ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“ใบไม้เปลี่ยนสี” ตอนที่ 1/4

เริ่มโดย katalun, มิถุนายน 19, 2019, 06:18:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

magro

kchumpot

รวดเร็วดีครับขึ้นมาก็เข้าเรื่องเลยน้องแพรน่าจะโชคดีเพราะเจอมีระดับคุณอิธิน่าจะตัวอ่อนตัวงอน่าอิจฉาเป็นประสพการณ์ชั้นยอดดครับ

forzakhan

โดนตั้งแต่ตอนแรกเลย จะติดใจไหมเนี่ย

Pong Tee

เยสแน่นอน คนนี้เยสแน่นอน ไม่รอดวันหลังจะติดใจอีกซะละมัง วัวเคยขาม้าเคยขี่

karin117

ไม่น่ารอดครับ เห็นมี 4 ตอนน่าจะโดนข่มขู่จนติดใจแน่ๆ

wat1

สมันน้อย เสร็จเสือแล้วจะติดใจรึเปล่า

air111fox

สิงห์เฒ่าเขี้ยวสมันน้อยเนื้อนุ่มๆ

ติ๊ก ติ๊ก

ช่างไปหารูปนะครับแค่เห็นก็เสียวแล้ว สวยมาก เข้ากับเนื้อเรื่องเลยคุณแพรวา

testman

เปิดฉากมาแบบนี้ ถ้าไม่ต่อให้จบนี่ต้องมีคนโกรธหลายคนแน่ ๆ ครับ

แต่ในใจก็หวังว่ารอดก็ดีนะ รอพระเอกโผล่มาขอแบบหวาน ๆ หน่อย

anigkanjana

สมันแพรววา ไม่รอดเสืออิทธิพลซะแล้ว เฮ้อ จะติดใจเลยไม๊เนี่ย

tee8899

::Glad::มาแนวใหม่เลยครับ แต่น่าตื่นเต้นดีครับผม

♤judas♤

แพรจะรอดจะอิทธไหมจะมีใครมาช่วยทันไหม

sun_307

(เห็นภาพแล้ว)  คุณอิทธิพล คงต้องแสดงฝีมือเต็มที่ เพื่อให้แพรวาติดใจ แต่ต้องให้แพรวายินยอมด้วยใจ จึงจะสามารถเก็บเป็นคอลเลคชั่นได้

่jk_th_3710

เนื้อหา​เล้าอารมณ์​ชวนติดตามมากๆ​ ขอบคุณ​ฮะ​ ขออนุญาต​อ่านต่อ​แต่คิดว่า​แพรวาน่าจะไม่รอด

jinpin

ผมว่าคืนนี้แพรวาฟ้าเหลืองแน่ๆครับ