ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แนะนำตัวละคร kirara story ฉบับย่อสุดๆ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 16, 2019, 01:18:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jibxonly

ดีครับ มีรูปให้ดูจะได้นึกออก สาวๆแต่ละคนมันน่าปล้ำจริงๆ

seedchild

ติดตามๆเรื่องดีๆแบบนี้ และเป็นกำลังใจให้ครับ

Am1112mA

toy5599

Nav Namo

เป็นเรื่องราวที่น่าติดตามมมากครับ​ มีทุกรสชาต

Noproblemman

มีภาพปลากรอบแบบนี้
ทำให้เนื้อเรื่องเพิ่มอรรถรสขึ้นเยอะเลย
ขอบคุณครับ

swss2511

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ฮิคาริ ร่างนักเรียน

ฮิคาริ เคยต้องสวมบทเป็นแฟนกับริวกะ ตอนริวกะ อยู่ม.3 ด้วย

shadow5

ภาพประกอบดึงดูดมากครับ

ขอบคุณมากครับ

khokkhan

ภาพประกอบเยี่ยมมากช่วยเสริมจินตนาการเวลาที่อ่าน

Capton

เห็นภาพประกอบแล้วน่าติดตามมากขึ้นมากๆครับ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
ชอบรูปภาพสาวๆๆๆนะขอรับ แต่ละนางน่าจัดหนักจริงๆเลยขอรับ อิอิอิ

suriwong

รูปประกอบที่เอาลงช่วยให้มองเห็นภาพของสาวๆตัวละครแต่ละคนได้ชัดจริงๆว่าแต่ละคนเป็นแบบไหนต่างจากการจินตนาการระหว่างอ่านเนื้อเรื่องในแต่ละตอนขนาดไหนจริงๆ

lit260499

แค่แนะนำตัวละครของเรื่องก็สุดยอดแล้ว แถมมีภาพเคลื่อนไหวด้วยแล้ว เสียวเลย

naitoom

หาภาพประกอบได้ตรงกับบุคลิกของตัวละคร โอ จินตนาการผู้อ่านเตลิดเถิดเถิงแน่