ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sameda Koban] Offline Banger นัดรักออฟไลน์[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 24, 2019, 06:35:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

ถึงหน้าตาจะธรรมดาแต่หุ่นไม่ธรรมดาเลยนะเนี่ย

้เจอกันครั้งแรกก็เป็นผัวเมียกันซะแล้ว

munkza

แค่เริ่มก็เฉียบแล้ว โดนส่งรูปไอนั่นมาแล้วติดใจเฉย

ดีนะนางยังกลับมาหาพระเอก พระเอกเกือบหัวเน่าแล้วววววว ดีนะนางก็ติดใจชอบ

king08

หน้าไม่บ้านเลย น่ารักเลยล่ะ แล้วอยู่ห้องคาราโอเกะ2คนงี้  ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

เลิกทำออนไลน์ ขอเป็นของนายคนเดียว เข้าทางเลย  ::Evil::

B&B

เอ่ออออ.... งงดีแท้ หรือผมมึนไปเอง เพราะรู้สึกอ่านไม่รู้เรื่องง่าาาาา แต่พอตีความได้อยู่ ผมไม่ว่าอะไรนะครับ แต่ผม... ง่วงนอนคร้าบบบบบ อิอิ ว่าไปนั้น

ถึงจะสับสนบางช่วงว่าคำพูดหรือความคิดก็เถอะนะครับ

เอาเป็นว่าทั้งคู่อยากเจอกัน พระเอกน่าจะอยากเจอเพื่อขอบคุณ​ส่วนนางเอกอยากเจอเพราะอยากให้พระเอกชักว่าวให้ดู เอิ่มมม... มันควรสลับบทกันสิเฟ้ยยยย ถ้าตามปกตินะ

เพราะส่วนมากร้อยละ 80 ผู้ชายที่อยากนัดเจอผู้หญิงก็อยากเป็นแฟนด้วย หรือไม่ก็อยากมีอะฟรด้วย ไม่ก็พิสูจน์​ว่าหญิงจริงรึเปล่านั้นเอง

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ตามคาดแหะ ถึงไม่ได้พิมพ์ก่อนหน้านี้แต่ก็คิดๆ ไว้อยู่ว่านางน่าจะลบแอดเคาส์แล้วมาหาพระเอก

แต่ยอมรับอย่างนึงคือ พระเอกวาดตัวละครได้โมเอะ!!!! น่ารักจนผมเกือบตะโกนว่าโมเอะออกมาเลยละ

ขอบคุณ​ครับ​

Liftzthekop

หน้าบ้านแต่ขอดูของลับตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอ บ้านๆก็ไม่สนแล้วล่ะ 5555

ดีนะเนี่ย นึกว่าโดนแตกแล้วจะหายไปเลยซะอีก 5555

onzoul

น่ารักมาก ถ้าเจอแบบนี้ละก็นะ 
จะจบแบบแฮปปี้มั้ยนะ

zero21

ผู้หญิงก็อยากเจออยากรู้ อยากเห็นเหมือนกันนะเนี้ย เอาละสิ พระเอกตอบสนองเลย

ได้กันในห้องคาราโอเกะซะด้วย อยากทำเหมือนกันแฮะ ดีนะที่นางเอกกลับมา เพราะถ้าไม่กลับมา พระเอกไม่รู้จะตามที่ไหนเลยนะนั้น
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

กาก่าก้า ก๊าก๋า

นัดเจอกันครั้งแรกก็ขอเค้าชักว่าวให้ดูซะแล้ว

โถ่ๆๆ  หนีไปเพราะอายนี่เอง

vigo

นัดครั้งแรก ขอชักว่าวกันขนาดนี้ คงจะต้องมีอะไรกันต่อแน่ๆครับ

พอนัดเดทแรกก็ได้กันแล้วหายตัวไปเพราะอายที่ให้แตกในนึกว่าจะทิ้งพระเอกไปเลยแต่ก็ดีที่นางกลับมาทำให้พระเอกสมหวัง

Mumei Otoko

งานนี้ไม่จบแค่ที่ชักว่าวแน่ๆ ได้จบที่ซั่มกันคบกันจนแต่งงานชัวร์ แนวใสๆ ::Sweat::

Edit:ได้กันจริงๆด้วย ถึงรอบแรกทำเสร็จผู้หญิงกลับบ้านไปก่อนแถมติดต่อไม่ได้ คงเครียดน่าดู ::Horror:: โชคดีที่กลับมาคบกันต่อ  ::Foo::

ddcc

พระเอกตอนแรกไม่ดูหน้าเลยว้อย ส่วนนางเอกตอนหลังก็จ้องแต่ดุ้นเว้ยเฮ้ยย จากที่แค่ทวิตเนี่ยนะ555 ผมว่าจบแฮปปี้แหละ คบกันๆๆๆ
นางเอกมาแบบโรแมนติกสุด อิพระเอกก็ตัดซะเหี้ยนเลยเว้ยเฮ้ย5555555

aum popza

เจอสาวที่น่ารักแบบนี้  รักยาวๆจิงนะ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่าน ไม่ยอมปรับปรุงตัว
แบน365วัน

Peter Taowating

สาวเจ้าดูเหลาซิกมากเลย  มาเจอกันแบบนี้ไม่น่ารอดมือเจ้าหนุ่มนะ  แต่เจ้าหนุ่มก็ดูท่าทางยังไก่อ่อนอยู่ ::Doubt:: แต่คิดว่าน่าจะ Happy ending  เพราะดูเคมีเข้ากันดี

แหม จบได้น่ารักจริงๆ  ไอ้หนุ่มโชคดีมากๆ ที่สาวเจ้ากลับมาเป็นของตัวเองคนเดียว ::Glad::

ิbotboy1111

ขอบคุนมากๆ นะคับบบ

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

birdkung

เหมือนทั้งคู่เป็นคนไม่ค่อยมีสังคมในโลกแห่งความเป็นจริง

พอได้ทำอะไรที่มีคนในเน็ตสนใจ และเป็นสิ่งเดียวที่คนอื่นๆจะมาสนใจ ก็เลยแบบไม่ตะขิดตะขวงใจในการพูดออกไปหรือแสดงออกไปตรงๆ (มั้ง)

คิดว่าน่าจะเกินเลยกว่าชักแน่นอน แต่จะจัดกันในห้องคาราโอเกะเลยหรอเนี่ยย!!!?
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)