ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้าสาวดวงซวยEND

เริ่มโดย Storm Fake, มิถุนายน 15, 2019, 02:31:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kijato005

อยากให้มีมากกว่า2ตอน แต่ก็ขอบคุณครับ

nipon

เขียนเรียกน้ำย่อยสนุกสนานดีครับ

neimuchan

กลายเป็น วิน-วิน ทุกฝ่ายซะงั้น - -
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

tantawanjames

กี้โดนจัดเต็มเลยสิทีนี้เป็นงานก่อนแต่งเลย เอกนี่น่าสงสารจริงๆซื่อจนบื้อเลย

lock18z

กี้โดนจัดหนัก เอกนี้อดเปิดซิงเลย

saoflost

อย่างงี้ก็หาพ่อไม่ถูกละสิครับ

devilhaxor

@OKEY

ขอบคุณครับ น่าจะมีเป็นตอนยาวๆ เนื้อเรื่องน่าติดตามต่อ ว่าสุดท้ายแล้ว เจ้าบ่าวจะเข้ามาร่วมวงด้วยไหม

wood007

ท่าทางจะมีดวงความสุขมากกว่านะ

PTTrayong

ถ้าเป็นเจ้าของบทประพันธ์จริง ถือว่าเป็น 1 ในเรื่องตำนานเลยนะ โดยเฉพาะเรื่องเกี่ยวกับ เจ้าสาวโดนรุม เรื่องนี้ต้องโผล่มาตลอด

windy007

ไม่น่าจบไวเลยครับ เสียดายกำลังอ่านเพลินเลย

Phoowadol

ผมนั่งอ่านไป ก็นึกถึงเรื่อง แฟนผมถ่ายหนังอาร์ เลยครับ  คือ โครงสร้างของเนื้อเรื่อง ออกมาคล้ายๆกัน  ไม่แน่ใจว่าไรท์ .มีแรงบันดาลใจ จากเรื่องนี้ รึเปล่า.?.....น๊าาาาา  หรือผมคิดไปเอง....

poster007

น่าจะให้ผัวเย็ดไปด้วยนะน่าจะมันกว่านี้แล้วเล่าให้ผัวรู้ว่าโดนจิงๆ

kaznuri01

2 ตอนจบซะแล้ว แต่ก็แต่งไ้ด้อารมณ์มากๆเลย โดนเปิดซิงแถมต้องมาเลี้ยงลูกกับชายคนอื่นอีก ถ้าครอดออกมาแล้วมีการตรวจเลือดพ่อแม่เนี่ยคือ จบเลยชีวิตคู่นี้ อิอิ

Pueng15

งานนี้นางเอกเราจะมีสามีกี่คนล่ะนี้  ท่าจะเยอะ