ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sameda Koban] Offline Banger นัดรักออฟไลน์[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 24, 2019, 06:35:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้คลีนยากมาก คลีนทั้งเรื่องละเอียดยิบ เพราะฉะนั้นเม้นท์ตั้งใจกันหน่อยนะครับ
ใครเม้นท์ไม่ได้คุณภาพไอดีปลิวแน่นอน(ลบไอดีหรือแบนถาวรเท่านั้น)
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้เรื่องราวเป็นอย่างไรและจะจบอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

freelance

สาวขอแล้วผู้ชายที่ดีต้องสนอง ทีแรกสาวขอแค่สไลด์​หนอนโชว์เหรอนึกว่าเสียบได้เลย
ยังดีว่าสาวยอมกลับมา
ส่วนมากไปแล้วไปเลย

Northstar Rta

คู่นี้น่าจะได้วาดภาพในจินตนาการกันแบบล้ำลึกตามใจที่ต้องการแน่เลยเหมือนจะมีอะไรเก็บกดกันทั้งคู่
สุดท้ายนางเอกก็เลือกพระเอก เลิกออนไลน์ เป็นของเขาคนเดียว

virgoranger

ขอมาก็จัดให้ ดูนางจะหื่นหนักก

Edit หนีเฉย แต่ดีนะที่กลับมา

nekki

นัดเจอกันจากเน็ตเห็นนางเอกแล้วนี่มันระดับSSR ชัดๆ แถมสิ่งที่นางเอกขอมาอีก สรุปว่าได้เมียแน่นอนแบบนี้

สรุปว่าอยจนหนีกลับซินะ ยังดีที่กลับมาเจอพระเอก อ่านแล้วมันช่างดีเหลือเกินเรื่องนี้

SUPALAK MOOKPRADAB

เข้าทางอิพระเอกเลย

นางเอดคนดีเว่ออ

ถึงจะทำถูกกฎแต่เม้นท์ไม่ได้คุณภาพตามที่ต้องการ/ทำผิดซ้ำ
แบน365วัน

kenata

ดูแล้วสาวเจ้า จะมีปม เรื่องหน้าอก ใหญ่ๆ แหงๆ พอโพสไปมีแต่พวกหื่นๆ ตอบ
พอบักพระเอกเรา ตอบแบบปกติ เลยเกิดสนใจ สินะ

edit : แหมๆ เขินจัดเลย วิ่งหนี ไปเลยซะงั้น ยังดี กลับมา คืนดี ช่วงสุดท้าย

::Ahh::

elviswhat

พอเจอตัวจริงเข้าไปนี่ถึงกันสตั้นไปเลย ยูกะจังนี่เซ็กซี่สุด ๆ ไปเลยแม่พันธุ์ชั้นดีเลยหละแบบนี้ เหมาะสมที่จะมาเป็นว่รที่ภรรยาในอนาคตจริง ๆ

ที่แท้ยูกะก็แค่เขินนี่เองเลยกลับก่อน นึกว่าโกรธซะอีกนะเนี่ย แต่ก็ต้องยอมใจยูกะจริง ๆ ที่ยอมทิ้งอะไรที่ตัวเองชอบมาคบกับคนที่ตัวเองชอบ

yopern

เจอหน้ากันแรกก็จะให้ชักว่าวให้ดูแล้ว ก็จัดให้เขาดิครับ เผื่อเลยเถิดอย่างที่คิด

edit กระหน่ำเขาซะไม่ลืมหูลืมตาแถมแตกในอีกด้วย เป็นคนอื่นอาจไม่ได้เจอหน้าอีก แต่นี่เขาติดใจเลยมหา

tadds

เอาเสร็จก็คงได้เป็นแฟนกันมั้งครับ
Edit:นัดครั้งแรกก็ได้เลยหรอสุดยอดไปเลยอยากได้แบบนี้บ้างอะ

(จิ๋ว)

นัดออฟไลน์นี่ ตื่นเต้นดีนา  ลุ้นกว่าซื้อหวยอีก
ก็นับว่าเบื้องต้น สองตัวท้ายถูกแล้วสินะ จะถูกรางวัลที่หนึ่งหรือเปล่า
ก็ต้องไปลุ้นต่อ แต่เหมือนจะได้รางวัลชัวร์ ๆ มานัวเนียซะขนาดนี้
ขอแอบส่อง ช่องประตูดูต่ออีกนิดนะคะ

นั่่นซินะ แต่ส่วนมากจะโดนหวยกินซะมากกว่านะ หาที่ถูกรางวัลน่ะยาก  ::Sweat::

::Reader::

::Grimace:: นึกว่าจะไม่แฮปปี้เอนดิ้ง ซะแล้ว อิอิอิ
วัยหนุ่มสาวนี่มันดีจริงๆ  นะ ลำบากยังไง ก็ยังมีความหวัง
กุ๊กกิ๊กน่ารักมากอ่าาาาค่ะ  ::Bloody::

ส่วนประเด็น ทำอะไรบางอย่างบนอินเตอร์เน็ตเพื่อเติมเต็มชีวิตในส่วนที่ขาดหายไป
นี่คงไม่ได้เป็นกันแค่ในประเทศนี้ประเทศเดียว ตราบใดที่ยังเป็นคน ก็คงเป็นกันทั่วโลก
ขึ้นอยู่กับว่าจะรับมือกันแบบไหนสินะ

ขอบคุณที่แปล&ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::

คือยังไงล่ะ ส่วนมากผู้ชายก็คงหวังฟันเจ้า แต่ผู้หญิงก็คงอยากจะหาใครซักคนที่โลกตัวเป็นๆหาไม่ได้
มีซักกี่คนที่ลงเอย ส่วนมากก็ต่างคนต่างฟันเอ้ย ต่างคนต่างแยกซะมากกว่านะ
ปล.ขนาดโลกจริงยังหาไม่ได้ แล้วจะไปหาโลกแห่งความฝันก็คงจะยากหน่อยนะ
  ::Sweat::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

ensd-07

แบบว่าหน้าบ้ายๆๆ แต่หุ่นสุดยอดมีจัดหนักในห้องคาราโเกะแน่น แล้วหลังจาดนั่นเป็นโพทภาพเซ็กซี่ของสองเรา

สรุปว่าได้แฟนพร้อมพริตตี้ ไม่คิดว่าจะจบแบบหวานๆๆ นึกว่าจะแบบจิตนิดๆๆ

gojira

อันนี้หน้าบ้านๆเรอ แถมเจอหน้าก็ขอให้ชักเวาให้ดูเลย 555 ไม่ต้องสืบแปปๆได้อึ๊บแน่
edit งับครั้งแรกก้แตกใน เร็วไปแล้ว แถมลบแอคเคาเพื่อผ็ชายแปลว่าหลงรักเลยมั้งเนีย

keatmano

ลงเอยด้วยการเป็นแฟน แล้วก็สนุกกับกิจกรรมเข้าจังหวะต่อไปอย่างไม่ต้องเคอะเขินซึ่งกันและกัน ::HoHo::

ดีจัง ทั้งสองฝ่ายต่างจริงจังและจริงใจ

niceanglev

น่ารักขนาดนี้ คบไปยาวๆ อุตส่าขึ้นมาถึงบนห้องแล้ว ไม่น่าหลุดมือไปได้

Edit ยสตน สุดยอดเลย เลิกโชว์ออนไลน์ มาโชวกะแฟนนเดียวพอ