ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (วิ่งที่สวนสาธารณะ)

เริ่มโดย Chompoo, มิถุนายน 26, 2019, 07:19:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์มาเล่าให้ฟังค่ะ วันนี้ชมพูได้ไปวิ่งออกกำลังกายที่สวนสาธารณะมาค่ะ ซึ่งสวนนี้ก็จะมีเครื่องเล่นมากมายและก็มีที่วิ่ง
ตรงกลางสวนก็จะมีหนองน้ำใหญ่ต้นไม้เยอะ ร่มลื่นมากเลยล่ะค่ะ ส่วนชุดที่ชมพูใส่จะเป็นชุดออกกำลังกายคล้ายในรูปเลยค่ะ

แล้วก็จะสอดไข่สั่นไว้ในค่ะ เพื่อเพิ่มความสนุกในการวิ่ง และอีกอย่างคือ ชมพูไม่ได้ใส่สปอตบราและกางเกงในข้างในเลยค่ะ พอแต่งตัวเสร็จรู้สึกตื่นเต้นมากๆ เลยค่ะ
พอไปถึงสวนสารธารณะรู้สึกตื่นเต้นสุดๆ เลยค่ะ คนก็เยอะมากด้วย มาวิ่งกันเยอะเลยค่ะ ชมพูก็เกะจะมาวิ่งรอบสวนค่ะ กะจะโชว์ด้วย
ชมพูก็เริ่มจากเดินก่อนค่ะ ระหว่างเดินก็กดปุ่มไข่สั่นไปด้วย เสียวสุดๆ เลยค่ะตื่นเต้นมาก หัวนมกูเริ่มชูชันดันเสื้อขึ้นเห็นได้ชัดเลยค่ะ แต่ไม่มีใครเห็นเท่าไร
ส่วนกางเกงเห็นเป็นร่องเลยค่ะเสียวสุดๆ พอเดินไปได้ประมาณ 200 เมตร ชมพูก็เริ่มวิ่งแล้วค่ะ และก็ไข่สั่นเริ่มแรงขึ้น ทั้งตื่นเต้นและสนุกมากเลยค่ะ
ตรงเป้ากางเกงก็เริ่มเปียกๆ แล้วด้วยค่ะ ระหว่างวิ่งก็มีผู้ชายมาวิ่งตามหลังค่ะ หน้าตาดีด้วย อายุน่าจะประมาณ 20 ต้นๆ ชอบเลยล่ะค่ะ อิอิ หล่อมาก
ก็เลยอยากโชว์ค่ะ ก็เลยทำเป็นดึงกางเกงขึ้นให้มันรัดตรงเป้ารัดตูด ตูดนี่แนบกางเกงมากค่ะ น่าตีก้นสุดๆ แต่ชมพูไม่รู้ว่าเขาหน้าตาเป็นยังไงที่ได้เห็น แต่คิดว่าคงชอบ
พอวิ่งได้ซัก 1 กิโล ชมพูเริ่มเหนื่อยค่ะ เลยเดิน เหงื่อนี่เต็มตัวเลยค่ะ เสื้อ กางเกงเปียกหมด แถมมีอารมณ์สุดๆ เพราะไข่สั่นตลอดทางเลย
แอบหันหลังไปดู ผู้ชายคนนั้นยังเดินตามค่ะ ว้าว ตื่นเต้นสุดๆ เลยค่ะ ชมพูเลยหาที่นั่งพัก ผู้ชายคนนั้นก็นั่งตามค่ะ แถมนั่งฝั่งตรงข้ามด้วย เอาล่ะ
ได้จังหวะโชว์แล้ว เสื้อชมพูเปียกมากๆ ด้วยเหงื่อแต็มตัวทำให้เห็นหัวนมได้ชัดเลย ชมพูเลยทำเป็นดึงเสื้อให้แนบกับนม จุกยิ่งชัดเห็นนมเป็นเต้าเลยค่ะ
คนวิ่งผ่านไปผ่านมาต่างกันพามอง ผู้ชายคนนั้นตาค้างเลยค่ะ จ้องที่ชมพูใหญ่เลย ทีนี้เลยกางขาออก เป้ากางเกงเห็นเป็นกรีบเลยค่ะ
ชายคนนั้นยิ่งจ้องใหญ่ แถมตรงเป้ามันนูนๆ ตรงร่องอีก เพราะชมพูยัดไข่สั่นไว้ เสียวสุดๆ น้ำนี่เฉะไปหมดแล้ว ชมพูเลยมือลูบไล้ตรงเป้านิดนึง
ชายคนนั้นเหมือนจะเดินเข้ามาหา ชมพูเลยรีบวิ่งต่อเลยค่ะ กลัว 555 เขาก็วิ่งตาม ตอนนั้นชมพูทั้งเงี่ยน ทั้งกลัว ก็เลยวิ่งเร็วขึ้นเพื่อลดอาการ
พอวิ่งได้ประมาณ 2 กิโล ชมพูก็หอบไม่ไหวแล้ว เหนื่อยมากๆ ค่ะ ก็เลยหยุดก่อนค่ะ เลยไปเล่นเครื่องเล่น ชมพูไปเล่นเครื่องที่มันนั่งแล้วก็ใช้ขาปั่น
พอนั่งปุ๊ป เห็นกรีบชัดมากๆ เริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอีกแล้ว ชายคนนั้นมาเล่นเครื่องเล่นตรงข้ามอีกค่ะ เขาก็เห็นตานี่ข้างเลยค่ะ ชมพูก็สังเกตุเห็นเป้ากางเกงเขาตุงๆ
แสดงว่าเขาก็มีอารมณ์เหมือนกัน ชมพูก็นั่งปั่นๆ เขาก็นั่งจ้อง จ้องแบบน่ากลัว ชมพูเลยกลับดีกว่า โชว์แค่นี้พอ ระหว่างกลับชมพูก็แวะเข้าห้องน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าค่ะ เหงื่อเยอะมาก
พอเข้าไปปุ๊ปห้องน้ำไม่มีคนเลยค่ะ ก็เลยเปิดประตูห้องน้ำข้างไว้ซะเลย แล้วก็เปลี่ยนเสื้อผ้าค่ะ ชุดก็เป็นแบบนี้ค่ะ

ใส่สบายๆ แต่ยังไม่ใส่นะค่ะ ช่วยตัวเองก่อน เพราะเงี่ยนสุดๆ
เลยจัดตรงนั้นเลยค่ะ แล้วก็เปิดประตูไว้ ไม่มีคนเห็น เปิดไข่สั่นแรงสุดๆ แล้วก็เขี่ยเม็ด ติ้วๆ จนน้ำนี่พุ่งเลยค่ะ มันแบบสุดยอดจริงๆ พอเสร็จก็จัดการใส่ชุดแล้วก็กลับค่ะ

ประสบการณ์โชว์วันนี้ก็ถือว่าตื่นเต้นระดับนึงเลยค่ะ เสียวสุดๆ เลยค่ะทุกคน เพราะไข่สั่นตลอดทางเลย มีที่ไหนแนะนำ บอกชมพูมาได้นะคะ จะลองพิจจารณาดูค่ะ
ลืมบอกไป ไปวิ่ง ชมพูใส่แมสปิดปากไว้นะคะ ป้องกันอันตรายค่ะ อิอิ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

barney

นอนเล่นบนเตียงผ้าใบริมชายหาดครับ ท่อนบนใส่เสื้อกล้ามสีขาว ท่อนล่างนุ่งผ้าผืนสั้นๆประมาณครึ่งน่อง ชุดชั้นใน​ไม่ต้องใส่ แต่ใส่ไข่สั่นเหมือนเดิมครับผม

likestory

โอยยยชมพู อ่านไปเสียวไปส่วนตัวชอบแบบให้ใส่ไข่สั่นออกไปทำภาระกิจนอกบ้านแบบนี้แหละ ฟินสุดๆเลยจ้า

johnywalker

อยากมีประสบการณ์พบคนชอบโชว์บ้างเหมือนกันครับ

mephist

วิ่งแบบมีไข่สั่นเหมือนเดิมก็ได้ครับ แต่ตัดตะเข็บตรงเป้าเพิ่ม เผื่อให้น้องหายใจ