ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt3 (จบภาคแรก)

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 21, 2019, 04:20:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stoyfc

ziggy2

solosealer

อยากให้ ครูเบสท์ ได้สมหวังสักทีครับ
จะได้เป็นการหยุดความเจ้าชู้ของลุงพล ด้วย

meowmeng

จบภาคแรกซะแล้ว

ยุพามาแบบนี้แล้วลุงจะรู้ไหมว่า กรรมใคร ใครก่อ

BBlingT

dragoness

pooloop

เรื่องนี้จะต้องเป็นตำนานแน่นอนครับ นี่เพิ่งจะแค่ภาคแรกเอง ขอให้เขียนภาคสองจนจบนะครับ ผมจะติดตามต่อไป ขอบคุนผู้ประพันธ์มากๆครับ

Ordinaryman

รู้สึกเหมือนเพื่อนจะไปต่างประเทศ ตามอ่านกันมา เกือบ สองปี แล้วเหรอนี้ เร็วแบบไม่ทันรู้ตัว แต่ก็แอบสนิทกับเรื่องราวกันไปแล้ว ต้องตามติดอยากรู้เรื่องราวต่อไปในภาคสอง และอย่างรู้ว่า แต่ละคนจะต้องได้ผลลัพธ์กันแบบใดอย่างที่ ไรท์ บอกไว้ 

นัทโตะ

ยุภาหรือตุลาการ มีใครโกหกรึเปล่าเนี่ย ทำไมผมยังแอบรู้สึกว่าลุงพลอาจจะยังแฮปปี้ได้

sirasit khamsom