มีเรื่องไหนที่มีรูปแบบการเล่าเรื่องเหมือนของท่าน noopman บ้างครับ

มีเรื่องไหนที่มีรูปแบบการเล่าเรื่องเหมือนของท่าน noopman บ้างครับ

• 4 ตอบ
  • 290 อ่าน
*

ออฟไลน์ genoside

• Full Member
  • **
  • 70
  • 2
มีเรื่องไหนที่มีรูปแบบการเล่าเรื่องเหมือนหรือคล้ายกับ เพื่อนเหี้ยๆ หนังสั้นนักศึกษา ของท่าน noopman บ้างมั้ยครับ ที่ผมเห็นตอนนี้ก็มี แฟนผมเป็นคนดี ของท่าน  pekopond66 อีกเรื่องนึง อ่านแล้วสนุก ลุ้นดี เลยอยากทราบว่ามีเรื่องอื่นอีกมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

*

ออฟไลน์ review1972

• Legend Member
  • 2061
  • 1011
ตามด้วยครับ ที่เอ่ยมาเนี่ยผู้แต่งในตำนานเลยครับ เรียกน้ำผมไปเยอะมาก555

คอเดียวกันเลยครับ ผมเองก็ตามหาอ่านแนวๆนี้อยู่เหมือนกัน ถ้าใครพอจะทราบก็วานผู้รู้ช่วยกันแบ่งปันบ้างนะขอรับ  ::Thankyou::

*

ออฟไลน์ STOM Fake

• Tiny Member
  • *
  • 37
  • 94
เคยอ่านของท่าน suckzeed ไหมคับ ลองไปอ่านดูเผื่อชอบ

*

ออฟไลน์ ball1892

• Gold Member
  • 1016
  • 8613
หนังสั้นนักศีกษา ของคุณ Noopman (เรื่องนี้อ่านในเวปเรานี่ล่ะนานล่ะหาๆ ดู มีหลายตอนแต่ไม่จบ)

ศิษย์แสบ ของคุณ พยัคฆ์ลำพอง (เรื่องนี้จบแต่หาไม่เจอล่ะ)

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ