ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่ 6

เริ่มโดย Koog Google, มิถุนายน 25, 2019, 09:25:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รี่จะไปเที่ยวกับไทดีไหม และจะบอกตามว่าไง

ไป , โกหกว่าไปเยี่ยมหลาน
132 (86.8%)
ไม่ไป , อยู่บ้านดีกว่า
20 (13.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 152

Koog Google

เวลา 17:06
ไทพึ่งวางสายจากหัวหน้า(ตาม)
สภาพห้องเผยให้เห็นรี่ละไทเปลือยกายนอนกอดกันนัวเนีย

ตาม โทรมามีอะไรเหรอ?

ออ... หัวหน้าโทรมาถามเรื่องระบบไอทีนะครับ ที่บริษัทไฟดับ แล้วคนทำงานก็กลับกันหมดแล้วเหลือแต่คนทำโอ เขาเลยโทรมา

วันนี้ตามทำโอด้วยเหรอ? 

รี่สงสัยก่อนจะขยับตัวเอื้อมไปหยิบโทรศัพท์มาดูมีแชทที่ยังไม่ได้อ่าน กับ 1 สายที่ไม่ได้รับ รี่เลยเปิดเข้าไปอ่าน

เวลา 16:30

วันนี้ผมอาจจะกลับดึกหน่อยนะครับ ไม่ต้องรอผมนะ ง่วงก็นอนเลย รักคุณนะครับ

::JubuJubu::

รี่อ่านเสร็จก็ตอบกลับไป

ค่ะ สู้ๆนะคะที่รัก.

แล้วก็ปิดหน้าจอ หันกลับมานัวเนียกับไท และแน่นอนว่า เกมกามก็เริ่มขึ้นอีกครั้ง ทั้งคู่เย็ดกันจนถึง  4 ทุ่ม  รี่แหงนหน้าร้องครางลั่นระงมห้อง และปล่อยให้ไทผู้ชายผู้เป็นลูกน้องของสามีของเธอบรรเลงเพลงกามอีกครั้ง อีกครั้ง...และก็อีกครั้ง ไทเย็ดรี่อย่างป่าเถื่อนต่อเนื่องอีกหลายระลอก ทั้งแตกนอกแตกใน

ด้วยฤทธิ์ของไทที่กระแทกควยอันยาวใหญ่ขนาดกว่า 10 นิ้วทำร่องสาวของรี่(ที่เคยเจอแต่ขนาด 7 -8 9 นิ้วนานๆครั้ง)ที่คับแน่นและเปียกชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยน ได้ทำการตอดรัดดูดกลืนรีดน้ำเชื้อสีขาวขุ่นของไทเข้าท้องตลอดชั่วโมง อีกหลายน้ำ(ไม่ได้พัก) กายทั้งสองเปียกชุ่มไปด้วยเหงื่อและกลิ่นในห้องนอนก็เต็มไปด้วยกลิ่นกามของทั้งสอง ผ้าปูที่นอนหลุดลุ่ย หมอนตกอยู่บนพื้น ของที่อยู่ข้างๆเตียงที่ได้รับแรงสั่นสะเทือนก็ตกพื้นทั้งหมด

และก็ถึงเวลาที่จะต้องกลับ ทั้งสองจึงเย็ดกันส่งท้ายของวันนี้โดยให้รี่ขึ้นค่อมโยกควบม้า ก่อนที่ไทจะอุ้มรี่ในท่าลิงอุ้มแตงและเดินไปทีบานกระจกหน้าต่างเห็นวิวแสงสีในเมืองหลวงชัดเจน

(เสียงรี่ร้องระงมห้อง)
ซี๊ดดดดดดดด อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆ กรี๊ดดดดดด

ไทตะบั้นเอวใส่รี่ไม่ยั้งขารี่ที่ไขว่เผื่อประคองตัวเองไว้ไม่ให้ตก ก็รัดแน่นจนควยของไทกระแทกเข้าลึกและโดนมดลูก จนรี่รู้สึกเสียวสุดๆ

และทั้งคู่ก็เสร็จสมอารมณ์หมาย ไทกระแทกถี่ๆเน้นๆสองสามทีก็ระเบิดน้ำเชื้อทะลักเข้ามดลูกทำเอารี่กระตุกตาม รี่กัดฟันสีหน้าเหยเกร้องซี๊ด เกรงไปทั้งตัว ก่อนคลายตัว และจูบปากกับไทและปล่อยให้ไทฉีดน้ำเชื้อเข้ามาจนหมด รี่รู้สึกสะใจมาก และเมื่อไทถอนควยรี่ถึงกับเลียริมฝีปาก และทั้งสองก็เข้าไปอาบน้ำ แต่งเนื้อแต่งตัวเสร็จ ไทก็ขับรถไปส่งรี่เข้าบ้าน เพราะ 4 ทุ่มครึ่งตามจะเลิกงาน

ระหว่างทางก็แวะหาไรกินกัน ทั้งคู่ก็คุยกันปกติจนรี่เปิดเจอรีสอร์ทน่าเที่ยว จึงยื่นให้ไทดู

น่าไปเนอะไท 

ไทมองก็ยิ้มกระชากเสน่ห์ ก่อนจะเอ่ยชวนรี่ว่า

งั้นวันไหนเราไปเที่ยวกันไหม

.................

Koog Google

err

รี่หลงควยไทหนักแล้ว....เอากันบ่อยๆแบบนี้...จะไม่ท้องเหรอ

Storm Fake

ท้องกลับไทนี้คงแน่นอน เพราะเล่นแตกในเป็นว่าเล่นเลย  
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

ชำนาญ หาญสำรำ

ผู้ชายบ้างานที่มีเมียแล้วส่วนใหญ่มักมีผลสรุปที่เมียแอบมีชู้ทั้งนั้น.... ทั้งๆที่พยายามสร้างฐานะให้ครอบครัวแท้ๆ

Asura4237

ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะในการใส่ขนาดน้องชายของไทครับ 555+

swss2511

หลงใหลในกามจนต้องหาทริปเทียว

Whoo Amm Ii

ไปสิ รอไร หลงควยซะขนาดนี้แล้ว

bigbuff

รี่ไม่น่าพลาดท้องนะประสบการณ์เยอะขนาดนั้น

PEE WAII

tantawanjames

หลงไทจนาดหนักเลยรี่ให้เย็ดทั้งวันแถมเปิดที้เที่ยวให้ดูงานนี้มีเหรอจะไม่ไป

Freddy

ถ้าไปรีสอร์ท น่าจะจัดหนักจนรี่กู่ไม่กลับละมั้งคับ

Noosziis