ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Satou Kuuki]The Archangel of Love, Love Mary_Ep-1&2[แปลไทย By TheMopkingdom]

เริ่มโดย TheMopKingDom, มิถุนายน 15, 2019, 04:01:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TheMopKingDom

ตอน 1 อาจจะแปลแข็ง ๆ หน่อยนะครับ พอดีศัพท์สูงมันเยอะไปหน่อย
ขนาดเปิดดิก 3 เว็ป ยังแทบกระอัดเลือดเลยครับ

ไฟล์เสีย ไฟล์หาย ลิ้งตาย แจ้งได้ทุกเมื่อ ถ้าไฟล์ยังอยู่ในเครื่องก็จะอัพให้ใหม่ แต่ถ้าผมลบไปแล้ว ก็คงต้องบอกลา

nekki

สงสารนางเอกอะนะ แต่เรื่องมาแนวหนวดแบบนี้แล้วก็ต้องทำใจแลวละ
ขอบคุณสำหรับผลงานครับ เรื่องนี้ผมอ่านENGก็ยังงงๆเหมือนกัน

MooOon

มาเเนวหยวดเเบบนี้ คงหมดสิทธิให้เเฮปปี้ละนะ ให้เดาจากที่เคยอ่านๆมา

นางเอกสุดท้ายน่าจะท้องกับพวกหนวดชัวๆละ สุดท้ายคงติดใจ sex จนถอนตัวไม่ได้อีก

เเต่ฮาตอนจบในตอนที่2 ยังจะแปลงร่างสู้กับคนที่เพิ่งเอากับตัวเองไปอีกนะ

ยังจะมีเเรงสู้หรอ เห็นขาอ่อนไปหมด 555+

Noproblemman

นางเอกจะไหวมั้ยเนี่ย กว่าจะรู้สึกตัวโดนเข้าไปกี่ยกแล้วหล่ะ
ขอบคุณครับ

elviswhat

ตอนแรก ๆ แปลงร่างผมนึกวีาเซลามูน แปลงกายมาเพื่อพิชิตเจ้าซะแล้วนะครับเนี่ย

ผมว่านีาจะเป็นเทพธิดาเมคเลิฟสากกว่านะครับ

Phoowadol

ไม่แน่ใจ ว่าเน็ตที่บ้านมีปัญหารึเปล่า ทำไม่ของผมภาพมันไม่ขึ้น ไม่รู้สิ เดี๋ยวพรุ่งนี้. ลองเข้ามาอ่านใหม่นะครับ
Edit...... อ่านได้ละ   แหม่ ช่วงต้นเรื่องนี้  ทำไม  เทพธิดา ถึงได้อ่อนต่อโลกนักนะ  ดูสิ  โดน หนปีศาจทะลวงจิ้น  เรียบร้อย..,.แถมไม่พอ ยังตกเป็นทาสกาม อีกต่างหาก   แต่แปลกใจ   ทำไมพอถึงตอน  เทพปีศาจ   มันปรากฏตัว มาไหง  เทพธิดาแห่งรักถึงได้  สติกลับคืนมา  ซะงั้นหละ  เออ   คงสู้กันมันส์เลยหละคราวนี้ให้ทาย  คงโดนเสียบอีกตามเคย 

virgoranger

nowhereman

แค่ลูกน้องยังโดนจัดหนักขนาดนี้ กว่าจะเจอเอลิเซี่ยม สงสัยอีกหลายอัน
เนื่อเรื่องสนุกดีครับ ขอบคุณครับ

Hawaalaew

พอเป็นแนวสาวน้อยเวทย์มนต์กับปีศาจหนวดแล้ว ก็ตามสูตรนางเอกโดนจัดหนักทุกตอนแน่นอนเลย ส่าแตกเพื่อนนางเอกจะได้เอาไหมนะ และจะจบแบบไหนเน้อเรื่องนี้ แต่ดูทรงแล้วคิดว่าคงจบแบบดาร์คๆชัว

zero21

ชอบแนวปีศาจหนวดครับ นางเอกจะโดนอีกกี่รอบเนี้ย
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

DARKAXL

โฮ่ เรื่องนี้เอง ว่าจะแปลอยู่เหมือนกัน หนวดๆเยอะดี แต่ติดพันซีรี่ส์แพนโดร่าเลยไม่ได้แปล ขอบใจที่แปลให้
เรื่องงานแปลถือว่าพอใช้ได้ แต่ยังต้องพัฒนาต่อไป เรื่องศัพท์สูงนี่พอเข้าใจ อย่างแพนโดร่าของเราเงี้ย ศัพท์เฉพาะเพียบ
แล้วก็นางร้ายที่ชื่อราวนะมันฟังดูชื่อไทยๆไปนะ อ่านดิบมารู้สึกจะชื่อ"เรเวียน่า" แต่อังกฤษมันก็แปลไม่ค่อยเหมือนญี่ปุ่นต้นฉบับเท่าไหร่อยู่แล้วล่ะนะ
แล้วชื่อของคนญี่ปุ่น มักจะเรียกนามสกุลก่อนชื่อนะ อย่างนางเอกก็อาซาฮินะ อาคาริ เพื่อนชายก็มาฮิโระ ยูสึกิ

joulez

เทรนงานไว้รอบอสมาปิดเลย แปลโอเคน อ่านเพลืนครับ

yopern

นางเอกตัวนิดนึง ไปใบ้ของปีศาจอันเบ้อเร่อเลย หมอไม่รับเย็บตั้งแต่โดนทีแรกแล้ว

jachal

อาการินะเป็นผู้สืบทอด เลิฟแมรี่ โดน ราวลี่ ทำพันธสัญญา ให้ร่านเซ็กซ์แล้ว::Evil::

hentaiknight