ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่ 3

เริ่มโดย Koog Google, มิถุนายน 24, 2019, 07:40:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จะให้รี่ท้องหรือไหม และท้องกับใคร

ไม่ต้องท้อง
109 (44.7%)
ท้อง กับตาม
12 (4.9%)
ท้อง กับไท
82 (33.6%)
ยังไม่แน่ใจ
38 (15.6%)
อื่นๆ (แสดงความคิดเห็นได้เลย)
3 (1.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 244

Koog Google

ตามตื่นเช้าอาบน้ำมาทำงานปกติ โดยวันนี้เค้าไม่ใช่หัวหน้าพนักงานแต่เขาคือผู้จัดการ เขาลงมาดื่มกาแฟกินข้าว ก่อนจะจูบลาเมียสุดสวยไปทำงาน

รี่เดินมาเก็บแก้วจานไปล้าง และนั่งเปิดแชทในมือถือ เป็นข้อความของเขาและไทเมื่อคืน

ในแชท
เวลา 00:05
ถึงไหนแล้วค๊าบบบ

พึ่งถึงบ้านพอดีจ้าาา (อ่านแล้ว)

ค๊าบบบ หัวหน้าเป็นไงบ้างครับ

เมาเละเลย ไม่รู้พรุ่งนี้จะไปทำงานได้ไหม (อ่านแล้ว)

555 ยังงี้เขาเรียกว่าเมาแล้วหลับใช่ไหม

5555 คงงั้นและจ้า แล้วอยู่ไหน ถึงบ้านรึยัง (อ่านแล้ว)

ถึงแล้วค๊าบบ

จ้า เดียวไปอาบน้ำก่อนนะ (อ่านแล้ว)

หื้ม? ก็อาบไปแล้ว 2 รอบนี้ครับ ยังจะอาบอีกเหรอ?

แหมม รอบแรกได้อาบที่ไหนกันละ รอบสองอาบเสร็จตัวไม่ทันแห้ง ไทก็เริ่มอีกแล้ว (อ่านแล้ว)

::Angry:: (อ่านแล้ว)

ก็อดใจไม่ไหวนิค๊าบบบ รี่เด็ดขนาดนี้ ใครจะอดใจไหว

::DookDig::

อิจฉาหัวหน้าจังเลยมีเมียสวยเด็ดขนาดนี้ คงเหนื่อยน่าดู

คงงั้นมั้ง (อ่านแล้ว)

พิมพ์แบบนี้ หรือว่าหัวหน้าไม่ทำให้ใช่ไหมครับ 555

5555 รู้ดี (อ่านแล้ว)

ทำไมจะไม่รู้ละครับ ก็ของรี่ฟิตขนาดนั้น ตอดรัดของผมดีมากเลย พอมารู้ว่าเป็นแบบนี้ ก็รู้สึกเสียดาย ที่หัวหน้ามีขุมทรัพย์อยู่ติดตัวแท้ๆ แต่กลับเมินเฉย
(รี่ไปอาบน้ำ 15 นาที) 00:20

หื้ม? ขนาดนั้นเลยเหรอ555 นอนรึยัง (อ่านแล้ว)

(ถ่ายรูปตัวเองนอนตะแคงข้างใส่ชุดนอนซีทรู สีดำ) (อ่านแล้ว)

::Glad::

🤤

นี่ชุดนอนไม่ได้นอนนี้ครับ 555

ก็นอนตลอดนะ 😙 (อ่านแล้ว)

กับผมไม่ได้นอนหรอก

เหรอจ่ะ ขี้โม้นะเรา (อ่านแล้ว)

เอ๋...สงสัยจริง

?? (อ่านแล้ว)

ก็ผมขี้โม้ไง ทำรี่ร้องซะลั่นห้อง 555

แหมมมม (อ่านแล้ว)

แสดงหรอกจ่ะ (อ่านแล้ว)

แสดงเก่งจัง ทุกรอบเลยนะครับ

พอๆเปลี่ยนเรื่อง ทะลึ่งจริงๆเลยนะ (อ่านแล้ว)

แหมก็จริงนิครับ ร้องไม่พอ เล่นจิกผ้าปูจนหลุด ปัดหมอนตกเตียงหมดเลย พอถึงคราวขึ้นให้ผม ก็ไม่มีไรหนุนหัวเลย คอแทบเคล็ด 😥

5555 สมน้ำหน้า (อ่านแล้ว)

แต่ตอนที่เสียงโทรศัพท์ดังขึ้นเนี่ยะ เสียวมากเลยนะครับ ยิ่งตอนที่รับสายหัวหน้าเนี่ย

ทำไมเหรอ?

ก็ของรี่มันตอดรัดมากจนผมเกือบหลุดร้องออกมาเลย

ทำมา ขนาดบอกว่าอย่าพึ่งๆ  ยังไม่หยุดนะ (อ่านแล้ว)

ก็ใครจะอดใจไหวละครับ มันตอดจนผมต้องสวนกลับไปไม่งั้นก็หมดเสียวกันพอดี

ทีแรกกะไม่รับสายหรอก (อ่านแล้ว)

แล้วตอนสายที่สอง ทำไมถึงรับละครับ?

เพราะเขาไม่เคยโทรซ้ำไง (อ่านแล้ว)

อ่อ

555 แต่พอรู้ว่าเป็นรปภ.โทรมา เลยโล่ง555

แหม โล่งที่ไหน ไม่น่าบอกเลยว่าเป็นรปภ. สวนขึ้นมาไม่ยั้งเลย ต้องเอามืออุดไมค์ไว้เนี่ย (อ่านแล้ว)

5555

ขำๆ (อ่านแล้ว)

::Angry::

เสียวไม่เสียวละ ถึงกับต้องเชื่อมต่อบลูทูธไร้สายในกระเป๋ารี่ เพื่อไม่ให้รปภ.ได้ยินตอนที่กำลังซอยเอวกับผมอยู่เลยนะ เสียวละซิ

เสียวซิ ไม่งั้นคงไม่ทำหรอก (อ่านแล้ว)

ร้องลั่นขนาดนั้น ไม่คิดว่ารปภ.จะไม่ได้ได้ยินเหรอ

เออนั่นซิ ลืมซะสนิทเลย (อ่านแล้ว)

555ไม่ต้องห่วงครับ รปภ.คนนี้แกเป็นอัลไซเมอร์ครับ บางครั้งก็หลงๆลืม แกยังเคยไม่ยอมเปิดที่กั้นให้ผู้บริหารเลย5555

เหรอ 555 ก็แล้วไป (อ่านแล้ว)

ขนาดโทรมายังไม่วางสายให้เลย 5555

5555 อันนั่นก็จริง รี่ก็ไม่ได้วางสายก็นึกว่าเขาจะวางให้ (อ่านแล้ว)

5555 ดีที่หัวหน้าเมาไม่รู้เรื่อง ความเลยไม่แตก

5555 ก็ดีไป นอนได้แล้วนะ (อ่านแล้ว)

ง่วงแล้วเหรอครับ โอเคงั้นฝันดีนะครับคนสวย วางๆผมขอรับไปทานข้าวนะ

::KO::

จ้า ฝันดีนะ (อ่านแล้ว)

Koog Google

dodoza2

รอติดตามรี่อยู่ครับ จะยังไงต่อน้อดูท่าจะติดใจไทยาวๆแหละงานนี้ขอบคุณมากครับ

miru_mishi

รอติดตามเลยครับ เนื้อเรื่องปูมาดีมากๆเลย ผมยิ่งๆชอบแนวแอบๆอยู่ด้วย

err

ไม่อยากให้รี่ท้องหรอก....เด่วหมดสนุก...

dome704

รอติดตามน้องรี่ยุนะ ถ้ามีคนที่2 ต้องมี 4 5 6 ต่อๆไป

bigbuff

หำใหญ่ก็ติดกันไปครับ  สับรางให้ดีแล้วกัน

x-gen

แบบนี้ให้ติดไทยาวๆ เลยนะครับ แนวนี้สามีต้องไม่รู้จะหนุกหนานมากครับ

devilzoa

แบบนี้สงสัยจะติดใจควยไทงอมแงม แน่ๆเลย

Asura4237

ไหนๆก็รู้ขนาดหน้าอกของรี่ละ น่าจะเผยขนาดที่แท้จริงของไทบ้างนะ 555+

ball1892

นึกว่าพี่ยาม จะเอาความลับไปเคลมอีกคน
                                                  ::Waiting::

code47

ต้องมีย้อนรอย ว่ารี่กับไท แอบๆ กันมาแล้ว

strikef.

แบบนี้ไม่ใช่แค่สนุกแล้วหละรี่

swss2511

Whoo Amm Ii

นึกว่าจะได้จัดกับรปภสักรอบ

elviswhat

ไทน่าจะไม่ได้รี่แค่คนเดียวนะเนี่ยดูจากรูปการแล้ว