ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ogadenmon] Arasa-Kuso Bitch no Bouken : สามสิบปีพี่ยังแรด [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มิถุนายน 18, 2019, 12:37:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thetwo

แหง่ว ตอนแรกนึกว่าเกณฑ์คัดเลือกเป็นเซ็กส์ยอดเยี่ยมซะอีก กลายเป็นฐานะซะงั้น ฮ่าาา

กาก่าก้า ก๊าก๋า

wender_111

โลลิที่ไม่ติดคุกด้วย เลือกไปมาตั้งนาน มีตัวเลือกเพิ่มคลุมหมดซะงั้น แต่ที่จริงก็เหมาหมดหล่ะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

keatmano

ให้จิ้นเองอีกว่าเลือกใคร แล้วยังตัดจบให้แร่ดต่ออีก   ::HoHo:: สมชื่อเรื่องจริงๆ

nakchakun

เลือกเยอะเกิ๊น สุดท้ายได้หน้าเหียก แต่รวยก้อไม่น่าเกลียด 555

hentaiknight

นางเอกนี่กะหวังตกถังข้าวสาร บวก ออพชั่น ต้องเอามันส์ด้วย ไม่งั้นแม่คุณไม่ยอมแต่งด้วย

ที่จริงน้าจะมีฉากเอากับฝรั่งคนสุดท้าย ท่าทางน่าสนุกครับ

niceanglev

555 ชอบอันสุดท้าย เกินมาตรฐานหมดทุกอย่างเลย โลลิเรื่องมากโดนขึ้นคานไม่รู้ตัว

testseven

ถ้าจะให้มองหล่อ มันจะได้หล่อแบบฝรั่งครับ (ไม่ค่อยเหมือนคนเอเชีย คนฝรั่งยิ่งแก้จะยิ่งหล่อเข้ม)
แต่แหม เล่นควบหมด แต่ดันมาจบที่คนใหม่ซะงั้น

คือผมแค่สงสัยว่าคนวาดตั้งใจจะวาดให้เหมือนดาราฮอลลีวู้ดคนไหนรึเปล่านะครับ ฮะๆ

(จิ๋ว)

ยังไงก็ไม่เชื่อหร้อกว่า สามสิบ ยังปิ้งปั๊งขนาดนี้ โดยเฉพาะเวลาอยู่กะหนุ่ม ๆ
สมแล้วที่บอกว่า ฮา อ่ะนะ อ่านไปอ่านมา ร้องเอ๊า  หลายรอบ
แบบเลือกไม่ถูกจริงจิ๊งงงง คิดหลายตลบ อ้าหลายรอบเหลือเกิน
สนุกดีค่ะ  ::DookDig::
::Thankyou::  ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

icanfly

อ่านไปก็ฮ่าไปแต่ว่านมหล่อนบวมน้ำขึ้นนิดนึงรึป่าว

CoolNook Thangsakul

darthvader

555 เจ๊นี่สุดยอดมากเ ควง 3 หนุ่ม 3 มุมเลย
แถมยังมีแวะเก็บตกรายทางอีก
อ่านไปจนจะจบนึกว่าตัดสินใจได้และจะเฉลยว่าเลือกใคร
ดันเจอหนุ่มใหม่เสียอีก
ชีวิตนี้ไม่ได้แต่งชัวร์

HaoMaRu

เหมือนเลือกเยอะน่ะ แต่หน้าเหี้ยๆก็ยังเอาเว้ย แต่ดูล่ะน่าจะคานล่ะ เปลี่ยนไปๆเรื่อยๆ