ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Taihei Tengoku] Gokuraku Houmon บริการชำระบาป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 22, 2019, 09:40:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ไม่ไหวแฮะช่วงนี้ สงสัยหมดไฟ แปลซีรี่ต่อไม่ได้เลย อ่านเรื่องสั้นไปก่อน อีกสามปีอาจมีไฟอีกที

01

02

03

04

05

06

07

ขออ่านแล้วต้องกลับมา Edit เพื่อเพิ่มไฟ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

eka1325

ชำระบาปกันแบบนี้ผมอยากทำบาปแล้วครับ สุดยอดมาก มิโกะคนสวย เจอฝรั่งแบบนี้คงเจอของใหญ่จัดหนักแน่นอน มิโกะแบบนี้ฝรั่งคนนี้คงมาเทั่ยวญี่ปุ่นบ่อยๆแน่ ค่าบริการชำระบาปนี้ ราคาน่าสนใจมาก

thelegendary29

พิธีชำระบาปในตำนาน   

Edit. พิธีชำระบาปที่สุดยอด  ต้องมีค่าบริการที่แพงตามสิน่ะ

B&B

พิธีชำระบาปแบบนี้ หาได้จากมิโกะแล้วเจ้าอาวาส​ทุกทีเลยแหะ อืมๆ แต่ก็แปลกเนอะ ทำไม พิธีชำระบาปต้องมิโกะด้วยอ่าาาา นางต้องมีจิตใจบริสุทธิ์​สิ ฮือๆ แต่!! ผมชอบเสพแบบนี้คร้าบบบบ อิอิ

ส่วนมากที่มิโกะเป็นแบบนี้ไม่มาจากเจ้าอาวาสก็สาวกที่มาหาละน่าา เพราะเดิมที ถ้ารวมๆ ที่เคยอ่านหรือเจอมา มิโกะมันบริสุทธิ์​แทบทุกคนนะ นานๆ ครั้งจริงถึงจะเจอแบบ เป็นมาก่อนเป็นมิโกะ

แต่ยอมใจท่านจริงๆ ไล่กลับได้ส่องตอนก่อนๆ สุดยอดคร้าบบบ แล้วก็สู้ๆ ครับ

::Fighto:: ::Fighto::

::Cold:: ::Cold:: ::Cold::

สยองดีแหะ นางบอกว่าครั้งแรกคือเมื่อวาน แต่สเต็ปแบบนี้มันมือโปรชัดๆ แถมหน้ายังได้อีก หรือไม่ก็ เมื่อวานโดนหนักจนกลายเป็นแบบนี้ แต่เห็นนางบอกว่าไม่รู้สึกอะไรเลย แล้วทำไม่นางสเต็ปเรียกพี่เลยฟ่ะ!!!! โคตรมืออาชีพเลยโว้ยยยย แถมมีเก็บเงินอีกด้วย เอิ่มมม...

ขอบคุณ​ครับ​

หมดมุขครับ คิดมุขไม่ออกแล้วคร้าบบบ แง๋๋~

code47

มาแล้ว การชำระบาปในตำนาน

ถ้าชำระบาปแพงขนาดนี้ อย่าไปญี่ปุ่นมาเมืองไทยดีกว่า

Liftzthekop

ชำระบาปกันแบบนี้ ยอมทำบาปทุกวันเลยคร้าบบบ

ค่าบริการชำระบาป ราคาแรงใช้ได้เลยนะ 5555

jayleno

Tdestiny

มิโกะสวยยังไม่พอ จิตใจยังประเสริฐอีก ::Cheeky::

มีค่าชำระบาปด้วยแฮะ แต่ก็ต้องให้ละครับแบบนี้555

negazero

ชำระบาปซะขนาดนี้น่าจะมีจริงนะ 555555

มี่ค่าชำระแบบนี้ คงไม่ต้องไปแล้วล่ะ

Creader

ชำระบาปได้ถึงใจมากกก

ค่าชำระบาปอย่างแพง
ลดครึ่งแล้วก็ยังแพงงงง

MooOon

ลายเส้นเเบบนี้ หวังว่าจะไม่ปวดตับนะ 555+ ถ้าจะมีวิธีการชำระบาปเเบบนี้

ประเทศไทยมีโครตเยอะเลยนะ ไม่ต้องไปที่ญี่ปุ่นเลย มีให้เลือกมิโกะหลายเเบบ

เเล้วเเต่ความชอบด้วย ราคาก็เเล้วเเต่เกรดหรือระดับ หรืออายุด้วย 555+

เเต่นางเอกน่ารักมาก ^^ เเต่เสียด้าย น่าจะผ่านหลายมือเเล้ว -*-

---------------------------------------

ทำไมผมรู้สึกว่า 5000 ได้สาวน่ารักขนาดนนี้มันคุ้มจัง เอาจริงๆุถ้าสนิทกันมากๆ

หลังๆอาจมีนอกรอบนะ เเต่กลัวว่าจะผ่านหลายมือนี่สิ เสียด้ายความรักมาก T^T

aekkachai052

อยากโดนชำระบาปบ้างจังครับ
ดำเนินเรื่องได้ดีมากครับ สุดยอดมาก

Noproblemman

ถ้าพิธีชำระบาปแบบนี้ เราคงต้องทำหลายรอบแน่เลย
เพราะบาปของเราท่าทางจะเยอะ

น้องหนูนี่ถึงจะเป็นมือใหม่แต่ใจสู้ เล่นทีเดียว 2 รูเลย
แต่ถ้าเจอค่าบริการแบบนี้ คงต้องคิดหนักหน่อย
ขอบคุณครับ

Big1991

เห็นวิธีชำระบาปแบบนี้​ ผมอยากทำบาปบ่อยๆ​เ​ลยครับ​😁

TCM12.0

ถ้าคนบาปหนาน่าจะต้องโดนชำระหลายรอบอยู่555 ฝรั่งแม่งฮาดี เรื่องหมดไฟมันมีกันได้ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้อยู่ห่างๆนะครับขอให้มีไฟเร็วๆ

แพงจัดตลกอาจารย์อะโนแซะตลอดเลยแถมโดนคิดค่าบริการอีก