ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt3 (จบภาคแรก)

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 21, 2019, 04:20:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Johnathan Doe

ตอนแรกอยากให้ลงพลจัดการครูเบสท์ให้เสร็จในภาคแรกเลย ภาคสองจะได้ลุ้นนางเอกคนอื่นๆอีก

suriyamahajit

kae+

ตามมาส่งท้ายซีซั่น1 งับ
ลุ้นหมอ กะครูมากสุดแล้วในนางเอกทั้งหมด
::GiveMe::

midnightblusie

ถ้าลุงเชื่อเมียก็ไม่มีภาคสองสิครับ เอาเลยลุงความหายนะรอลุงอยู่

doisler

ติดตามมาอย่างยาวนาน เป็นกำลังใจให้คนเขียนสำหรับภาค 2 ครับ

หวังว่าคงจะไม่ทำให้ผิดหวังนะ

::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo::

Anant Be

Apisak Bunrotchu

จบภาคแรกกับตอนที่​69 แค่ที่ตอนก็สยิวแล้ว​ น้องอีฟหลังจากเสร็จลุงพลแล้วจะหลงรักลุงพลเหมือนน้องนาถมั้ยครับ​ คิดอีกทีอิจฉาลุงพลจิงๆเปิดซิง  สาวพยาบาลเกือบทั้งแก็งเลย​ ขอบคุณ​ผลงานมากครับ

procha

::Ajark:: ไงข้ามขั้นตอนแระทีนี้ ต้องน้ออีฟก่อนนิ กลายมาเป็นหมอเบสลูกท่านท้าวซะแย้ววว  ::HoHo:: แต่ผมลุ้นทั้งสองคนนะ งานน้องอีฟ นาทคนเดียวทำได้หร่อ หรือต้องดึงหมอพลอยมาเป็นแนวร่วมอีกเน้อ  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

Nong5670

หาทางจัดการซะเดี๋ยวครูเบสท์ก้อเปลี่ยนใจไม่ไปอเมริกานะลุงพล