ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 17 : มังกรกับสายรุ้ง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 24, 2019, 05:42:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3821

คุ้มค่ากับการรอคอยมากๆเลยเต็มอิ่มมากๆ เล่าเรื่องได้เห็นภาพ เนื้อเรื่องลึกซึ้ง กินใจมาก เหมือนความรู้สึกของพลอยเลย ขอบคุณครับ

I2ta3ta3

Tosak7483

ภาคนี้ดราม่าน้ำตาซึมได้ ชีวิตไม่ต้องการอะไะมากไปกว่านี้แล้ว

♤judas♤

ตลอด10ปีริวก็พยามยามเพื่อพลอยรุ่งมาตลอดขนาดตามซื้อของทุกอย่างกลับมาคืนให้เหมือนเดิมมากที่สุด

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
มันเป็นอะไรที่ดีมากเลยขอรับ การที่ทำทุกอย่างไห้กลับคนที่เรารัก และสิ่งตอบแทนก็คงจะดีไม่น้อยนะขอรับ อิอิอิ

yourbuddy

ผมนี่นึกว่าริวจะชวยพลอยฉลองที่ได้กลับมาบ้านจนถึงเช้าซะอีก

jeab2504

ครั้งนี้คงจะสุดแน่ๆเพราะรุ้งพลอยทำตามใจตัวเองยอมริว

ฟหกด่าสว

ฟหกด่าสว

สุดยอดจริงๆ ปูเรื่องไปได้อีก  ชอบมากๆเลยครับ

test1234

ริวนี่สุดยอด​มาก​เลย​ครับ​ พลอย​คงรักที่สุด

chon101

อ่านมาทุกตอนไม่คิดว่าผู้ประพันธ์จะจะทำได้กับการที่ทำให้คนอ่านแล้วอยากร้องให้ตามไปด้วย ขอบคุณจากใจครับ

Pong Sak