ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

kirara story ตอนที่ 6 : ให้ชั้นดูแลนายนะ + สปอยเนื้อเรื่องหลัก SS2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 12, 2019, 09:22:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

ก็พอเข้าใจว่าเป็นโรคซึมเศร้าเเต่ก็ไม่เห็นต้องปิดซะมิดเลยนะ เพราะคนอื่นๆน่าจะรู้ๆกันอยู่เเล้ว

toshiies

เหตุที่คิราระกลายมาเป็นเมด คงเพราะอยากปกป้องและดูแลริวกะอย่างใกล้ชิด เพราะดูแล้วริวกะน่าจะมีแผลทางกายและแผลทางใจเพิ่มอีกเรื่อยๆ

anigkanjana

อ้าว​ ริวเป็นโรคซึมเศร้า​ ได้ยังไงเนี่ย

อ๋อ​ คิราระมาเป็นเมดเพื่อแก้โรคซึมเศร้านี่เอง​ แต่ได้โรคหื่นเพิ่มขึ้นมานี่นะ

เนื้อเรื่องหลักจะมาสปอยทำไมครับ​ อยากอ่านเลยเนี่ย

silencer001

คงต้องให้คิราระรักษาโรคซิมเศร้าให้ริวกะสินะว่าแต่จะรักษาด้วยวิธีไหนหนอเนี่ยลุ้นๆ

Pongsathorn Suwannarit

มังกรเพลิง ก็เป็นโรคซึมเศร้าได้ โรคนี้ต้องการความรักความเข้าใจ เด่วคูณมดโนโซมิจัดให้

ติ๊ก ติ๊ก

เหมือนดูหนัง/ซีรี่ย์ ญี่ปุ่นเลยครับ เนียนและธรรมชาติของวัยรุ่นที่ก่อนจะรักกัน ชอบมากครับ ขอบคุณที่รังสรรค์งานเขียนดีๆให้พวกเราได้ชื่นชม ทั้งบทบรรยายการต่อสู้และความงามของธรรมชาติของญี่ปุ่นที่เข้มขลังในวัฒนธรรม แม้นในปัจุบันจะหายากในแต่ละที่ครับ

retirenavy

porchai

Am1112mA

ต้องพึ่งยารักษาอาการซึมเศร้าอยูรึนายมังกร เดี๋ยวก็ได้เจอรุ้งพล้อยแล้ว

po3026

ใครจะทำให้ริวกะหายจากโรคซึมเศร้าได้หรือว่าจะเป็นคิราระหรือเปล่า

Sbw27