ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakuma Tsukasa] The World Through a Lens [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 24, 2019, 08:42:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เนื้อเรื่องแบบนี้ดีมากเลยท่านเมโลดี้ หนุ่มแฟร์ๆกับสาวเซอร์ๆ มันดูเรียลแปลกๆดี
และมันก็สมควรจะเป็นคู่กันตั้งกะสองสามแผ่นแรก ถึงจะรู้แต่เนื้อเรื่องก็ทำให้น่าติดตาม
ยิ่งอ่านยิ่งรู้สึกโรแมนติก บอกได้เลยว่านี่เป็นโดจินที่ดีมากๆอีกเรื่อง ใครไม่เห็นผมเห็นนะ

ขอบคุณมากครับ เรื่องนี้สนุกมาก ดีใจจริงๆที่ได้แปลอยู่เวปเดียวกันร่วมกับท่านฮิปและเมโลดี้

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

teet

แนวรสรักชาวเนิร์ดก็ร้อนแรงใช้ได้นะครับ

zero21

เหมาะสมกันดีนะเนี้ยคู่เนี้ย คู่นักวิชาการทั้งคู่ วิจัยร่างกายกันและกันตลอดไปเลยละกัน 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อือหืออ  หวานหยดย้อย  ได้กินอาหารฟรีแล้วยังได้กินกันเองอีก

MΞLODY

อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ มิถุนายน 27, 2019, 12:13:25 หลังเที่ยง
เนื้อเรื่องแบบนี้ดีมากเลยท่านเมโลดี้ หนุ่มแฟร์ๆกับสาวเซอร์ๆ มันดูเรียลแปลกๆดี
และมันก็สมควรจะเป็นคู่กันตั้งกะสองสามแผ่นแรก ถึงจะรู้แต่เนื้อเรื่องก็ทำให้น่าติดตาม
ยิ่งอ่านยิ่งรู้สึกโรแมนติก บอกได้เลยว่านี่เป็นโดจินที่ดีมากๆอีกเรื่อง ใครไม่เห็นผมเห็นนะ

ขอบคุณมากครับ เรื่องนี้สนุกมาก ดีใจจริงๆที่ได้แปลอยู่เวปเดียวกันร่วมกับท่านฮิปและเมโลดี้

พูดแบบนี้ก็เขินแย่เลยสิฮะ  ::WooWoo::

ผู้แปลต้องมีอารมโรแมนติกขนาดไหนถึงจะสื่ออารมแบบนี้ออกมาได้ แถมคำก็เรียบเรียงได้ลื่นไหลไม่ติดขัดไม่ซํ้า เอาให้ลอยๆ 55
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

onzoul

มาสำรวจร่างกายกัน ฟังละรุสึกเหมือนจะดูสารคดีเลย ลองเอาไปใช้บ้างดีกว่า 555

jachal

สึคาโมโตะอยากพิสูจน์ร่างกายมิตะมูระทุุกซอกทุกมุม แบบนี้ น้ำกระจาย
::Evil::

Noproblemman

งานนี้กว่าจะพิสูจน์จนเข้าใจ
คงต้องใช้เวลากันอีกนานแน่เลย
ขอบคุณครับ

Hawaalaew

์คู่นี้เข้ากันดีเป็นแฟนกันไปซะทีเถอะ ทำไมผมชอบนางเอกตอนใส่แว่นมากกว่านะ ว่าแต่ใส่แว่นกลับตอนเอากันแล้วแว่นมันหายไปไหนล่ะเนี่ย

l2aito

โง่ยยยย นางเอกน่ารักชิบหายเลยครับ
ขอบคุณสำหรับงานดีๆ ครับ

siwapol55

สาวแว่นยังคงสุดยอดเสมอ ชอบโมเม้นคู่พระเอก-นางเอกนี้เวลาอยู่ด้วยกัน
ขอบคุณมากครับ

mspeed

เข้ากันมากเลย สองคนนี้ น่าจะลงตัวทั้งชีวิตและเซ๊กซ์

I2eI3oI2n D Ace

จะโกรธก็ไม่แปลกใครมาพูดดูถูกคนที่เรารัก แต่สาวแว่นเนี่ยได้ใจจริงๆ 

reborn0087

หวานหยดย้อย สาวแว่นเนี่ยได้ใจจริงๆ เหมาะสมกันดีนะเนี้ยคู่เนี้ย ถึงจะรู้แต่เนื้อเรื่องก็ทำให้น่าติดตามยิ่งอ่านยิ่งรู้สึกโรแมนติก