ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #52

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 25, 2019, 07:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fallenversa

บี้นี่ยสั่งลาจริงๆแบบนี้
ส่วนเมก็เป็นสาวเก็บกดจริงๆ 
ทุกการดำเนินเรื่องจะมีฟินเป็นตัวเชื่อมเสมอ

exelier

มา2คนกะเมนี่ ผมว่าดีกว่ามา2คนกะบีอีกนะครับ บีเหมือนเป็นคนปากอย่างใจอย่างไงไม่รุ้ ชอบเมมากกว่าอะพูดเลย

Komratouy13

เขาใหญ่คงจะลุกเป็นไฟ แน่ครับ

novem_ber

น่าเสียดาย น้องบีนะครับ ตอนแรกนึกว่าจะสมหวังกับบี
แต่ก็เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ
ขอบคุณ

vcchin

เราสองสามคน   เมกำลังได้ที่ บีก็กำลังมา ช่วงอิเลิฟครับ

pddy2545

บีกลับมาแระ ตอนนี้วงสวิงขยายตัวขึ้น อยากรู้ว่าทีีีนี้มันจะไปจบกันยังไง?

shouwazz

โหมดเอื่อยเฉื่อย ยั่วขนาดนี้ยังมึนอยุ่ เมต้องจับขย่มเองแล้วละ

Martcherd 2521

automilo

อ้าวทุกคนต่างไปมีแฟนกันหมด สงสัยพระเอกสุดท้ายไม่เหลือใคร 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เมก็น่าจะกลับไปคืนดีกับพี่อาม บีก็คบกับหนุ่มใหม่ ส่วนฟินกับตองคงจะยังไม่มีความก้าวหน้า  แต่อย่างไรเสียทั้งสามสาวก็คงจะตัดไม่ขาดจากพระเอก....อิอิ

tarapong

เมปล่อยตัวปล่อยใจ แต่ต้องปล่อยบีไป มันก็เสียดายหน่อยๆนะ ขอบคุณ​มาก​ครับ​

winnythepooh

บทบาทของบีน้อยลงแต่ของเมเพิ่มขึ้น ลุ้นต่อว่าพระเอกจะลงเอยกับใคร

thana7

ถึงจะเสียบีแต่ได้เมมาถือว่าเด็ดครับ

wacha

ยังไงทุกคนก็มีทางที่เลือกของตัวเองเน่อะ

mypoison

เริ่มมีเมเข้ามาช่วยดูแลมากกว่าคนอื่น ละ ฟินกะเริ่มไม่ว่าง