ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่

เริ่มโดย Koog Google, มิถุนายน 23, 2019, 05:38:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ณ ห้องนอน
เอี๊ยดๆๆ ซี๊ดดดด~ อ๊ายยยย ตับๆๆๆ ซี๊ดดดด อูยยยย ไท แรงอีกๆ อ๊ายยยย..

ซี๊ดดด อู๊ยยย ตอดดีจริงๆเลยยย ผมขอแตกในนะ.

(พยักหน้า)

แล้วไทก็เริ่มซอยเข้าเอาเเรงๆเน้นๆ กรอบรูปและของบนหัวเตียงหลนตก และเสียงเชอรี่ก็ดังระงมห้องนอน มือจิกปลายหมอนแน่น หน้าตาเหงยเก นมขนาดคัพ E เด้งขึ้นลงเอวลอยไม่ติดเตียง รี่สัมผัสได้ถึงความเสียวซ่าน ที่ตัวเองไม่ได้รู้สึกแบบนี้มานานมากตั้งแต่แต่งงานกับสามีของเธอ.....

อ๊าาาาาาาอ๊า อ๊ะ... อ๊ะ!!

ไทเริ่มทนการตอดรัดที่ควยไม่ไหว ก่อนที่มันจะพุ่งเข้านั้น ไทก็ทอนเข้าออกสองสามที ก่อนกระแทกควยกลับเข้าไปสุดโค่น

กรี๊ดดด~ อ๊าาาาาาา ซี๊ดด~ โอ๊ววว

รี่ถึงกับร้องลั่นห้องก่อนตัวจะกระตุกตาม น้ำสีขาวข้นก็พุ่งทะลักเข้าไปในรูสวรรค์ของสาวสวยอย่างเต็มร่องรู รี่สัมผัสได้ถึงความอุ่นของน้ำเชื้อไท  ไทก็เมื่อเสร็จกิจก็ซบลงนอนที่หน้าอกของรี่ และนอนสลบไปทั้งคู่  (ทั้งคู่ได้เย็ดกันตั้งแต่เช้าตรู๋ จนตอนนี้เวลาเกือบ6โมงเย็น)

.............................

รี่ หรือ ชื่อเต็มว่าเชอรี่ เป็นผู้หญิงที่มีหน้าตาที่สะสวย รูปทรงองเอว เหมือนนางแบบโดยเฉพาะหน้าอกหน้าใจที่มีขนาด 38นิ้ว+กับก้นโค้งงอนงามเธอมีเชื้อเกาหลี ทำให้ผิวของเธอขาวเหมือนคนเกาหลี แต่สีผิวที่ขาวนวลนั้นก็มาพร้อมกับหน้าตาที่คมสวย  ทำให้มีหนุ่มๆหลายคนมาจีบรี่ ซึ่งก็มีบ้างที่รี่จะคบกับผู้ชาย ซึ่งที่ผ่านๆก็ต้องมีบ้างเรื่องของเซ็กซ์ และด้วยความตัวเองเป็นคนที่พื้นฐานหน้าดีสวย ทำให้การคบซ้อนมันก็ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร

จนเธอมาเจอกับสามีของเธอที่นิสัยเป็นคนขยันทำงาน ทำงานเก่ง อัธยาศัยดีมาก มองโลกในแง่ดี และมีความนอบน้อมถ่อมตน เขาชื่อมา ตาม ตามจีบรี่มานานหลายปี แต่ตอนนั้นรี่ก็มีแฟนแล้ว แถมติดยาด้วยนะ ยอมรับว่าก็เคยลองแค่ i แค่นั้น ถ้าพูดถึงแฟนเก่ารี่ คนนี้ก็ไม่มีอะไรดีเลย มีดีแต่เซ็กซ์จริงๆ เวลารี่กลับจากเรียน ทุกครั้งที่เท้าก้าวเข้าห้องและถอดรองเท้า มันจะดึงรี่เข้าห้องนอนและทำรี่อยู่นานเกือบ 2 ชม.(สด แตกนอกบางครั้งก็แตกใน) รี่ถึงจะออกจากห้องนอนไปอาบน้ำ และออกไปหาไรกิน ที่ตลกคือ แฟนเก่ารี่มันไม่เคยรู้เลยว่าตอนที่คบกัน รี่ก็มีอีกคน และนั้นแหละ รี่ก็ไปกับอีกคนของรี่ กลับมาอีกทีก็เจอตำรวจบุกเข้าจับแฟนของรี่ มันดีตรงที่รี่กะไว้แล้วว่าสักวันมันต้องเจอแบบนี้ เลยไม่ย้ายของไปอยู่ด้วย มันก็เคยชวนรี่นะ แต่รี่ไม่เพราะรู้ว่ามันติดยา (รึมีนัยอะไรรึป่าวนะ ฮ่าๆ)

จนรี่เรียนจบ ตาม (สามี) ก็มาสภาพรักกับรี่ ด้วยที่รี่ก็ยอมใจเขาตรงที่มีความอดทนขนาดนี้ ใครจะไม่ใจอ่อนละ รี่จึงโอเคยอมเปิดใจ เขาดีมากๆเทคแคร์รี่เสมอต้นเสมอปลาย และไม่เคยล่วงเกินรี่เลย (สุภาพบุรุษเกิ๊น) รี่เลยเริ่มรู้สึกรักเขา จนยอมเลิกนิสัยคุยเยอะคบซ้อนและทิ้งมันไว้เบื้องหลัง และมีแค่เขาคนเดียวจนเขาขอรี่แต่งงานและไปอยู่กินกับเขา ถึงจุดนี้เขาดีทุกอย่างเลยนะ แต่....ติดอย่างเดียวคือ เรื่องบนเตียง คือของเขามันเล็ก และเสร็จไวไป (ไม่ขันก็มี) คือดีทุกอย่างแต่เสียตรงเรื่องบนเตียง รี่ก็ไม่เคยพูดนะ ได้แต่ปลงๆไป เพราะยังไงเขาก็เป็นสามีของรี่.

กระทั้งมีข่าวดีสำหรับเขา นั้นคือ....(ไม่มีซาวเสียดาย) เขาได้เลื่อนขั้นเป็นผู้จัดการคนใหม่ของบริษัท และมีฉลองกันที่บริษัทเขา เขาก็เลยชวนรี่ไปงานเลี้ยงด้วย (ได้เวลาแซ่บ)

พอไปถึงที่บริษัทเขา ทุกคนในงานต่างพากันมองมาที่รี่ (เขิลนะ 😊) นานๆได้ออกมาเปิดหูเปิดตาบ้าง (ชุดเดรสเปิดหลังสีแดง จัดเต็มจ้า) ตามก็เเนะนำรี่ให้ทุกคนรู้จัก ทุกคนในงานก็ดูเฟรนลี่ แต่ก็มีบางที่จะสบตาหวานใส่รี่ และสายตาหื่นบ้าง แต่รี่ก็เฉยๆ พองานเลี้ยงเริ่มทุกคนก็ต่างดื่มฉลองกัน รี่ก็ดื่มกับพวกภรรยาของคนในที่ทำงานก็คุยกันตามประสาผู้หญิง นู้นนี่ จนบางคนเมาได้ที่ก็คุยเรื่องบนเตียง ต่างคนเล่าให้ฟังแซ่บๆทั้งนั้น จนรี่ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ที่ออกมาเพราะไม่อยากเล่าให้ถึงตาตัวเองเล่า แต่ก็ถือซะว่าออกมาเดินเล่นยืดเส้นยืดสายละกัน รี่ออกมานอกงานและวิวข้างนอกเห็นเเสงสีในเมืองก็สวยดี

ในงานไม่สนุกเหรอครับ ถึงออกมาข้างนอก

รี่หันไปตามเสียงทัก รี่ถึงกับว้าวในใจที่ได้เห็นผู้ชายตรงหน้า สูงหุ่นดี หล่อเหลา

ออพอดีจะไปเข้าห้องน้ำนะคะ แต่ไม่รู้ทางไป (ตอแหลเก่ง😅)

อองั้นเดียวผมพาไปได้นะครับ 😁 (ยิ้มกระชากใจ)

ค่ะ....

แล้วเขาก็พารี่ไปห้องน้ำ ระหว่างทางก็พูดคุยกัน เขาชื่อไท เป็นพนักงานลูกน้องของสามีรี่  (มีลูกน้องหล่อขนาดนี้เลย🤤) ทีแรกเขาจะเรียกรี่ว่า คุณเชอรี่ รี่เลยบอกว่าเรียกชื่อ รี่ เฉยๆก็ได้ เขาเลยโอเค และรี่พอเสร็จธุระในห้องน้ำ รี่ก็เจอเขายืนรอ

รอนานไหมไท?

ออ ไม่นานครับ พอดีผมกำลังดูวิดีโอในงานอยู่นะครับ.
แล้วไทก็ยื่นมือถือมาให้รี่ดู รี่กับเขาต่างหัวเราะกัน เพราะในวิดีโอคือ สามีรี่ที่กำลังเมาได้ที่ขึ้นไปร้องเพลงอยู่บนเวทีกับเพื่อนๆของเขา

ฮ่าๆ เมาได้ที่แล้วซิเนี่ย.

รี่หัวเราะกับเขาเพราะนานๆทีจะเห็นเขาเมาแล้วรั่วขนาดนี้ หัวเราะเสร็จ เราทั้งสองก็มองตากัน

แถวนี้มีวิวสวยๆแนะนำไหมคะ.

ออ! มีครับ อยู่ชั้นด่านฟ้าครับ

พารี่ไปหน่อยได้มั้ย. (อ้อนเก่ง)

ได้ครับ 😁

และเขาก็พารี่ไปด่านฟ้า ที่มีสระน้ำ บาเทนเดอร์ และสนามดีกอฟขนาดเล็ก พอมองออกไปที่หน้าระเบียงจะเห็นแสงสีในเมืองสวยแต่ถ้ามองบนท้องฟ้า จะเห็นดาวสว่างสวยงามมาก

เอาน้ำอะไรไหมครับ ผมจะไปชงให้

เอา....ค็อคเทลละกันคะ รี่มัวแต่จดจ่อกับความสวยงามอยู่เลยไม่ได้ชั่งใจอะไรเลย

OK ครับ.

ผ่านไปประมาณนาทีกว่า ไทก็เดินเอาค็อคเทลมาให้

นี่ครับ ของรี่

หื้ม? ไททำเป็นด้วยเหรอคะเนี่ย 😮

แต่ก่อนผมทำงานเป็นบาเทนเดอร์สมัยเรียนนะครับ

ออ มิน่าละ ทำถูกปากรี่มาก (ก่อนจะวางแก้วลง) ทำงานบาเทนเดอร์เนี่ย สาวๆก็ติดตรึมเลยซิคะ ฮ่าๆ

ฮ่าๆ ก็มีบ้างและครับ มีมาซื้อตัวไปทำให้ที่คฤหาสน์ก็มี

จริงเหรอคะเนี่ย 😮

ผมล้อเล่นครับ ฮ่าๆ

🙄(มองบนเพราะความกวน👣)

และเราทั้งคู่ก็พูดคุยกันแลกเปลี่ยนความสนใจ ไทเป็นคนที่รักสุขภาพมาก ดูแลตัวเองดี เคยมีแฟน(ไม่บอกว่ากี่คน) เราทั้งสองพูดคุยกันถูกคอ เริ่มขยับเข้ามาใกล้กันจนมารู้อีกทีตัวเราทั้งคู่ก็แนบชิดกันแล้ว ไม่รู้อะไรรี่ถึงยอมปล่อยเนื้อปล่อยตัวกับเขา รี่ซบไหล่และมือเขาก็โอบรี่ไว้ และนั่งดูดาว ขาก็ตีน้ำสระ (รู้สึกโรแมนติก)

ทุกอย่างเงียบสงบ มีลมเย็นๆพัดโชยมา ทำรี่รู้สึกเคลิ้ม (บรรยากาศแบบนี้โดนแน่)

ตาเราทั้งคู่สบกัน หน้าไทเริ่มขยับเข้ามาใกล้หน้ารี่ รี่หลับตาลง สัมผัสจูบที่หอมหวาน ลิ้นของไทสอดเข้ามา ลิ้นเราสัมผัสกัน จูบอันดูดดื่ม

จ๊วบ!! อื้ออ อื้อออ

มือไทค่อยๆลูบไล้ที่ต้นคอ ก่อนจะค่อยๆเอื้อมลงมาที่หน้าขาของรี่  มือค่อยๆล้วงไปข้างในกกน.

ซี๊ดดดด~ ทะ...ไท

ไทเล้าโลมรี่ที่ต้นคอ และค่อยเบ็ดหีรี่ ชักเข้าชักออก จนน้ำเริ่มเดิน

แจ๊ะๆๆ อื้อออซี๊ดดด อูยยย ไท~

จนรี่เสร็จ น้ำพุ่งกระฉูดออกมาปนกับน้ำสระ

เราทั้งคู่ต่างมองหน้ากันสักพัก

เราไปกันดีกว่าครับ

(พยักหน้า😶)

รี่ก็ลุกเดินตามไทไป

.....................

Koog Google

devilzoa

Dts Rayong

code47

สาวรี่ อยากตั้งแต่ไปแล้วแหละ
ไม่ต้องรอใครบิวด์ จัดเองเลย

Asura4237

ฮั่นแน่... ติดใจของใหม่แน่นอน

subjang

ชำนาญ หาญสำรำ

เพิ่งเจอกันแถมเป็นลูกน้องผัวด้วยก็ให้เขาล่อแล้วเหรอรี่5555555

Whoo Amm Ii

เรื่องบนเตียงนี่ ปัญหาใหญ่จริงๆ

strikef.

เจอแบบนี้จะแก้ปัญหายังไงดี หรือสามีต้องเบิร์นให้นานขึ้น เห็นใจภรรยา

eka1325

งานนี้สามีผัวเมียจัดลูกน้องผัวสบายเลย รี่คงไม่จัดการทั้งออฟฟิคผัวนะ

tantawanjames

ของผัวเล็กเป็นเหตุแท้ๆ แต่รี่ก็ไวไฟจริงๆเจอแปปเดียวยอมซะแล้ว

swss2511

ppherbalife

ผัวเอาไม่มันก้อต้องมีผู้ช่วยแหละ เนอะ

elviswhat

อ่อยเก่งนะรี่ เรื่องบนเตียงเป็นเรืองใหญ่สำหรับชีวิตคู่บางคู่นะ

thetwo

อันนี้รี่เดินตามควยเลยล่ะ ไม่ใช่ตามไท ฮ่าาา
ชีวิตคู่มันต้องสมดุลกันทุกเรื่องแหละเนาะ อันนี้ช่วยไม่ได้จริงๆ