ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 17 : มังกรกับสายรุ้ง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 24, 2019, 05:42:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กฤษดา บุญมา

การรอคอยทีแสนนันใด้จบลงแล้ว เหลือใว้แต่ความรักมีให้ตลอดไป

mspeed

ซึ้งใจจนน้ำตาจะไหลเลยทีเดียว ทุกๆคนเชื่อมั่นที่จะตามพลอบกลับมาให้ได้

peat

บทของพลอยที่ต้องผ่านเรื่องราวมากมายมาขนาดนี้..
แค่คำบรรยายถึงห้องที่พลอยอาศัยอยู่..มันช่างหดหู่เสียเหลือเกิน..
(จนตัวเองยังไม่กล้าที่จะอ่านside storyของพลอย)
มันพาลให้นึกถึงว่า..ชีวิตผู้หญิงคนหนึ่งต้องเจออะไรมามากเพียงใด..
แต่ก็ยังที่จะมีผู้ชายคนหนึ่งที่พร้อมจะดูแลปกป้องอยู่เสมอ..

toremo002

อ่านไปน้ำตาไหลไป ซึ้งมากๆ อารมณ์ประมาณว่า ไปทำงานต่างจังหวัดนานๆ
กลับบ้านไปหา พ่อแม่ สักที 

eeepc2

Lucitor

เอาจริงๆใช่มั้ยครับ เอาให้ร้องไห้จิงๆใช่มั้ย
ใช่แล้ว คุณชนะครับไรท์เตอร์ ผมถึงกับเสียน้ำตาครับ 😭😭😭
หลังจากเสียน้ำตาก็ใส่กันยับเลย ส่วนเจ้านางนี้ แม่ใช่มั้ยครับ

hanabombam

Manoptana

ริวและพ่อรินตามเก็บสมบัติของครอบครัวพลอยรวมทั้งคนเก่าแก่ของบ้านกลับมารอพลอย น่าตื้นตันใจจริงๆ  โชคเข้าจ้างพลอยแล้ว

Run2020

สมหวังซะทีนะพลอย ริวก็ต้องจัดให้สมกับการรอคอยนะ