ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้าสาวดวงซวยEND

เริ่มโดย Storm Fake, มิถุนายน 15, 2019, 02:31:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gaingane

้เนื้องเรื่องดูน่าสนใจดีครับ แต่การเขียนยังดู งงๆ ไปนิด

Pongsathorn Weerahong

กี้ติดใจ แจ็คแน่ เป็นพล๊อตเรื่องมาเขียนตอนต่อไป 

test1234

Punksmanonhell

watana999

themars9

เสียวมากครับ หูยยยย น่าจะเขียนเป็นเรื่องยาวเลยนะครับ รอติดตาม

Storm Fake

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ มิถุนายน 15, 2019, 05:16:34 หลังเที่ยง
ผมนั่งอ่านไป ก็นึกถึงเรื่อง แฟนผมถ่ายหนังอาร์ เลยครับ  คือ โครงสร้างของเนื้อเรื่อง ออกมาคล้ายๆกัน  ไม่แน่ใจว่าไรท์ .มีแรงบันดาลใจ จากเรื่องนี้ รึเปล่า.?.....น๊าาาาา  หรือผมคิดไปเอง....
นั้นเป็นเรื่องที่ผมชอบอ่านคับ  ผมเลยเอาแนวคิดของแต่ละเรื่องมารวมๆกัน
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

Komsan Tanunchai Olympus

ฟินมากคับเจ้าไม่รู้เลยว่าชู้จัดเจ้าสาวไปทั้ง2คนแล้ว

Athapong

mahahere

เสียดายแทนพระเอกจัง แต่ก็เสียวสุดๆ

mikey0431

สงสารเจ้าบ่าวที่ไม่ได้เปิดซิง 55555

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

Hunter Saiya

อ่านแล้วน่าติดตามมากครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::
สงสารพระเอกจริงๆ 

PN RO

เยี่ยมครับตามมาจากตอนแรก จบเร็วไปหน่อย น่ามีภาคต่อนะ

potaeds

กี้คงต้องโดนอีกเยอะ สบายแต่งงานพร้อมลูก