ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คิดยังงัยถ้าเจอถุงยางอนามัยในกระเป๋าทำงานแฟน

เริ่มโดย tusawan, มิถุนายน 25, 2019, 11:15:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tusawan

หวัดดีค่ะ แป้งค่ะ พอดีแฟนไปสัมนาต่างจังหวัดกับที่ทำงาน
สามวัน พอกลับมาก้อไม่ได้คิดไร บังเอิญไปเจอถุงยางอนามัยในกระเป๋าแฟน
แบบนี้จะให้คิดยังงัยค่ะ

nsrichantamit

benzlt22

ก็ต้องดูว่าเจอแบบไหน แต่คุณควรเปิดใจคุยกันนะครับคุยดีๆ อย่าโมโหใส่กันเลย เราว่าไม่มีไรดีขึ้นแต่ถ้าคุณนิ่งเค้าจะเกรงใจคุณมากกว่าที่คุณไปโวยวายใส่เค้านะ ดีไม่ดีอาจจะไม่เกิดอีกก็ได้ เหมือนเราอะเมียบอกว่าจะเที่ยวให้พกถุงไปด้วย เราเกรงใจเมียมากกว่าจนไม่อยากไปเลย มันเหมือนว่ายิ่งห้ามยิ่งอยากทำ แต่ถ้ายุส่งก็ไม่อยากทำ อะไรประมาณนี้อะ แต่ก็คงใช้ไม่ได้กับผู้ชายทุกคน พิจารณาดีๆนะคนที่รู้จักแฟนคุณดีที่สุดก็คือคุณ เราแค่แนะนำสิ่งเมียเราใช้กับเราแล้วมันได้ผล แค่นั้นเผื่อจะมีประโยชน์กับคุณบ้าง บางทีอาจจะเป็นของนายหรือเพื่อนฝากไว้ก็ได้นะ แบบว่าเป็นเรื่องที่มันฟังไม่ขึ้นแต่อาจจะเกิดขึ้นจริงก็ได้

asdf4321

หวังว่าไม่ใช่มุกแฟนเป็นสาธารณะสุขส่งเสริมสุขภาพไปประชาสัมพันธ์การใช้ถุงยางนะครับ (แซวเล่น)

มันมีจุดให้น่าสงสัยครับ ตรงที่ว่าทำไมจึงพกในกระเป๋าทำงาน ทำไมจึงลืมทำลายหลักฐาน ทำไมจึงไม่ได้ใช้ หากมีโอกาสใช้จริงมักจะลืมเอากลับมาครับ หรืออยู่ในกระเป๋าตัง หากอยู่ในกระเป๋าทำงานเพราะหยิบๆใส่เข้าไปงั้นๆแหละ เพราะมีคนเอามาแจกเลยเอาใส่ๆเข้าไปก่อน ปกติคนเราไม่เอาของแบบนี้ใส่ในกระเป๋าทำงานครับ ไปซั่มน้อยคนนักจะเอากระเป๋าทำงานไปด้วย มักไปแต่ตัวกับกระเป๋าตังเพื่อความคล่องตัว ดังนั้นอย่าคิดมากดีกว่าครับ ลองคุยกันดีๆ โอกาสเป็นอย่างอื่นที่ไม่ใช่อย่างที่คิดยังมีอีกเยอะครับ 
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

tusawan

อ้างจาก: nsrichantamit เมื่อ มิถุนายน 26, 2019, 12:04:15 ก่อนเที่ยง
ไปซั่มมา แต่ก็ยังดีครับ ป้องกัน
อ้างจาก: benzlt22 เมื่อ มิถุนายน 26, 2019, 12:31:48 ก่อนเที่ยง
ก็ต้องดูว่าเจอแบบไหน แต่คุณควรเปิดใจคุยกันนะครับคุยดีๆ อย่าโมโหใส่กันเลย เราว่าไม่มีไรดีขึ้นแต่ถ้าคุณนิ่งเค้าจะเกรงใจคุณมากกว่าที่คุณไปโวยวายใส่เค้านะ ดีไม่ดีอาจจะไม่เกิดอีกก็ได้ เหมือนเราอะเมียบอกว่าจะเที่ยวให้พกถุงไปด้วย เราเกรงใจเมียมากกว่าจนไม่อยากไปเลย มันเหมือนว่ายิ่งห้ามยิ่งอยากทำ แต่ถ้ายุส่งก็ไม่อยากทำ อะไรประมาณนี้อะ แต่ก็คงใช้ไม่ได้กับผู้ชายทุกคน พิจารณาดีๆนะคนที่รู้จักแฟนคุณดีที่สุดก็คือคุณ เราแค่แนะนำสิ่งเมียเราใช้กับเราแล้วมันได้ผล แค่นั้นเผื่อจะมีประโยชน์กับคุณบ้าง บางทีอาจจะเป็นของนายหรือเพื่อนฝากไว้ก็ได้นะ แบบว่าเป็นเรื่องที่มันฟังไม่ขึ้นแต่อาจจะเกิดขึ้นจริงก็ได้
อ้างจาก: benzlt22 เมื่อ มิถุนายน 26, 2019, 12:31:48 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณค่ะ แต่ก้อยังไม่ได้พูด หรือแสดงอาอารอะไรออกไป ปรึกษาคนอื่นๆ ดูก่อน

tusawan

อ้างจาก: asdf4321 เมื่อ มิถุนายน 26, 2019, 01:04:55 ก่อนเที่ยง
หวังว่าไม่ใช่มุกแฟนเป็นสาธารณะสุขส่งเสริมสุขภาพไปประชาสัมพันธ์การใช้ถุงยางนะครับ (แซวเล่น)

มันมีจุดให้น่าสงสัยครับ ตรงที่ว่าทำไมจึงพกในกระเป๋าทำงาน ทำไมจึงลืมทำลายหลักฐาน ทำไมจึงไม่ได้ใช้ หากมีโอกาสใช้จริงมักจะลืมเอากลับมาครับ หรืออยู่ในกระเป๋าตัง หากอยู่ในกระเป๋าทำงานเพราะหยิบๆใส่เข้าไปงั้นๆแหละ เพราะมีคนเอามาแจกเลยเอาใส่ๆเข้าไปก่อน ปกติคนเราไม่เอาของแบบนี้ใส่ในกระเป๋าทำงานครับ ไปซั่มน้อยคนนักจะเอากระเป๋าทำงานไปด้วย มักไปแต่ตัวกับกระเป๋าตังเพื่อความคล่องตัว ดังนั้นอย่าคิดมากดีกว่าครับ ลองคุยกันดีๆ โอกาสเป็นอย่างอื่นที่ไม่ใช่อย่างที่คิดยังมีอีกเยอะครับ
ขอบคุณค่ะ แต่ถุงยางอนามัยมันอยู่ในกล่อง แต่ในกล่องมีมีแค่ชิ้นเดียวค่ะ ถ้าได้แจก หรือหยิบมามันน่าจะเต็มนะคะ

kjj

เป็นเรานะจะถามก่อน แต่มันก็เดือดๆอยู่ในหัวแล้วอ่ะ ต้องอธิบายมาให้ได้ - -" พูดแล้วอารมณ์ขึ้นแทน แหะๆๆ

tusawan

อ้างจาก: kjj เมื่อ มิถุนายน 26, 2019, 08:44:32 ก่อนเที่ยง
เป็นเรานะจะถามก่อน แต่มันก็เดือดๆอยู่ในหัวแล้วอ่ะ ต้องอธิบายมาให้ได้ - -" พูดแล้วอารมณ์ขึ้นแทน แหะๆๆ
จริงๆ แล้วก้อขึ้นเหมือนกันนะ แต่คุมสติไว้ก่อนค่ะ

kjj

อ้างจาก: tusawan เมื่อ มิถุนายน 26, 2019, 10:23:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kjj เมื่อ มิถุนายน 26, 2019, 08:44:32 ก่อนเที่ยง
จริงๆ แล้วก้อขึ้นเหมือนกันนะ แต่คุมสติไว้ก่อนค่ะ
เก่งอ่ะ เป็นหนึ่งนะ คงคุมสติไม่ค่อยจะไหว สงสัยต้องหลบไปเงียบๆก่อน ค่อยรู้เรื่อง  ::Angry:: แต่ที่แน่ๆ ถ้าไม่เคลีย... ปายนอนข้างนอก อิอิ

tusawan

อ้างจาก: kjj เมื่อ มิถุนายน 27, 2019, 05:13:46 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tusawan เมื่อ มิถุนายน 26, 2019, 10:23:20 หลังเที่ยง
เก่งอ่ะ เป็นหนึ่งนะ คงคุมสติไม่ค่อยจะไหว สงสัยต้องหลบไปเงียบๆก่อน ค่อยรู้เรื่อง  ::Angry:: แต่ที่แน่ๆ ถ้าไม่เคลีย... ปายนอนข้างนอก อิอิ
ถ้าไม่ติดที่มีลูกแล้ว ก้อคงรู้ดำรู้แดงไปตั้งแต่เจอแล้วค่ะ แต่ลูกพี่งสองขวบเอง ก้อเลยคุมสติดสุดๆ หาที่ระบาย หาคนปรึกษาข้างนอกก่อนค่ะ ขอบคุณนะคะ ( อยากคุยเป็นการส่วนตัวจังค่ะ )

icanfly

ก็ไม่รู้ว่าเพราะอารมณ์พาไปรึป่าวน่าลองแอบเช็คมือถือดูก่อนนะแคปๆหลักฐานไว้เอาไว้เป็นไม้ต่อถ้าถุงยังลืมมันก็ต้องีบ้างแหละรึไม่ก็เนียนเอาไปวางไว้หัวเตียงแล้วดูท่าทางอีกที

k9g9r9

คิดแบบนี้ครับ แฟนพกไว้ แต่ไม่ได้มีเหตุให้ได้ใช้ครับ เลยยังมีติดกระเป๋า อย่าคิดมากครับ พูดคุยกันดีดีได้

drof666

มีติดตัวเอาไว้แล้วไม่ได้ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี อย่างน้อยๆแฟนคุณก็รู้จักป้องกันขนาดผมไม่ใช่คนเจ้าชู้ผมยังพกถุงยางติดกระเป๋าไว้เลย ก็เหมือนแฟนผมยังพกลิปมันติดกระเป๋า