ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“ใบไม้เปลี่ยนสี” ตอนที่ 4/4

เริ่มโดย katalun, มิถุนายน 21, 2019, 07:42:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thana7

อิทธิพลนี่เสือร้ายทั้งทางธุรกิจและสาวจริงจริง

phon14

Boypong

ภาค2ๆๆๆๆๆๆๆ รีบมานะครับ สนุกมาก อยากติดตามแล้ว

mrcat2019

Jim Lord

retirenavy

noonta

คุณอิทธินี่ร้ายจริงๆๆทำให้เหยื่อ2คนอย่างแพรและปรางเหมือนแมวเชื้องๆแถมยังได้กำไรจากการส่งแพรไปบำเรอท่านอีก

noonut

สุดยอดเลยคุณอิทธิ ทั้ง2สาวยอมสยบ

sainsain

สุดยอดเลยเสียวมากๆเลยไร้แต่งเรื่องใหม่มาต่อเลยจ๊ะเอิ้กๆ

BazillUz

เป็นผลงานคุณภาพอีกเรื่องนึงเลยครับ ภาพประกอบก็สวย ลงตัวมาก ๆ พี่ปรางค์โดนคุณอิทธเข้าไปติดใจเลย

Pong Sak

ปรางค์ยังจะเอาเรื่องอีกต้องัดอีกยก

wacha

san2503

ได้อารมย์มากครับ ตอนพิเศษอยากดูเลขาสาว เขย่าบ้านแพรวาครับ เผื่อมีฉากสวิงกับน้องแพรวาด้วย

l2eturn456

satatad

มาต่อเรื่องของปรางค์ภารกิจย้อมสีใบไม้  ตามด้วยภารกิจของแพรวาที่ภูเก็ต  และเรื่องสุดท้ายก็ไม่ท้ายสุดด้วยภารกิจเขย่าบ้านแพรวาด้วยเลขา
ขอบคุณครับ