ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้าสาวดวงซวยEND

เริ่มโดย Storm Fake, มิถุนายน 15, 2019, 02:31:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gusjung111

funkypunk

ชอบมากครับ ลุ้นต่อว่าจะจบยังไงกับน้องกี้

magro

ขอบคุณผู้แต่งมากครับหวังว่าจะมีผลงานอีกนะครับจะรอติดตาม

banrai kidsada

ไม่น่าจะโดนแต่แจ็คคนเดียวหรอก

hunterkung

โห ไม่รู้ว่าแฟนโดน ตัวเองจะได้แฟนเป็นคนที่เท่าไหร่เนี่ย

cannarak

ขอบคุณสำหรับผลงานนะครับจะรอเรื่องต่อไป

ANO555

tirawut

กี้เจอ8นิวเปิดยังเดินได้สบายๆอีกรึนี่

จรัญ บุญชู

เจ้าบ่าวโดนย้อมแมวเสียละ...แต่ก็เป็นแนวแปลกดี

D4rthvader

กี้สบายตัวเลยสิ แจ๊คสอนให้อย่างดี

Sperfg12345

งานนี้มีบานครับชอบโดนของใหญ่แบบนี้

พิจิตรา.ส

อ่านเรื่องนี้นึกถึงงานแต่งพี่สาวจัง

somboon kaka

เรื่องนี้แต่งสนุกใช่ได้เลย น่าทำเป็นซี่รีย์ยาวคงดีไม่น้อยคับ

Pong Tee

โห เสร็จคาตาผัวตัวจริงยังไม่รู้ อนาคตสงสัยจะชอบสวิง

hamyaiyao

พาพี่เอกไปร่วมวงสวิงกับกลุ่มแจ๊กด้วยยิ่งทำให้พี่เอกตื่นตัวตื่นเต้นที่เห็นจะๆสดๆเมียโดน...ได้อารมณ์หื่นสุดแน่พอหลังๆก็ไปสวิงเมียไอ้แจ๊กบ้าง ไหนๆก็อยู่ก๊วนเดียวกันใช้รูเดียวกันแล้วจะได้หืนสุดๆไปเลย