ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Rinjin Soukan เด็กแสบกับแม่บ้านขี้เหงา 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 13, 2019, 01:49:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timshel

ueang

แม่บ้าน โดนเด็กเก็บกดจัดหนักแน่ๆเลย

นั้นไงโดนจัดหนักจริงๆด้วย รอตอนต่อไป น่าจะท้องแล้วเลิกกันไหม

mainisuka

siwapol55

คุณนายโดนเด็กจู่โจมเข้าใส่ซะแล้ว
ซะตากรรมของคุณนายจะเป็นยังไงต่อนะ
แล้วเกิดอะไขึ้นกับเด็กนั้น มีแต่เรื่องน่าลุ้นทั้งนั้น
ขอบคุณมากครับ
คุณนายยอมเด็กง่ายๆเลย ยังไม่รู้เรื่องอะไรเลย

~MoMo~

ยังไงกัน เห็นเงียบๆ แบบนี้ ไม่รู้เป็นแบบไหน

แม่บ้านโดนเปิดประตูหลังซะแล้ว
เรื่องราวจะเป็นยังไงกันต่อ ฟรือจะติดใจปล่อยเลยตามเลย

ppherbalife

ppherbalife

เจอเด็กใหญ่กว่าผัว แถมเบิ้ลได้อีกยอมๆไปเหอะ มันดี

warime

joker socool

จู่ๆแม่ทิ้งเลยงอนมาเล่นกับน้าข้างห้องรึเปล่า  น่าสงสัยๆ

ต้องทำยังไงต่อน่ะเหรอ...ทำใจยอมรับเถอะครับคุณนาย

Kotman2

strikef.

คุณพ่อบ้านไม่ใส่ใจแบบนี้จะดีหรอครับ ตอนขอแต่งงานมีใครบังคับหรือเปล่า ตอนรักกันใส่ใจกันแค่นี้หรือเปล่า ถ้าไม่ใช่ทำไมถึงปล่อยปละละเลยกันแบบนี้ ถ้าคุณแม่บ้านทำแบบคุณบ้างจะรู้สึกยังไง

จากความรู้สึกดีที่มีให้คงกลายเป็นความรู้สึกหึงหวงจนกลายเป็นต้องการครอบครอง สุดท้ายก็คืออยากได้รับความรัก การดูแลเอาใจใส่จากใครสักคน ตอนหน้าได้ร้องไห้กันทั้งตอนแน่เลย (ขอเดาได้ก่อน 555)