ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกมันกลม...แฟนเก่า..เมียเขา

เริ่มโดย pongwut, มิถุนายน 14, 2019, 09:40:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

นี่คืออีกหนึ่ง เหตุการณ์จริงที่ผมได้พบเจอ แล้วมาเล่า มาแชร์  เหตุการณ์นี้ ต้องเรียกว่า"โลกมันกลม "  ซึ่งทุกๆอย่างที่มันเกิดขึ้น  ในเรื่องราวต่างๆ  ของเหตุการณ์นี้....ก็คงเพราะสถานการณ์ มันพาไป และมันเกินจะควบคุม กับคน คนที่เรียกว่า... "คนคุ้นเคย "
แม้ว่ามัน จะเป็นเหตุการณ์เรียบๆ  และบางคนก็อาจจะเคยเจอแบบ ที่ผมเจอ  แต่ทั้งหมดในเรื่องนี้ ผมขอเล่ายาว อยากจะเล่าทุกๆอย่าง ที่ผมได้พบเจอมาให้ละเอียดที่สุด...
.......เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นจริงๆ ก็ไม่นานมากประมาณ กลางๆปี60  ซึ่งจริงๆก่อนหน้านี้ ผมต้องยอมรับว่า ช่วงอายุผมที่มากขึ้น วัยที่เกินเลขสามมาไกล  ผมไม่ค่อยได้เจออะไรที่เรียกว่า ทีเด็ดจริงๆ ไม่เหมือนสมัย ตอนเรียนหรือช่วงทำงานใหม่ๆ...ทั้งวัยและความห้าว กล้าที่จะชน กล้าได้กล้าเสีย..กับเรื่องแบบนี้
.........และในช่วงเวลานั้น ผมไม่ได้ทำงานประจำ ผมยังคงรับงาน Freelance ซึ่งช่วงนั้น รุ่นน้องผมแต่เป็นวิศกร ชื่อต้น  เคยทำงานที่เดียวกันมาก่อน  และต้นก็ได้รับงาน ของเสี่ยนัท ที่เป็นเจ้าของธุรกิจ สร้างอพาร์ตเมนต์ ในแหล่งชุมชน และใกล้มหาวิทยาลัย เพื่อปล่อยเช่า โดยที่ต้นรับงานมาเพื่อออกแบบโครงสร้าง และหาผู้รับเหมาก่อสร้าง โดยที่เนื้องานสถาปัตย์ จะโยนมาให้ผม ดูแล และออกแบบ
.......ต้นจึงได้โทรนัดผม  ให้มาคุยรายละเอียดงาน  และต้องไปเจอที่ไซน์งาน  ไปดูแนวเขตที่ดิน และที่สำคัญต้องไปรังวัดที่ดินด้วย...เพื่อทำแบบวางผังคร่าวๆ เสนอเสี่ยนัท และวันนั้นเสี่ยนัท ก็อยากมาเจอคนออกแบบ คุยรูปแบบตึกด้วย...และที่สำคัญ ต้นได้กระซิบบอกผมว่า...วันนั้นผมจะได้เห็นนางฟ้าแน่ๆ.....เพราะมันบอกว่าเมียเสี่ยนัทสวยมาก..แถมหุ่นเฟอร์เฟก..และผิวขาวยิ่งกว่าปุยนุ่น ..ตอนนั้นผมได้ยินต้นเล่า ผมมโนภาพตาม ผมยิ่งอยากเห็น พอๆอยากได้งาน
........พอถึงวันนัด และผมก็ไปที่ไซน์ ซึ่งเป็นที่ดินว่างเปล่า บริเวณใกล้ชุมชนแห่งหนึ่ง แถวๆถนน แจ้งวัฒนะ...มีผมกับต้น และเซอร์เวย์อีก2คน ที่ต้นจ้างมา....โดยที่ผมทั้ง4 คนได้วัดพื้นเขตที่ดิน เรียบร้อย และก็ได้มานั่งพักเพื่อรอ เสี่ยนัท.....จนกระทั้งเกือบๆครึ่งชั่วโมง ก็มีรถ BMW ซีรี่ส์ 5 มาจอดที่ถนน อีกฝั่ง (ที่ตรงนั้น มีถนนสองข้างตัดผ่าน) โดยที่เป็นรถของเสี่ยนัท และเสี่ยนัทก็ได้เดินตรงมาหาพวกผม พร้อมกับคนขับรถ ครั้งแรก ที่ผมเจอเสี่ย นัท จากที่ผมเห็น แกเป็นคนตัวเล็กๆ หุ่นบางๆผิวขาว หวีผมรีบแปล้ ลักษณะดูสำอาง...การแต่งตัวหรูหรา จัดเต็ม ตามสไตล์คนมีตังค์
........แต่พอได้คุยกับงานกับแก ผมรู้สึกถึง การไม่ถือตัว และเป็นเข้าใจง่าย ไม่เรื่องมาก ซึ่งเวลานั้นเราคุยกันนานมาก จนกระทั้งเสี่ยนัท ได้บอกคนรถ ให้ไปดับเครื่องรถ และตาม ภรรยาเสี่ยมาตรงนี้ (เพราะมีหลายเรื่อง ที่ต้องคุยกับพวกผมยาว)...จังหวะที่ตาผมมองตาม..ตอนเมียเสี่ยลงจากรถ...เป็นผู้หญิงผมยาว ใส่ชุดเดรส ลายดอกไม้กระโปรงสั้นๆพริ้วๆ  หุ่นดีมาก รูปร่างสูง(น่าจะ165-167)  และผิวขาวมาก (แม้จะมองไกลๆ) ตอนนั่นเธอใส่แว่นตาดำ กำลังเดินมา  พร้อมทั้งให้คนขับรถ เดินกางร่มให้ตอนเดิน .....ผมรู้สึกได้ว่าต้องสวยแน่ๆ.....ผมพยามเหล่ตามองเมียเสี่ยนัทตลอด. ตอนคุยกับเสี่ย
..........จนกระทั้ง เมียเสี่ยเดินมาถึง ตรงที่พวกผมยืนอยู่...โดยที่จังหวะนั้น ผมรู้สึกได้ชัดเจนว่า เมียเสี่ย กำลังยืนจ้องผม (แม้เธอจะใส่แว่นตาดำ)...ผมรู้สึกแบบนั้นจริงๆ...จนกระทั้งเสี่ยนัทแนะนำเธอให้พวกผมรู้จัก...โดยบอกว่าภรรยาแกชื่อว่าแต้....โอ้วครับ พอผมได้ยินชื่อ ผมถึงกับตกใจ เพราะชื่อนั่นผมรู้สึกคุ้นมาก...(เพราะชื่อแปลกๆแบบนี้ น่าจะมีไม่กี่คน)....และนาทีต่อมา ที่ทำเอาผมเกือบช๊อกทั้งยืน...จังหวะที่เมียเสี่ยถอดแว่นออกมา.....แม่เจ้า.....โอ้วครับ......นั่นคือแต้....แต้คือคนเดียวกัน..กับแฟนผม ที่ผมคบสมัยผมเรียนมหาวิทยาลัย ปี4...และเธออยู่ปี2 ตอนนั้น..ที่สำคัญ...ไม่ใช่แค่คบกันเฉยๆ ผมกับแต้แทบอยู่กินกันเลยเป็นปีๆ สาเหตุที่เลิกเพราะผมไม่ชอบที่เธอ แอบผมทำงานพวกพริตตี้.มอเตอร์โชว์และแสดงสินค้า.....
...........ช่วงเวลาตรงนั้น แต้ทำเป็นหยิ่งไม่สนใจผม...และที่สำคัญทำเป็นไม่รู้จักผม..แต่ผมยอมรับว่าเธอสวยขึ้นมากจริงๆ..จากเมื่อก่อน ซึ่งเธอเป็นคนรูปหน้าเรียว หน้าสวยอยู่แล้ว และเป็นคนผิวขาวมาก เพราะแต้เป็นคนเชียงใหม่...แต่ว่าแต้คงไป ศัลยกรรม เติมนิด เสริมหน่อย มันทำให้เธอ สวยมากขึ้นและ มีออร่าแบบใครๆต้องมอง  ทุกอย่างที่เธอเป็นตอนนี้ "ดูแพงไปหมด" เข้าขั้นไฮโซ ได้สบายๆ
และตอนนั้นผม ก็ไม่ได้คิดอะไร เพราะเรื่องมันจบไปนานมากแล้ว....แต่ยอมรับว่า...ผมเงี่ยนจนควยแข็งโด่ที่เห็นแต้ เพราะสวยมาก และอยู่ในลุคแบบนี้
........หลังจากคุยกันเสร็จ ทุกคนก็ได้แยกย้าย กันกลับ ตลอดการเดินทางกลับ ในหัวผมมีแต่ภาพแต้...ผมรู้สึกเงี่ยนมาก พอนึกถึงภาพเธอในวันนี้  เห็นแล้วมีอารมณ์ ขนาดที่ผมจำหน้าเธอ และ นึกถึงอดีต จำภาพเธอไปชักเว้า หลังจากคืนนั้น
.......หลังจากนั้นผ่านไปเกือบๆเดือน  แบบแปลนที่ผมทำก็ใกล้จะเสร็จ ผมเลยนัดต้นให้ไปติดต่อเสี่ยนัท มาดูแบบ โดยที่นัดได้แจ้งผมกลับว่า เสี่ยนัท ได้นัดให้ไปคุยที่บ้านเสี่ย แถวคลอง3ธัญบุรี โดยที่ให้ผมไปคนเดียว เพราะต้นติดงานอีกที... ผมจึงตอบตกลง...ตอนนั้นในใจผมลึกๆก็อยาก จะเห็นหน้าแต้อีกซักครั้ง....พอถึงวันนัด  ช่วงเวลาเที่ยงๆ....ผมได้เดินทางไปที่หมู่บ้านเสี่ยนัท ภาพที่เห็น เป็นหมู่บ้านหรูหรา ระดับน่าจะหลายสิบล้านบาท.....โดยที่ตอนนั้นผมได้โทรไปหาเสี่ยนัท...และเสี่ยนัทบอกผมว่า แกยังติดธุระ ข้างนอกอยู่ จะกลับช้าซักประมาณ 1ชั่วโมง  ให้ผมไปจอดรถและเข้าบ้านไปได้เลย เพราะ แกโทรบอกภรรยา (แต้) ไว้แล้ว....
.......พอผมเอารถไปจอดหน้าบ้านเสี่ย ก็มีแม่บ้าน
มารอเปิดประตูให้...สิ่งแรกที่ผมเห็นบ้านเสี่ยหลังใหญ่มาก และก็มีรถหรูจอด เกือบๆ4คัน  โดยที่แม่บ้านให้ผม นั่งรอโต๊ะข้างนอก บริเวณพื้นที่จัดสวน ติดสระบัวเลี้ยงปลา...ตอนนั้นผมมองผ่าน ประตูเลื่อนกระจกใส เห็นแต้ นั่งอยู่ข้างใน กำลังกินข้าวคนเดียว...และช่างเวลาที่ผมได้นั่งรอ  ผมเห็นแต้กำลังเรียกแม่บ้าน เข้าไปคุย....จากนั้นสักพักแม่บ้านก็เดินออกไปข้างนอก โดยที่แต้เองก็ลุกจากโต๊ะกินข้าว  เดินมาเปิดประตูเลื่อนกระจกด้านข้างตัวบ้าน  ตรงที่ผมนั่ง.....แล้วผมยืนตรงหน้าผม
......สิ่งแรกที่ผมเห็น ภาพแต้ที่รวบเกล้าผม  อยู่ในชุดนอนสีขาว สายเดี่ยวเป็นเส้นเล็กๆพาดบ่าสองข้าง ผ้าพริ้วบางๆเนื้อผ้ามันๆ ขอบผ้าบน-ล่างเป็นลายลูกไม้  ที่สำคัญชุดนอนนั้นสั้นมาก ปกคลุมเลยเป้าหีไม่ถึง2คืบ...มองเห็นต้นขาอ่อนขาวๆ.....ผมมองแล้วรู้สึกเงี่ยนมาก.....และยิ่งไปกว่านั้น สามารถมองทะลุ ผ่านชุดนอน เห็นกางในสีขาว ตัวจิ๋ว ที่ห่อหุ้มหีเธออยู่.....ชนิดที่เรียกว่าชัดเจนมาก.....ใจผมเตลิดไปไกลมาก และควยผมก็โด่แข็ง ตามภาพที่เห็น....
........ในจังหวะเดียวกัน แต้ก็ได้พูดกับผมว่า..."โหยย..นี่กูกับมึงมาเจอกันอีก ได้ยังไงว๊ะ กูงง โลกมันกลมจริงๆ วันนั้นกูเห็นมึง กูตกใจแทบแย่ (เธอหัวเราะ)  แล้วมึงสบายดีรึเปล่า"....( ประโยคแรก ที่ผมได้ยิน ผมรู้สึกถึงวันเก่าๆหลายสิบปีที่แล้ว ผมกับแต้ตอนคบกัน จะเรียกกันว่า"มึงกู"..ที่สำคัญเธอไม่ลืมผมจริงๆ...) และตอนนั้น ผมได้ตอบกลับเธอว่า....."โหอีเหี้ย...มึงทำเมินกูเลยนะมึง..เป็นนางฟ้า ตกถังข้าวสารแล้วชิ มึง...กูสบายดีก็เรื่อยๆ"...เธอหัวเราะชอบใจ
........ห้วงเวลาตรงนั้น ผมกับแต้ก็ได้คุย กันนานหลายนาที ในเรื่องเก่าๆ และที่มาทีไปในตอนนี้ แบบตัวต่อตัว และมีการแลกเบอร์โทรศัพท์กัน....ซึ่งโดยผมเอง ที่รู้สึก มีอารมณ์ อย่างมากเวลานั่งคุยกับแต้...ทั้งหน้าตาที่สุดสวย....ผิวตัวที่ขาวออร่า....กลิ่นตัวที่หอมฟุ้ง.....และที่สุดของเธอวันนี้ คือชุดนอน สายเดี่ยวและสั้น สีขาวผ้ามันๆบางๆ ดูแล้วใคร นอนด้วยไม่เย็ด ก็คงบ้าไปแล้ว.....ตอนนั้นสติผมเริ่มจะคุมไม่อยู่
.......ช่วงที่เธอกำลังขอตัว กลับเข้าบ้าน...ผมได้ทำในสิ่งที่ไม่ควร จังหวะที่แต้เธอลุกขึ้น ยืนหันหลัง ผมได้ยื่นมือซ้ายผม ช้อนไปที่ใต้ชุดนอนบางๆ...เสี้ยววินาทีนั้น  ผมเห็นก้นขาวๆหุ้มด้วยกางเกงในตัวเล็กๆ สีขาวผ้ามันๆ โดยที่ผมรีบใช้ฝ่ามือ จับและบีบ แบบเน้นๆแรงๆ....วินาทีนั้นแต้ถึงกับ ตกใจสะดุ้ง แอ่นเด้าไปข้างหน้า  และหันมาพูดว่า"..ไอ้บ้า..มึงทำบ้าอะไรว๊ะ"แล้วยกแขนขวาเธอ จะฟาดผม....โดยที่จังหวะนั้นผม ใช้แขนขวาผมจับได้ทัน...ต่อเนื้องด้วยการที่ผมลุกขึ้น ไปรัดกอดแต้ ผมพยามจะไซร้ซอกคอเธอ...แต่นาทีนั้นแต้ไม่ยอม  เธอสะบัดตัวออก พร้อมด้วยเอากำปั้นทบที่หน้าอกผมสองครั้ง
.......ช่วงเวลานั้น ผมไม่อยากปล่อยเธอไปจริงๆ...อารมณ์ผมที่เต็มไปด้วยความเงี่ยน  ผมได้เดินตามแต้ไป แล้วโถมตัว ใช้มือสองข้างสอดโอบไปที่บริเวณเอวแต้อีกครั้ง ในจังหวะเธอหันหลังให้ เพราะเธอกำลังเดินไปเปิดประตู โดยที่ผมรัดแขนแน่น  และแต้พยามจะดิ้นให้หลุดอีกครั้ง และครั้งนี้แต้ ได้พูดออกมาว่า "ไอ้เหี้ย..ปล่อยกูนะ มึงจะบ้ารึไง เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า อย่า ปล่อยกู"
........ช่วงเวลานั้น ผมไม่ฟังอะไรทั้งสิ้น และผมเอง ได้ลดมือขวาจากการโอบรัด  เลื่อนลงมา ช้อนไปที่ใต้ชุดนอนเธอด้านหน้า แล้วใช้ฝ่ามือ จับไปที่เป้าหีเธอ ทั้งลูบทั้งขย้ำ  โดยที่แต้ยังคงดิ้นและพูด พร้อมกับด่าผม ตลอดๆว่า " ปล่อยกู. ไอ้เหี้ย....อย่า....ปล่อย กูขอร้อง ปล่อยกู ไอ้เหี้ยเอ้ย" และตอนนั้น ฝ่ามือขวาผมที่ลูบเป้าหีอยู่ ผมเปลี่ยนเป็นสอดฝ่ามือ เข้าทางขอบกางเกงใน บริเวณง้ามขาขวาแต้ ...แล้วรีบสอดนิ้วกลาง แหย่เข้ารูหีเธอ  และดันเข้าจนสุดนิ้ว....แล้วรีบสบัดนิ้วกลางรัวๆ...ผมทำแบบนั้นอยู่เกือบๆนาที.....โดยที่ตอนนั้นแต้เอง ถึงกับหยุดนิ่ง ปล่อยมือทุกอย่าง ไม่ดิ้น ไม่โวยวาย....ตัวเธอเริ่มสั่นๆ พร้อมกับแอ่นสะโพกไปด้านหน้า รับนิ้วผมที่กำลังแหย่.....ตอนนั้นผมรู้ว่าแต้ อารมณ์กำลังมา.....ภาพที่สะท้อนจากประตูเลื่อนกระจก เห็นเธอหลับตาเคลิ้ม...
.........พอผมมั่นใจ ผมก็ปล่อยมือซ้ายที่ รัดเอวแต้ออก แล้วยกขึ้นมา ไล่บีบหน้าอกเธอ ทั้งสองข้างนวดเบาๆ สลับข้างไปมา...ส่วนนิ้วกลางผมที่แหย่สบัดเร็วๆ  ก็ค่อยๆผ่อนช้าลง.....ช่วงเวลานั้น..แต้ปล่อยให้ผมทำแบบ  ชัดเจน โดยที่เธอแสดงออกถึงความรู้สึกมีอารมณ์ร่วม...ทุกอย่างกำลังไปได้ดีหมด..และห้วงเวลานั้น..ผมหน้ามืดและ อยากจะกินเธอให้ได้...
.....จนกระทั่ง จู่ๆก็มีเสียง มอเตอร์ไซค์ จอดที่หน้าบ้านเสี่ยนัท...โดยจังหวะเดียวกัน แต้รีบ จับมือผมออก  แล้วก็รีบเปิดประตูเลื่อนเดินเข้าไปในตัวบ้าน....ตอนนั้นผมยังยืนควยโด่ แบบอารมณ์ค้างมาก...เพราะตอนนั้นผมคงทำได้แค่นั้นจริงๆ เพราะแม่บ้านเธอกลับมา  พร้อมกับถุงแก้วกาแฟ ที่แต้วานให้ไปซื้อ ...ตอนนั้นผมทำได้อย่างเดี่ยวคือนั่งควยแข็งโด่ รอเสี่ยนัท....พร้อมกับดมนิ้วตัวเอง ที่มีกลิ่นหีแต้ติดอยู่..(แต่กลิ่นคาวหีแต้ จางมาก แทบไม่มีกลิ่น เพราะเธอเป็นคนอนามัยจัด ซึ่งผมรู้ดี ).....และซักพักใหญ่ๆ เสี่ยนัทก็ได้กลับมาถึงบ้าน
.......ตลอดการคุยแบบแปลน  ผมรู้สึกเสียวๆสันหลังบ้าง กลัวแต้จะพูดกับเสี่ย...แต่ลึกๆเชื่อว่าเธอคงไม่ทำแบบนั้น....เพราะอย่างน้อย ผมกับแต้ก็คนเคยๆกัน....และงานที่ผมทำ เสี่ยพอใจเป็นอย่างมาก และเอ่ยปากชมผมตลอด ว่าออกแบบได้ดี....ผมก็รู้สึกดี...และก็อดขำลึกๆในใจ...เพราะก่อนหน้า ที่เสี่ยนัทจะชมแบบผม ซึ่งผมเอง คือคนเดียวกันที่ยืนจกหีภรรยาสุดที่รักของแก....แต่ตอนนั้นไม่รู้แต้คิดยังไง หลังจากเสี่ยนัทกลับถึงบ้าน เธอก็ขึ้นไปบนชั้นสองของบ้าน  และไม่ลงมาอีกเลย.
........พอหลังจากวันนั้นผ่านไปหลายอาทิตย์  ผมก็ตั้งหน้าตั้งตา ทำแบบให้เสร็จทั้งหมด  จนกระทั่ง  คืนวันเสาร์  มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น ประมาณ4ทุ่ม ผมนั่งดูเบอร์ซึ่งเป็น แต้โทรมา...ผมแปลกใจมากไม่คิดว่าเธอจะโทรมา....ผมรีบรับสาย โดยที่แต้โทรมาชวนผม ให้ไปกินข้าวเป็นเพื่อนพรุ่งนี้  โดยที่เธอบอกว่าไม่ต้องกังวล..เสี่ยนัทบินไปทำธุระ ที่ภาคใต้หลายวัน...ก็เลยรู้สึกว่างๆไม่รู้จะไปใหน...ผมได้ยินผมรีบตอบตกลงทันที..จากนั้นก็วางสายกัน...ตอนนั้นผมไม่รู้ว่า การนัดครั้งนี้ จะเพื่อจุดประสงค์อะไร...แค่อยากเจอเพราะไม่ได้เจอกันนาน...หรือว่าแค่คนรอบๆตัวเธอไม่ใครว่างเลยชวนผม...แต่ผมขอคิดในแง่บวก ผลพวงจากวันนั้น  ขอให้เธอมีอารมณ์ค้างแล้วอยากให้ผมจบให้....
.......พอวันรุ่งขึ้น ผมได้นัดเจอกัน ที่ห้างแถวเรียบทางด่วนรามอินทรา...และผมได้ไปนั่งรอร้านกาแฟ  ซักพักแต้ก็เดินเข้ามา โดยที่วันนี้แต้มาในชุด รองเท้าคัชชูสีขาว ด้านบนเป็นเสื้อเชิ้ตสีดำแขนกุด  ทับด้วยกางเกงผ้าเอวสูง สีขาวผ้าบางๆ ทรงแนบเนื้อรัดสะโพกและต้นขา...วินาทีที่ผมเห็นผมรู้สึกว่าแต้เซ็กซี่มาก.....และหลังจากนั่น ผมและแต้ก็ได้หาร้าน กินข้าวและคุยกัน....ซึ่งเราสองคนไม่ได้พูดถึงเรื่องวันนั้นเลย.....
........จนกระทั้ง กินเสร็จ...ผมจึงเปิดประเด็นเรื่องวันนั้น...โดยที่ผมเอ่ยปากขอโทษเธอ..ผมบอกตรงๆกับแต้ไปว่า ที่ทำไปเพราะมีอารมณ์  พอแต้ได้ยินเธอถึงกลับหัวเราะ....แล้วกระซิบเบาๆว่า.."ไอ้เหี้ย..นิ้วมึงทำกูเจ็บหีไปหมด " ผมได้ยินผมก็หัวเราะ โดยที่แต้ได้แต่นั่งสายหัว
...........พอถึงตอนจะกลับ โดยที่ผมเดินไปส่งแต้ ที่รถโดยวันนั้นเธอขับ Benz มา....วินาที่นั้น ผมรู้สึกว่า ในหัวผม ยังอยากที่จะเย็ดแต้อยู่ ..ด้วยความที่ผม เคยใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันมาก่อน..เย็ดกันไม่รู้กี่ครั้ง....แต่มันจะนานมาแล้ว...และช่วงเวลานั้นแต้ถึงแม้จะสวยมากในวัย21-22 ปี แต่ตอนนี้เธอดูสวยขึ้นกว่าเดิมมาก องค์ประกอบต่างๆดูน่าเย็ดยิ่งกว่าเมื่อก่อน แม้เธออยู่ในวัย 32-33ปี
........วินาทีนั้นผมตัดสินใจเดินเข้าหา จ้องหน้าแต้ แล้วพูดกับเธอตรงๆว่า.. "แต้ กูขอนอน ด้วยได้ใหม วันนี้เลย...กูพูดจริงๆนะ เห็นมึงตอนนี้กูมีอารมณ์  " พอแต้ได้ยินถึงกับยืนอึ้ง...แล้วตอบกลับว่า..." เฮ้ย..จะบ้ารึ เมาเปล่าเนี่ย  กูแต่งงานแล้วนะมึง ไม่ใช่เป็นแค่แฟนพี่นัท".....ผมดูสถานการณ์แล้ว คงหมดหวัง โดยที่ผมแค่ถามย้ำดูอีกครั้ง .." กูขอ ครั้งเดียวใด้ใหม  รู้กันแค่มึงกับกู  กูขอจริงๆ กูอายปากมาก ที่พูดตรงๆกับมึงแบบนี้".....พอแต้ได้ยิน เธอยืนมองหน้าผม และหยุดคิด..(เธอซีเรียส)....ซักพักเธอก็พยักหน้า...แล้วตอบว่า..."งั้นขับรถไปโรงแรมกัน"......สิ่งที่ผมได้ยินมันทำให้หัวใจผมเต้นรั้วแทบไม่เป็นจังหวะ...(ผมตื่นเต้นมาก)
.........พอไปถึงโรงแรม  (แถวเรียบทางด่วน) ก็ได้เปิดห้อง ผมและแต้ก็เดินจูงมือกัน เข้าไปที่ห้อง...โดยที่เวลานั่น แต้ก็นั่งหย่อนขาที่ปลายเตียงเพื่อรวบผม ส่วนผมก็ยืนตรงหน้าเธอ...พอเธอรัดผมเสร็จ ก็จ้องหน้าผม แล้วเธอพูดขึ้นมาว่า.."อ้าว ยืนรออะไรค๊ะ...บอกจะมาเย็ดกันไม่ใช่รึ  งั้นก็เริ่มกันเลย"....พอได้ยิน ผมรีบเข้าไปนั่งยองที่หว่างขาแต้ โดยใช้สองมือจับถ่างขาเธอออก แล้วเริ่มด้วยการเอาหน้าไปซุก ที่เป้ากางเกงสีขาวรัดๆแต้...แล้วสูดดม...ตอนนั้นผมอยากที่จะทำแบบนั้นจริงๆ...ผมนั่งดมไปที่เป้าเธอแล้ว หายใจเข้าสูดดมแรงๆเสียง ดัง ฟอด....ฟอด...ฟอด...และตอนนั้นแต้ก็นั่งลูบหัวผมไปมา
......พอผมนั่งดมเป้าเธอได้สักพัก จังหวะต่อมา ผมลุกยืนขึ้นตรงหน้าแต้ แล้วรีบถอดกางเกงออกเหลือแค่กางเกงใน ส่วนแต้ก็ได้ปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตจับแหวกออก  แล้วดันยกทรงสีดำลง ค้างไว้ที่โคนเต้านม....ภาพตรงนั้นเห็นเป็นเต้านมสองลูก ที่ใหญ่ขนาดกำลังสวย ที่สำคัญหัวนมเธอยังสีชมพู.....ช่วงนั้นผมไม่รอช้า ผมจับงัดควยที่โด่แข็งของผม จ่อไปที่ปากแต้...โดยแต้ก็จับชักแล้วพูดขึ้น..." นี่มึง ถ้าพี่นัท รู้ว่ากูกำลังจะนั่งอมควยมึง พี่นัทคงจะกระทืบกูตายแน่ๆ"...ผมก็หัวเราะ...โดยที่เธอพูดเสร็จ แต้ก็ใช้ปากรูดเข้าที่ท่อนควยผม...ช้าๆอมรูดปากเข้า-ออก...สลับกับการใช้ลิ้นตวัด..ที่ปลายหัวควย.......ช่วงเวลานั้นผมรู้สึกสั่นทั้งตัวเพราะความเสียว.....อารมณ์เกินจะบรรยาย.....
........พอแต้ใช้ปากอมควยได้สักพัก...เธอก็หยุดทำ..แล้วลุกขึ้นคลานไปนอนพิง ที่หัวเตียง โดยที่ผมก็ขึ้นตามไป...จังหวะนั้นแต้ก็ได้รูดซิปกางเกงแล้ว ยกขาถอดกางเกงสีขาวออก โดยที่ผมก็ ช่วยดึง....พอดีงออกหมดผมจ้องไปมองที่เป้าเธอ...แม่เจ้า.....แต้เธอใส่จีสตริงสีดำ ตรงกลางเป้าเป็นรูปช่อดอกกุหลาบดอกเล็กๆ ที่ปกปิดหี อยู่ ส่วนอื่นเป็นสายเส้นเล็กๆที่วิ่งรัดเอว รวมทั้งวิ่งผ่าก้นจนถึงง้ามหี.....โอ้วครับ....เห็นแล้วดูเซ็กซี่มาก...หัวใจจะวาย....ความเงี่ยนผมพุ่งพล่านมาก จังหวะที่เห็น....สุดๆ...
......และจังหวะนั้นแต้ ก็เห็นผมจ้องมองหีเธอนาน...เธอจึงพูดออกมาว่า.."เฮ้ย อย่าจ้องนานชิ ...กูอาย มึงไม่เคยเห็นกูใส่ละชิ (เธอหัวเราะ)..."...และแต้ก็ได้พูดต่อไปว่า..."  ยังไงต่อดี มึงจะทำให้แต้...หรือว่าจะสอดใส่เลย...ว่าแต่ตอนนี้ ยังจะกล้าดม กล้าเลียอยู่ใหม  "...ผมได้ยินแล้ว  ตอบกลับว่า.."ทำไมจะทำไม่ได้..เดี๋ยวทำให้แต้ก่อน แล้วค่อยสอด"....ผมไม่รอช้า ผมคลานตัว เอาหน้าเข้าไปที่ง่ามขาเธอ แล้วใช้นิ้วโป้งงัด ช่อกุหลาบจีสตริงขึ้น  วินาทีนั้นผมเห็น ครีบหีแต้ที่นูนใหญ่กำลังดี เม็ดแตดสีแดงแจ๋ โดยที่หมอยประปลายเหนือแคมหี...ผมไม่รอช้ารีบใช้ลิ้นตวัดเลีย ทุกซอกทุกอย่างที่เป็นของสงวนเธอ...ในจังหวะเดียวกัน ...แต้ก็เริ่มครางออกมา..." ..หูยย...ซื้ดด...หูยยย..มึงกูเสียววว.....ซื้ดดดดดด.....หูยย..เสียววว...มึงเสียววว....ซื้ดดด...หูยยเสียววว.....มึงกูเสียวววว..หูยยมึง.....เสียววว....ซื้ดดด...หูยยย..ซื้ดด".....โดยจังหวะนั้นที่แต้ ทั้งร้องทั้งใช้มือ ขยี้ไปที่หัวผม บิดตัวไปมา..เพราะความเสียว....โดยที่ผมทั้งเลียทั้งดูด..
........จังหวะผมกำลังนอนเลียหีเพลินๆ จู่ๆแต้ก็จับหัวผมยกขึ้น..แล้วพูดขึ้นวา.."มึง สอดเถอะ กูไม่ไหวแล้วจริงๆ กูพร้อมแล้ว.."...ผมได้ยินผมรู้ได้เลย  เธอคงถึงจุดอารมณ์ อยากที่จะโดนควยทิ่มรู....โดยที่ผมเองได้ จับตัวแต้เลื่อนลงมา พร้อมกับผมจับควยจ่อที่หี..บรรจงสอดเข้ารูช้าๆ....แล้วเริ่มโยกเอวซอย.....จังหวะนั้น ผมทั้งเด้า ทั้งใช้สองมือนวดสองเต้าเธอ..โดยที่เสียงครางแต้..ก็ร้องดังขึ้น...." โอ้ยย..ซื้ดดด...อ่า....อ่า...อ่า..อ่า....อ่า...อ่า..อ่า....อ่า...อ่า....อ่า..อ่า....ชื้ดดด.....อ่า...อ่า...อ่า...ซื้ดดดด..โอ้ยย..."....ยิ่งเธอครางดังเท่าไหร่ ผมยิ่งเร่งเอวซอยเร็วยิ่งขึ้น....พอผมโยกเอวเด้าได้ประมาณหลายนาที.....จนกระทั้งผมเห็นอาการแต้ ตัวกระตุก....ผมจึงหยุดพักยก...แล้วลุกชักควยออกมา.....
........แต่ที่ใหนได้ แต้ดันพูดขึ้นมาว่า.."เฮ้ยมึงจะหยุดทำไม  กูกำลังมันส์..เหนื่อยรึไง..งั้นแต้ขึ้นบนเอง.."....โอ้วครับ.....ตอนนั้นแต้เธอพูดเสร็จ....เธอพลักตัวผมไปนอนหงาย...แล้วเธอรีบลุกขึ้น ยืนคร่อมตัวผม ที่นอนหงายอยู่ ใช้สองนิ้วมือข้างขวา แหวกหีย่อเข่าลง...แล้วนั่งเอาหีสอดทับควย จนสุดด้ามควย...แล้วโยกกระเด้าบนควยผม....พร้อมกับเสียงคราง  "โอ้ยยยย...ซื้ดดด....โอ้ยย.....โอ้ยย.....โอ้ยย...เสียวว....โอ้ยย...ซื้ดดด......โอ้ยยย....โอ้ยยย....ซื้ดดด...โอ้ยยย...โอ้ยยๆๆๆ..".......ช่วงเวลานั้น แต้เธอนั่งขย่มผมนานมาก  ผมนอนทั้งเสียวทั้งเงี่ยน  ดูการร่อนเอวของแต้...ผมเห็นอาการ ที่เธอกำลังมันส์....เธอหลับตา..อ้าปากครางร้อง..โอ้ยๆๆ....ด้วยอารมณ์ ทีผมไม่ได้เห็นเธอแบบนี้มานานมาก....จังหวะนั้นผมทน ความเสียวที่เธอทำให้และ การแสดงออกถึงความมันส์ ของเธอไม่ไหว...น้ำที่ปลายควยผมจ่อจะพุงออก....
..........จังหวะนั้น ผมจับแต้ที่กำลังร่อนเอวอยู่  จับตัวเธอเหวี่ยงลงมานอน  แล้วจับควย ยัดเข้าปากเธอ....พร้อมกับปล่อยน้ำเว่าพุ่งเข้าปาก.....โอ้ววครับ ผมรู้สึกถึง น้ำเว้าผม ผมออกมาแยอะมาก....และที่สำคัญ...แต้ได้แสดงถึงความไม่รังเกรียจผม...โดยที่เธอกลืนน้ำเว้าผมลงคอ...ส่วนที่เหลือติดขอบปาก เธอแค่ เอามือเช็ดออก......สุดบรรยายจริงๆ กับภาพนั้น......
.......พอเสร็จทุกอย่าง ผมกับแต้ก็นอนกอด ดูดปากกัน...และพลิกตัวไปมา.....ผมและแต้ทำอยู่อย่างนั้นนามมาก..(นอนดูดกินน้ำลาย)....จนกระทุกอย่าง อารมณ์เงี่ยนต่างฝ่ายต่างหมดไป....จึงลุกขึ้น อาบน้ำและ ใส่เสื้อผ้า...ตลอดการขับรถขากลับ ผมกับแต้ก็คุยกันในหลายเรื่อง เช่นเรื่องลับๆของเสี่ยนัท..โดยแต้เล่าว่า เสี่ยกระเจี้ยวเล็ก และ การหลับนอนกับเธอ เดือนนึงมากสุด ไม่เกิน 5 ครั้ง...(ซึ่งผมก็แปลกในใจมาก โดยเฉพาะกับแต้ในลุคปัจุบัน ผิดกับผม ที่เอากันแทบทุกวันตอนคบกันสมัยเรียน และตอนนั้นแต้ยังดูไม่คลาสเท่านี้เลย )...และผมก็ได้ปล่อยมุขไปว่า.." ผัวมึงควยเล็กแบบที่มึงว่า..เวลามันทิ่มควยใส่รู  เวลามึงครางโอ้ยๆๆๆ....มึงเสียวจริงหรือแสดงว๊ะ"....พอแต้ได้ยิน ถึงกับหัวเราะลั่นรถ......
..........แต่จริงๆในวันนี้ ถ้าไม่นับเรื่องเย็ดกัน...แต้ก็จะมาบอกให้ผม เลิกรับงานเสี่ยนัทให้คนอื่นทำแทน...เธอพูดแบบซีเรียสว่า....เธอทำตัวไม่ถูกที่เห็นผม...และผมก็นั่งทบทวน ผมก็รู้สึกเช่นเดียวกัน...โดยเฉพาะผมยังรู้สึกดีๆกับแต้...และผมคงจะมีอารมณ์ แบบนี้อีก...จริงๆมันไม่ควร เป็นแบบนั้น ที่ทำในโรงแรมเลย เพราะต่างคนต่างอยู่ดีกว่า...ผมจึงตอบตกลง...และเธอก็ขอให้ การเย็ดกัน...แค่ครั้งนี้ครั้งเดียว ครั้งต่อไปคงไม่มี...ผมเข้าใจและรับปาก...ตอนผมจะลงจากรถ ผมก็ได้นั่งหอมแก้มเธอ ประมาณ 10 รอบ...แล้วก็ได้เดินเข้าหอพักผม......
....จากนั้นจนทุกวันนี้ ผมก็ไม่ได้เจอหรือติดต่อแต้อีก.....งานที่ทำครั้งนั่นผมก็โยนให้ เพื่อนอีกคนทำ...โดยที่ผมให้เหตุผล ต้นไปว่า...ผมงานแยอะไม่มีเวลาทำ....
......นี้คือเหตุการณ์ ที่ผมเจอมา มันเป็นเรื่องที่ ผมรู้สึกเหมือนได้เจอคนรักเก่า อีกครั้ง แต่ในเวอร์ชั่นใหม่  ลุคใหม่ ที่ผมรู้สึกสิ่งที่ได้รับ มันเร้าใจ และดีกว่าเดิมมากๆ
............ต้องขออภัยที่เล่ายาวนะครับ ไว้โอกาศหน้า ผมยังพอมีเหตุการณ์ ที่เคยได้พบได้เจอเหลืออยู่บ้าง แม้มันจะเรียบๆ...ขอบคุณทุกท่านที่อ่านที่ผม เล่าและแชร์เรื่องราวจนจบ

code47

กำลังได้อารมณ์เลย
น่าจะบรรยายช้าๆ ให้ซึมซับไปเรื่อยๆ จะดีกว่า ไม่น่ารีบจบ

somc217

เรื่องแบบนี้ อ่านแล้วฟินจริงๆ แต่ก็เป็นเรื่องน่าเห็นใจทั้ง 2 ฝ่ายครับ ที่ต้องแยกจากกันอย่างนี้
ขอบคุณมากๆ

PEE WAII

ถ่านไฟเก่ายังแรงอยู่   ถ้าเรื่องนี้มีตอ หรือฉากลุ้รเพิ่มเติมสนุกแบะฟินตามสุดๆไปเลยครับ

ขาวดำ

ชอบครับที่เล่ายาว บิ่งยาวยิ่งละเอียดยิ่งชอบครับ ^^

ปล.ติดตามงานไรท์ น่าจะทุกงานเลยครับ
มันก็ไม่แน่

23pompompom

เรื่องแบบนี้อาจจะตรงกับชีวิตของใครหลายๆคน ผมคือหนึ่นในนั้น

dango

psm_mach

ขอบคุณนะครับ อยากจะบอกผู้แต่งว่าว่าแต่ละเรื่องสนุกและสไตลการเล่าอย่างละเอียดได้อารมณ์มากครับ เล่าละเอียดนะดีแล้วครับ ยิ่งยาวยิ่งอ่านเพลิน

peddo

เดิมก็เสียวอยู่แล้ว แต่ตอนนี้เสียวกว่าทุกตอน เสียวโดนกระทืบด้วยครับ คนรวยขนาดนี้บางทีเขามีกล้องวงจรปิดนะครับ ยกเว้นเขาเป็นพวกชอบดูก็อีกอย่างนึง ขอบคุณ​ครับ​

Ordinaryman

ได้ feel เลยครับ นึกถึงฉากแฟนเก่าขึ้นมาเลย เคยมี ปสก คล้าย ใกล้เคียงกัน ครับ

zebrazaa

มันคงจะดีถ้าเจอแฟนเก่าแล้วได้ฟินแบบนี้บ้าง

swss2511

strikef.

ดีแล้วที่ตัดสินใจกันแบบนี้ แต่เรื่องความสุขก็อีกเรื่องนึงเก็บไว้เป็นความทรงจำดีๆ แล้วกัน

manunited68

เดี๋ยวรอสร้างบ้านใหม่ ค่อยมาเจอกันใหม่ระ

Nobi2

อารมณ์เดียวกันครับ ผมได้เจอแบบงงๆ ไม่คิดว่าว่าจะดจอกันได้ ยืนอึ้งมอง แต่ไม่กล้าคิดทำรัยต่อ กลัวใจตัวเอง5555