ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #52

เริ่มโดย poongpong, มิถุนายน 25, 2019, 07:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gai

บอกตรงนะครับ   อยากได้ น้องบี  + เม ครับ

จัดแบบหนักๆมาได้หรือเปล่าครับ
ขอบคุณครับ
  (อย่าเอาบีออกไปนะครับ)

boom00

คนอื่นจะกลุดลอยไปหมดไหมนี้ แต่ไม่เป็นรัยน่าจะได้เมมาเป็นขาประจำละ

zero009

chaosman

เมเข้มแข็งขึ้นเป็นตัวของตัวเองมากขึ้น บีเองก็ไม่รู้ว่าอยากเริ่มต้นใหม่จริงๆหรือแค่เหงา ไม่อยากให้เสียใครไปเลย

champsigma

::Orz::เศร้าจัง ค่อยๆหายไปทีละคนสองคน

ziggy2

nuttanik

สงสัยจะไปจบที่เมเลือกกับพี่อามแล้วมามีซัมติงกับพระเอกของเราแน่เลยครับ ผมไม่แน่ใจว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร แต่ผมก็หวังลึกๆว่ามันจะมีตอนจบที่พระเอกของเราหยุดพักใจที่ใครซักคนนะครับ^^

apinihan777

gusjung111

คราวนี้อยู่2ต่อ2คงได้ทำอะไรเต็มที่

ballnakrab

หรือว่าเมจะเป็นตัวจริงของพระเอกกันนะ ::Dizzy::

akennya

sexsexy

บี ออกจากกลุ่มไปแล้ว
แต่ได้ เม เข้ามาแทน ก็ได้อยู่น่ะ

××Mon××

ดูท่าทุกคนที่พระเอกเราได้เชยชมมา เหมือนทุกคนจะเริ่มมีคู่ของตัวเอง ยกเว้นพระเอกของเราที่ยังไร้คู่รักแต่ไม่ไร้คู่นอน

สงัด ชำนาญ

มาสักทีผมf5มาหลายเพลาแล้ว ตอนนี้น้องบีมาสักที

vertjaune

ไปซะแล้วบี ขอให้โชคดีนะ เจอคนที่ถูกใจสักที