ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

“ใบไม้เปลี่ยนสี” ตอนที่ 4/4

เริ่มโดย katalun, มิถุนายน 21, 2019, 07:42:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lert และ 2 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

asdf4321

เล่นซะอย่างเนียน ยังแอบงงนิดๆว่าทำไมมาฟ้องนึกว่าแค้น ที่ไหนได้แผนล้ำลึก

ฝากโหวต เลขาเขย่าบ้านแพรวาครับ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Pong Tee

ขอบคุณมากๆครับ เป็นซีรี่ที่ประทับใจมาก เสียวดีมากๆ

test1234

ต้องเอาปรางค์​ให้สะใจ
อยากอ่านเรื่องของเลขาหรือเด็กในสังกัด​ของ​อิทธิพล​

eden2313

ปรางค์ก็ร้อนแรงใช่ย่อยคืนนี้ควบสองคนคงสนุกสุดๆกับทาสสาวทั้งสองคนได้ดีจริงๆ

chatchawan rungthiwa

มากกว่าที่เราจะเข้าใจ แพรว่าเปลี่ยนไป ทำให้ปรางเปลี่ยนด้วย

N2610 PP

อยากมากจนต้องร้องเรียกหาเลยนะน้องปรางค์

jarern32

nujane_dude

ว่าแล้วปรางค์ก็ติดใจจนได้ เป็นทาสเซ็หเหมือนน้องแพรอีกคน

classic007

wapwap

เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่สุดยอดมากครับ หวังว่าจะมีภาคต่อนะครับ ปล.ถ้ามีขอฉาก รวมสามสาวด้วยนะครับ

wapwap

ส่วนที่ให้โหวต ขอโหวตข้อ 3 ครับ อยากอ่านเรื่องคุณเลขา อิอิ ::DookDig::

Autte Wa

ท่านประธานนักรัก
รวบหัวรวบหางได้หมด
แพรวา ปรางค์
หลงไหลท่านประธาน
จัดสามเลยท่าน

สมชาย ร่ำรวย

ได้โปรดช่ววยเยปรางด้วยค่ะ สุดๆเสียดายจังที่มีแค่ 4ตอนเอง

xylica

เจียนได้อารมณ์มากๆ การบรรยาย และการสร้างพลังความเงี่ยน

boranman01