ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 17 : มังกรกับสายรุ้ง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 24, 2019, 05:42:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noproblemman

ปมเก่าเริ่มคลี่คลาย รุ้งพลอยได้ความสุขกลับมา
พร้อมปมใหม่ที่เข้ามา เธอเป็นใครกันหว่า

งานนี้ลุ้นหนักเลย นึกว่าจะไม่ได้ซะแล้ว
ที่ไหนได้ ล่อชุดใหญ่กันซะงั้น
ขอบคุณครับ

swss2511

อบอวลไปด้วยความรักความอบอุ่นที่ทั้งสองมีให้กัน

alasangel

เหมือนเล่าเรื่องราวความรักของสองคนนี้ให้มันชัดเจนยิ่งขึ้น ฟินจิกหมอนแน่นอน

Man_On_The_Moon

ในที่สุดก็มาแล้ว ซีซั่น2 ของเรื่องโปรดจะได้รู้ซักทีว่าเวย์มีความเป็นมายังไง ขอขอบคุณคุณผู้เขียนเรื่องด้วยนะครับ ขอให้สร้างสรรค์ผลงานดีๆต่อไปให้คนอ่านนะครับ

Sawat Songprasop

รู้สึกดีใจมีความสุข ที่รุ้งพลอยจะได้มีชีวิตที่ดีขึ้นหลังจากที่ต้องพบกับความทุกข์รันทดมานาน ต่อไปความสุขสมหวังจะเป็นของเธอตลอดไป

ped444

...
รอคอยตอนนี้นานมาก และและตัวตนปริศนาก็ได้รับการเฉลย ผิดคาดเลยครับ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ดีใจที่ทุกคนชอบคร๊าบบบ

amorn niemgerd

อมร

ัuffa555

nujane_dude

รุ้งพลอย ได้กลับมาบ้านแล้ว เย้ๆ นายริวจอมหื่นได้จัดหนักแน่ๆ

Apisak Bunrotchu

ที่สุดเรื่องของรุ้งพลอยก็กลับมาแล้ว

แถมหื่นด้วยว่าแต่แม่ของริวไม่ใช่คนหรอ

naitoom

ดีใจกับ พลอยและริวด้วย
ริว มีอะไรทำให้แปลกใจอยู่เรื่อย

Witoon Runjuan

ริวต้องนอนค้างนะ เนื้อเรื่องตอนนี้จะเส็รจสมบูรณ์มากๆ 55

เดช12341

ต่อไปนี้ชีวิตพลอยน่าจะสมหวังทั้งจากความเป็นอยู่และคนรัก ::DookDig::