ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #52

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 25, 2019, 07:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

divadevil

หรือว่าเมจะเข้ามาแทนบี หลังจากหมดเรื่องยุ่งๆเกี่ยวกับงาน อยากให้มีการรวมตัวกันปาร์ตี้กันทั้งหมดเลย

jibxonly

บีจะไปแต่เมมาแทน ท่าทางจะเสียหลายน้ำนะวันนี้

Boypong

เอาจริงๆ จำตัวละครได้ทุกคน ยกเว้นชื่อพระเอก งงมาก สนุกมากครับ รอตอนต่อไปครับ

Solohunter

ส่งท้ายบี แต่หวังว่าคงไม่ท้ายสุดนะ

satatad

งานนี้มีสนุกกับสนุก โคตรอิจฉา

ozzyliverpool

อ่านแค่เริ่มต้น ยังรู้สึกว่าบีกลับไปใช้ชีวิตเหมือนสมัยก่อนกับเพื่อนที่ทำงานกลุ่มใหม่  ไม่รู้จะเก็บซ่อนด้านมืดในจิตใจไว้ได้นานแค่ไหนน่ะ

Electronics56

ส่งท้ายบีแต่กลับมีเมเพิ่มมา สนุกมากคับ เป็นกำลังใจให้คับ

วสันต์ ชาญวิทย์

สงสัยเมจะชอบพระเอกของเราแล้วแน่นอน

Mika Yamada

Sukjai04

ช่วงนี้เมมาแรงน่าลุ้นทุกบรรทัด

chipchip

munkza

เมกลายเป็นคนที่มาเติมเต็มแทนบีแล้วสินะ แต่ก็น่าเสียดายบีนะ อยู่กันมาตั้งนานนม

ruudvan

wikky4