ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Rinjin Soukan เด็กแสบกับแม่บ้านขี้เหงา 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 13, 2019, 01:49:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GG34

ไม่พูดไม่จา จับกดลงมือกันเลย555

Edit: whatมาเร็วไปเร็ว วุบวับๆเย็ดกันโดยไม่รู้สาเหตุ ทำเอางงเลย

zero009

B&B

มาแอบส่อง... อิอิ

เรื่องนี้เคยเจอแต่ไม่เคยอ่าน ไม่รู้เพราะอะไรถึงไม่อ่านเหมือนกัน

::Hmmm:: ::Hmmm::

เหมือนไปโกรธอะไรมาถึงกลายเป็นแบบนี้ และแม่ของเด็กนั้นน่าจะเป็นสาเหตุละมั้งนะ

ขอบคุณ​ครับ​

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างเลยคร้าบบบบ แทบไม่มีเวลาอ่านเลย และอ่านจะเม้นน้อยกว่าแต่ก่อนด้วยคร้าบบบ

Summermay

เด็กมีปัญหา กับแม่บ้านใจดีที่ผู้ชายอาจตีความผิดว่าอ่อย มันก็เป็นแบบนี่แหละ เห็นดีด้วยแล้วอยากจะทำอะไรก็ได้ เหมือนจะน่าสงสารแต่ก็ดูกันต่อไป #คนเหงามาเจอกัน

จบตอนนี้แล้วรันทดหดหู่

EdwardCullen

เป็นที่ระบายอารมณ์ซะงั้น แต่เข้าใจได้นะว่าขาดเหมือนกันดนี่ย

Xr4p

คนเหงาสองคนมาเจอกัน...ก็เรียบร้อยสิครับ แต่ตอนแรกคิดไว้ว่าจะเป็นผู้หญิงรุกก่อนนะเนี่ย

ปกติผมชอบแนวข่มขืนนะ แต่ว่าเรื่องนี้ไม่รู้สิบอกไม่ถูกหมั่นไส้พระเอกมากๆเลย

Joker Fi

มีแม่บ้านแบบนี้ ต้องจัดหนักๆ

ไอ้เด็กนี่มันร้าย

tamama

ความเงี่ยนครอบงํา5555

ความจริงแม่บ้านก็เหงา ซึนไปไหน

kimimaroice

คุณนายเหงา เด็กข้างห้องก็เหงา แล้วเด็กข้างห้องเหมือนจะมีอะไรในใจกับแม่ วันต่อมาพุ่งใส่คุณนายข้างห้องซะเต็มที่เลย

iamdevil

คนเหงามาเจอกันต้องมันส์แน่

Edit ~ ในใจคุณแม่คงเริ่มลังเล มีทั้งกลัวปนสงสาร และคงสุขไปด้วย รอต่อไปคงเดากันอีกยาวๆครับ

jirasakgolf7

แม่เผ่นปุ๊ปบุกมาหืนปั๊ป แบบนี้สงสัยจะเก็บกดหนักแหง ๆ

พูดถึงแม่ปุ๊ปกระตุกต่อมโหดแบบนี้ ชัวร์แล้วว่าต้นเหตุมาจากแม่แหง ๆ

toyotahonda

แม่บ้านหุ่นสะท้านใจ แต่ทำไมลุยดื้อๆงั้นละเด็กน้อยนี่

korn4455

เด็กน้อยมันเก็บกดแน่ๆ คุณแม่บ้านก็ไม่ระวังตัว แต่ก็คงติดใจภายหลังแน่ๆเพราะมันเติมเต็มทั้งสองฝ่าย

ไม่วิน ทั้งสองฝ่าย แต่ป้าก็เป็นคนดีเกินไป เด็กจะกลายเป็นเด็กเลวได้ง่ายๆ เลบ

toatem10

แหม่อุตส่าให้ข้าวให้น้ำเลี้ยงดูอย่างดี ไอเด็กดันมาตอบแทนคุณแบบนี้สะงั้น จะว่าดีเพราะหายเหงาหรือว่าเลวดีเนี่ย ::HeyHey::

xonly49335