ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taihei Tengoku] Gokuraku Houmon บริการชำระบาป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 22, 2019, 09:40:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มมาศาลเจ้า เพื่อมาชำละจิตใจ
แต่ก็ได้เจอกับมิโกะสาวของที่นั้น
แถมเธอยังสาวเซ็กซี่ยั่วใจไอ้หนุ่มนี่เอามากๆ
พอถึงเวลาที่ต้องชำระบาป มิโกะก็ต้องทำหน้าที่
แต่หน้าที่นั้นเป็นการชำระที่หื่นเอามากๆ
ไอ้หนุ่มนี่มาเห็นเข้า ท่าทางน่าจะเกิดอารมณ์แน่ๆเลย
สงสัยไอ้หนุ่มนี่ต้องทำเรื่องไม่ดีบ่อย จะได้มาชำระบาปแบบเสียวๆกับมิโกะคนนี้
แถมดูท่าทางแล้วเธอก็สนใจในตัวไอ้หนุ่มนี่เอามากๆ
::Yes!::
Edit นั้นไงละ อยากจะเข้าร่วมพิธีชำระบาปดีนัก เจอแบบต้องจ่ายเงินด้วย ได้ทั้งเสียวและเสียทั้งเงิน

เขียนเรียงความหรือสรุปเรื่อง เหมือนแปลจากกูเกิลอ่ะ 55 หยอกๆ  ::HeyHey::

thetwo

มิโกะชอบบาปแล้วมันจะยังเป็นบาปมั้ยล่ะนั่น

บ้า 5,000$ แล้วยังจะมาอีก ไปร้านยากูซ่ายังจะจ่ายน้อยกว่านี้เลย

joulez

ฝากกำลังใจอีกคนครับ ผลงานท่านแปลคุณภาพ อ่านเพลินครับ,,เป็นการชำระบาปที่คิวน่าจะยาวมาก ถ้ามิโกะจะน่ารักแบบนี้ ผมคงเวียนหลายรอบอ่ะครับ 55+

ตีเป็นเงินไทยก็ราว ๆ1500 ได้อยู่นะ -0-

earthwar111

ตาฝรั้งโดนชำนะล้างหมดตัวแน่ๆ มาสายมิโกะหื่นแบบนี้

55 มาสายหลอกกินตังนี่นาตั้ง 5,000$ หมดตัวแน่พ่อหนุ่มต่างชาติ

ensd-07

คนบาปจะมากขึ้นถ้าเจอมิโกะแบบนี้คิดว่า ฟรั้งคงมาต่อคิว แล้วทำเลวเยอะเพื่อให้ได้ล้างบาปบ่อยๆ

มีลดราคาด้วยนี้มันไม่ใช่มิโกะแล้วมันอี ตัว นี้ว่า แต่ก็โอนะบรรยากาศแบบแปลกๆ

elviswhat

เป็นการชำระบาปที่น่าทำบาปมากที่สุดในชีวิตเลยละครับ ผมยอมทำบาปเพื่อให้เทอคนนี้มาชำระบาปให้ผม

โอ้วนี่ไม่ใช่การชำระบาปแล้วละครับ นี่คือการรีดไถดี ๆ นี่เองครโอริจัง แล้วดูราคานี่มากกว่าตัวท็อปหลายเท่าเบยนะต้ะเนี่ย

zero21

อยากเจอมิโกะแบบนี้บ้าง บาปหนามากตอนนี้ ^_^

โอ้ มีค่าชำระบาปด้วยเหรอเนี้ย แต่ก็ยอมนะ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

Nickeezz

เป็นวิธีการชำระบาปที่แฟนซีดีนะครับ 555 จะจบยังไงน้า

Edit: ถ้าจะแพงขนาดนี้ผมไม่ชำระดีกว่าครับ ขอผ่าน 5555 ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

nekki

พิธีชำระบาปแบบนี้มีที่ไหนผมจะรีบไปชำระบาปซะหน่อย พอดีผมมันบาปเยอะซะด้วย
อ่านจบแล้วไม่ไปชำระบาปละ
5000us ลดครึ่งราคา 2500us ตีเป็นเงินไทยซัก 76000บาทเอง
คิดใหม่แล้วกำเงิน76000ไปเปิดเมเบอร์ตัวท็อปได้กี่คนนะนี่

นั่นดิ ผมก็ยังงงกับราคานะ ถ้าเป็น Y เยนนี่โอเค 5000 มันเขียนS อ่่ะ เวอร์ไป

phonganan1983

tadds

เดี๋ยวนี้เขาเขาชำระบาปกันแบบนี้แล้วหรอ สงสัยหัวทองต้องได้รับการชำระบาปพระแอบดูสะแล้ว
edit: สรุปคือมิโกะหื่นอยู่แล้วสินะ555+

virgoranger

อยากไปชำระบาปเลยงี่

Edit แหม่มีกัดอาจารย์ด้วย55

Adawarese003

(จิ๋ว)

หึ หึ  ไม่ได้ใส่ถ่าน  จะมีไฟได้ไงนิ
แถวนี้ก็ไม่มีถ่าน มีแต่สายชาร์ตเสี่ยวมี่  เอาไปเสียบกับไอโฟนไม่ได้อีก
ต้องเจียมตัวซะบ้างนะ เสี่ยวมี่

แล้วฝรั่ง จะเสียบมิโกะนี่  ไฟจะเข้าไหมน๊อ  ::Hmmm::

อย่ารอช้า ตามไปดูกันเลยดีกว่า
::Reader::

เกือบเชื่อแล้วเชียวว่าจะมีวิธีล้างบาปแบบนี้
แต่พอเจอบิลค่าบริการก็เลยเข้าใจได้ว่า อ้อ นี่มันการ์ตูน อิอิ
เรื่องสั้น สนุก ๆ ก็โอเคนะคะ ไม่ต้องเครียด ไม่ต้องรีบ ไม่ต้องมีเป้าหมาย
แค่แปลไปเรื่อย ๆ มีคนตามอ่านเรื่อย ๆ แน่นอน   ::Shy::

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

kriang

ชำระล้างแบบนี้สะอาดแน่นอน

โดนไป 5000 ดอล เงิบเลย 555+