ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

kirara story ตอนที่ 6 : ให้ชั้นดูแลนายนะ + สปอยเนื้อเรื่องหลัก SS2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 12, 2019, 09:22:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tungbts

::HeyHey::คิราระน่ารักมาก จากทีอ่านมาทั้งหมดมิไรมาอันดับ1 คิราระอันดับ2 อั้มมาอันดับ3และรุ้งพลอยน่าจะอันดับ4 ไม่รู้ว่าจะเข้าใจถูกมั้ยครับ

aodpasa

พระเอกของเราเป็นโรคซึมเศร้าเลยทำให้คิราระตัดสินใจมาดูแลแน่เลย เอ จะมีฉากxxด้วยมั้ยน้า 

Debaker Singlek

จากลูกบุญธรรม จะกลายมาเป็นลูกสะใภ้ซะแล้วหรอ คิราระ
#เหมือนอ่านหรือดูซีรี่ย์เลย มันมีทุกอย่างให้น่าติดตาม มีทุกรสให้ได้อ่าน แถมมีเรทอาร์หน่อยๆๆชอบจังกับแนวแบบนี้
#ไม่ต้องสปอยแล้วท่าน อยากอ่านแล้ว รีบๆๆมาลงเถอะ

dodoza2

จัดไปคิราระช่วยให้ริวกะหายจากโรคเลย หิหิ ขอบคุณมากครับ รอ ss2 อยู่นะ

♤judas♤

ริวกะเป็นโรคซึมเศร้าน่าจะเป็นผลมาจากเรื่องจากตอนเด็กที่เห็นคนตายต่อหน้า

winnythepooh

ริวกะเป็นโรคซึมเศร้าเหรอเนี่ย คงต้องให้คิราระเป็นคนรักษาซะแล้ว 

I2ta3ta3

มีรักษาโรคซึมเศร้าด้วยวิธีบำบัดพิเศษของคิราระด้วยป่ะ อิอิ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

พระเอกเราเป็นโรคซึมเศร้าแล้วใครจะเป็นคนรักษาโรคให้ละครับ

mewzira

คราวนี้ลงเร็วอ่าน เม้นไม่ทันเลย

ส่วนตัวชอบคิราระ แค่เหมือนเนื้อเรื่องถูกยืดมากไปหน่อยนะครับ ยิ่งอ่านยิ่ง งง ตัวละครมากไปกะสับสนได้นะครับ

po3821

ตอนนี้ บทของคิราระเด่นมาก เล่ารายละเอียดชีวิตคิราระได้เห็นภาพชัดเจนมาก อ่านแล้วซึ้งมากๆเลย แล้วบทกับริวกะก็น่ารักมาก

po3821

เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก ครบรสเลย มีทั้งศิลปะการต่อสู้ บทบู๊ ฉากหวาน น่ารัก เรื่องซึ้งๆ น่าประทับใจ ภาพของความสัมพันธ์ของครอบครัว เพื่อน เรื่องของภูติของตระกูลด้วย หาแนวนี้ไม่ค่อยมีชอบมากๆ ขอบคุณมากนะครับที่นำเรื่องดีๆแบบนี้มาให้อ่าน

po3821

เอาเนื้อเรื่องตอนหน้ามาล่ออย่างนี้ก็แย่สิ อยากรู้ว่าริวจะจัดการกับปาล์มยังไงนี่แหละ ไม่น่าจะแบบบังคับหรอกเพราะไม่ใช่นิสัยริวกะ น่าจะทำอะไรบางอย่างที่ทำให้ปาล์มยอมได้อย่างเต็มใจมากกว่า ว่าแต่สงสัยริวกะจะหาเมียได้หลายคนเหมือนที่ลุงคุโรบอกไว้แน่เลย

neung_cm