ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แนะนำตัวละคร kirara story ฉบับย่อสุดๆ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 16, 2019, 01:18:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

Mirai : มิราอิ อ่านเร็วๆจะเป็นมิไร

คุยกะเพื่อนอยู่ว่า อ่านว่า อะไรดี

รูปแต่ละคนสุดๆ ไปเลยครับ

mewzira

ผมว่าแยกย่อยเกินไปนะครับ รวมๆ ไว้เป็นส่วนเสริมของ เนื้อเรื่องเถอะครับ

gritkin

อืม ภาพประกอบนี่ชัดเลย สุดๆทุกภาพครับ

aek01

ลำดับภาพได้ดี แค่เห็นรูปก็สุดๆแล้ว รออ่านกาเป็นสาวเมทสุดๆ

test1234

อ่านแล้วเข้า​ใจเนื้อเรื่อง​มากขึ้น​ ขอบคุณ​ครับ​

Plazx

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ขอบคุณครับสำหรับภาพประกอบเห็นแล้วอยากเป็นอีตาริวจริงๆ

porchai

ขอบคุณครับ
ภาพประกอบแต่ละคนยอดเยี่ยมมากครับ
ยิ่งอ่านยิ่งสนุกครับ

tungbts

ตอนต่อไปจะเป็นใครครับ ยังเหลือมิไร อั้ม ปาล์ม

lamom

บอกตามตรงว่าไซด์สตอรี่นี้ยังไม่ได้อ่าน มีเวลาแล้วจะมาตามเก็บครับ

กับปะ ก็เทห์ไป เผลอๆจะแปลงร่างแล้ว Clock Up ไหมเนี่ย

txxt30

เข้าใจสรรหาภาพประกอบตัวละครมาให้ดูดีครับ

Sakdiwichai Ontong

ชอบมิไรสุดเลยครับ พระเอกดูอ่อนมากครับ

winnythepooh

รออ่าน side story ของมิไรกับอั้มอยู่นะครับ

Tosak7483