ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 17 : มังกรกับสายรุ้ง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 24, 2019, 05:42:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sthanya

ริวนี้ผู้ชายในฝันของผู้หญิงหลาย ๆ คนเลย เสียอย่างเดียวมีผู้หญิงต้องรับผิดชอบมากหน่อย
ได้กันซะที รออยู่นานเหมือนกัน ฉากเลิฟซีนไรด์เขียนได้ตรึงใจมาก ๆ  ขอบคุณครับ

prem aree

kreetha2

ตามให้ทักนะ เหมือนได้ปลดปล่อย หมดเวรหมดกรรมแล้ว เริ่มต้นชีวิตใหม่ที่ดี เยี่ยม

พจน์ ปัญญานวล

เริ่มต้นใหม่กับชีวิตที่ดีขึ้นและบ้านหลังเดิมนะพลอย

usman1963

เป็นผู้หญิงคนไหนจะไม่รักละเนี่ย ทำให้ซะขนาดนี้

thing

sarawut chanart

อัศวิน รัตนแก้ว

gfthebc

แอบ​ชอบ​ฉาก​ใน​วัด​นะ​ครับ​ที่​ใส่​รายละเอียด​ใน​เรื่อง​การ​ไม่​จับ​มือ​เดิน​จูงมือ​ใน​วัด​ไม่​ทำอะไร​ที่​ไม่​เหมาะ​สม​ แล้ว​น้อง​พลอย​วิ่ง​ตาม​นาย​ริว​มา​จน​ถึง​หน้า​เซเว่น จะ​ปลอดภัย​ไหม​ครับ​ คิด​ถึง​หอ​น้อง​พลอย​ที่​ต้อง​เดิน​ผ่าน​ที่​ก่อสร้าง​ ก็​ดู​ไม่​ปลอดภัย​แล้ว​นะ​ครับ​ ย้าย​ไป​อยู่​ที่​ๆ​ปลอดภัย​เถอะ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ตอนแรก​แอบ​หลอน​นะครับ​ว่า​จะ​เป็น​ฝัน​ไป​แบบ​ตอน​พี่​อั้มรึเปล่า​ แต่​ใน​ที่​สุด​น้อง​พลอย​ก็​เต็ม​ใจ​ และ​ก็​ไม่​หวาดกลัว​แล้ว​ แต่​แอบ​เป็น​ห่วง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ side​ story​ ของ​น้อง​พลอย​ ว่า​คน​เลว​ๆอย่าง​นาย​เอ็ม​กับ​เพื่อน​จะ​เข้า​มา​สร้าง​ปัญหา​ให้​น้อง​พลอย​อีก​รึเปล่า​ ไม่​อยาก​ให้​น้อง​พลอย​ต้อง​เจอ​กับ​เรื่อง​เลว​ร้าย​อีก​เลย​ครับ​ และ​ก็​มี​เรื่อง​น่า​สนใจ​เพิ่ม​ขึ้น​เลย​ครับ​ว่า​แม่​ของ​นาย​ริว​คือ​ใคร​ เป็น​วิญญาณ?  และ​ก็​คำสาปของ​คุณ​ตา​(เดา​จาก​แม่​ของ​ริว​บอกว่า​ทั้ง​ๆ​ที่​ริว​เป็น​หลาน​แท้​ๆ)​คือ​อะไร​ และ​ก็​หน้าที่​ จะ​ต้อง​ทำอะไร​

Kim Chung Aga

n_neng

ไม่น่ารอด คืนนี้ หงส์ร่อนมังกรผยอง ทั้งคืน