ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ogadenmon] Arasa-Kuso Bitch no Bouken : สามสิบปีพี่ยังแรด [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มิถุนายน 18, 2019, 12:37:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

- ช่วยไม่ได้ก็ปลามันมีให้จับตั้งหลายมือ -

เดี๋ยวหาว่าแปลเป็นแต่หวานๆ เอาฮาซักเล่มก็แล้วกันนะครับ
นางเอกเกือบสามสิบแต่ดูเด็กจังแฮะ

ป.ล. คือ...รสนิยมของใครของมันอะนะ แต่บอกผมทีไอ้หรั่งคนสุดท้ายนี่มันหล่อตรงไหน?

elviswhat

เตรียมตัวคัดเลือกหนุ่มตั้งสามคนแต่ไหฃมาลงเอยที่ลุงคนนี้ละเนี่ย หมดหวังกันหมดเลยสามทางเลือกมาออกมาเลือกที่สี่ซะได้

dogger2006

nekki

ไอคนสุดท้ยมันหล่อตรงโปรไฟล์ไงครับ ดูค่ากราฟในโปรไฟล์ซะก่อนทะลุเกณทุกด้านเลย แถมoptionยังเป็นนักการเมืองกับดาราอีก สุดๆละคนนี้

nowhereman

เลือกไปเลือกมา เจอโปรโฟล์คนสุดท้าย ทะลุกราฟซะงั้น งานนี้นางเอก(หรือเปล่า)จะจับเค้าได้ไหมเนี่ย

HypN♥s

ผมชอบที่ท่านแปลนะเนี่ย ทั้งสำนวนและการคลีน ถือว่าเป็นนักแปลในดวงใจคนหนึ่งเลยทีเดียว

เรื่องนี้มันออกฮาๆมากกว่าเสียวนะ

แหม...เรื่องนี้น่าจะซ่อนข้อความและตั้งคำถามนะว่า นางเอกจะเลือกใคร

หรือว่าจะทำเป็นโหวต ก.ยิงเร็ว ข.งูหลาม ค.หนังหุ้ม ง.เลือกทั้งสามคน จ.อื่นๆ

ลืมคิดไปเลยครับ 55

สรุปว่าเรื่องนี้สนุกดีนะ น่าจะมีต่ออีกหน่อย  ::GiveMe::

ปล.จริงๆด้วย นางเอกเรื่องนี้หน้าอย่างกะเด็กม.ต้น  ::ChuChu::

yopern

ไม่ต้องแต่งหรอกแบบนี้ แต่งไปก็ไม่รอด เสี้ยนซะขนาดนั้น ซั่มกับหนุ่มๆไปเรื่อยๆดีกว่าไม่ผูกมัดดี

jachal

สาวเจ้าเลือกมากมักได้แร่นะ แต่งไม่แต่ง แต่มีเสียวทุกวัน

Phoowadol

เฮ้ย.......!?!?  นี่นางเอกติดเซ็กส์ขนาดนี้เลยเหรอ....เออ...มิน่า?  ถึงยังไม่ยอมลงเอยกับใครซักที   แต่เท่าที่เห็น  เหมือนนางจะพึงใจใน นักดนตรี  มากกว่าใครนะ  ไหง  มุม ไปลงที่ อีตาฝรั่งคนนี้ซะได้ น๊า.......สรุปนี่ เธอเลือกแล้วใช่ปะ.....ระวังจะเพอร์เฟคแค่ เปลือกนอกหละ  หน้าตา ไม่หมอนี่แล้วไม่น่าไว้ใจเลยแฮะ  555

MooOon

ขอบคุณมากๆครับ นานๆๆๆๆจะเจอเเนวเเบบนี้ เอาตรงๆอ่านเเล้วไม่ได้หื่นอะไรเลยนะ

นั่งอ่านเเล้วลุ้นตลอดว่าอีนี่จะทำอะไรต่อไป สรุปมั่วเเม่งทุกคน ไม่ต้องกลัวคนไหนจะอด 555+

เอาจริงๆ ถ้าตอนเเต่งงานเเล้วนางเลิกนิสัยเเบบนี้หรือมั่วได้ก็น่าเอาเปงเมียได้นะ คือ หล่อน

ได้ทุกรูปเเบบจริงๆ คือเจอเเบบไหน จัดได้หมด 555+ ชอบนิสัยนางด้วย ขอเเค่ตอนเเต่งเเล้ว

เลิกมั่วได้ นี่ จะดีสุด 555+

แมงโก้ส้นตีน

นางก็กินไปเรื่อยๆ ตราบเท่าที่รักษาพลังโลลิเอาไว้ได้น่ะนะ จะเลือกตอนไหนก็ได้  ::DookDig::

virgoranger

noohun

นางจะง่ายเกินไปแล้ว ทั้งๆที่แลดูเป็นหญิงชั่วซะขนาดนี้ ทั้งสามคนยังติดใจแม่นี่เพราะเล่นได้ทุกเพลสินะ
แต่ฝรั่งตอนจบนี่ เขาจะฟันแล้วทิ้งเอานะท่าทาง
ปล.ไม่ใช่แค่หน้าเด็ก แต่เจ๊แกน่าจะโกงวัยแล้วแบบนี้

kurokami

l2aito