ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 28, 2019, 08:55:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้มันมะรุมมะตุ้มอลหม่านยิ่งกว่าคุณแม่ทางเลือกอีกแฮะ ทั้งที่ออกมาก่อนตั้งหลายปี
ผมชักติดใจงานของอาจารย์ท่านนี้ซะแล้วสิ ลองเซิร์ชดูในเวปเห็นท่านฮิปแปลไว้หลายเรื่อง
แต่ส่วนใหญ่จะเป็นเรื่องวนิลา ผมเลยนึกว่าจารย์ท่านนี้มีแต่แนวนั้น พอลองไปคุ้ยดู
โอ้โห มีแอบมืดหลายเรื่องแถมส่วนใหญ่จะเป็นแนวINCESTครอบครัว โดนใจเลย
ไม่ต้องแย่งแปลกับท่านฮิปด้วย เพราะท่านไม่แปลแนวนี้อยู่แล้ว 55 เรื่องนี้อ่านตอนแรกเฉยๆนะ
พอลองแปลดู เนื้อเรื่องสนุกใช้ได้เลยเชียวล่ะ โดจินบางเรื่องต้องแปลก่อนถึงจะสนุกกว่าดูรูป
แถมเข้มข้นดราม่าไม่แพ้คุณแม่ทางเลือกด้วย อาจจะดาร์คกว่าด้วยซํ้า เริ่มจากพ่อตายเหมือนกัน 55

ไม่ได้อวยใครจริงๆนะ ไม่ได้อ๊วยยย....

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันถึงปมของเรื่องเนื้อหาช่วงหลัง
หรือเดาตอนต่อไปก็ได้นะ ตอนแรกนี้สำคัญมากทำไว้เชื่อผม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

gigga

ดาร์คแน่นอนหล่ะ แต่มีปมให้น่าสนใจเยอะอยู่นะ ควรค่าแก่การติดตามอ่ะจริง โดยเฉพาะพี่สาว(ชอบแนวนี้ด้วยฮ่าๆๆๆ) เหมือนแกมีอดีตกับน้าแฮะ อาจจะเคยโดนข่มขืนแล้วโดนแบล็คเมล์ อย่างในเรื่องวันี้ก็คงโดนพาไปทำอย่างว่า แล้วกลับมาก็อารมณ์ค้าง แล้วมาลงกับน้องอ่ะ ยังไงขอติดตามต่อไปครับท่าน
ปล. แต่อาจารย์ท่านนี้นี่ชอบให้ตัวเอกพ่แตายจริงนะ ฮ่าๆๆๆ

เห้ย!! ผมคิดผิดเหรอเนี่่ยย แต่บอกเลยว่า.. ท่านเล่นตัดตย.ตอนต่ไปมางี้ มันยิ่งทำให้ผมโคตรอยากอ่านเรื่องนี้ต่อเลย จากที่ดูตย.ตอนต่ไปนี่ เหมือนเป็นเรื่องเกี่ยวกับมรดกเลยแฮะ จากที่น้าผญ.มาขอDNA เรื่องที่พี่สาวไปตกลงอะไรไว้กับน้าผช.อีก แล้วผญ.ที่อยู่ในรถคือใครกัน ตอนต่อไปน่าจะมีข้อมูลเพิ่มขึ้นมาหล่ะนะ อยากอ่านโว้ยย!!! ฮ่าๆๆๆ

ผู้หญิงในรถก็แม่พระเอกไง เรื่องนี้มี4สาวแถมไม่ได้รุมพระเอกคนเดียวเหมือนเรื่องก่อน ปมเยอะดี

อ้าววว ผมนึกว่ามีหญิงเพิ่มอีกฮ่าๆๆ หน้าต่างจากช่วงแรกเลยแฮะ
ใช่เลยท่าน เรื่องก่อนพระเอกคนเดียว เจอหน้าทุกตอนจนเอือมฮ่าๆๆๆ

Phoowadol

ไม่น่าเชื่อว่าพ่อตายได้แค่เดือนเดียว แม่จะเหงาได้ถึงขนาด เอาน้าชาย มาจ้ำจี้กันถึงในบ้าน
เรื่องนี้ มันต้องเคยทำกันมาก่อน ที่พ่อจะตาย แน่ๆ ผมว่าเขาคงลักลอบแอบเอากัน บ่อยๆด้วย มั้ง.  ::Thinking::  ว่าแต่ด้วยวัยหนุ่มแตกพาน อย่างพระเอกเนี่ย มาเห็นแม่กับน้าเอากันอย่างนี้ มันต้องมีอารมณ์ร่วมอยู่แล้ว ไม่แปลกที่จะแอบชักว่าวตาม.  แต่คนพี่สาวนี่สิเขาไปคุยอะไรกันกับน้า กันนะ กลับบ้านมาถึงได้หื่นใส่น้องขนาดนั้น โอยๆๆตอนนี้ใจเริ่มสั่นแล้วสิเรา
    Edit. เรื่องนี้อะไรที่น่าสงสัย และมีคำถามในหัวเยอะมาก. ปมของเรื่องน่าจะ เกี่ยวข้องกับทายาท หรือไม่ก็ เรื่องมรดก มั้ง เห็นทางฝั่งคุณน้า ทั้งน้าชาย น้าสาว ต่างก็ อยาก ได้Dna. ของบ้านพระเอกอะ. น้าชายไปทำข้อตกลงอะไรกับพี่สาวไว้เธอถึงได้ยอมไปให้น้าชายสังเวยถึงที.    ส่วนน้าสาวกับลูกสาวน้า ก็แย่งกันตั้งท้องกับพระเอก แต่ที่แน่ๆ พี่สาวน่าจะตั้งท้องกับพระเอกนี่แหละ แลกซิงกันแล้วนี่ หายสงสัยเลย ว่าทำไมพี่สาวถึงมอบซิงให้น้องชาย แตกในกันทั้งคืนไม่ท้องให้มันรู้ไปสิ.   ใช่มั้ยครับ. อิอิ

รู้ทันไม่แปลต่อและ 55  ::DookDig:: อย่าให้ตัวอย่างหลอกท่านได้  ::Evil::

HaruKi02

ผมว่าเสร็จน้ามันทั้งบ้านละ คนแม่นี่ดีไม่ดี โดนหลังคนลูกอีก

อ่าววว เดาผิดหมดเลยยย

MooOon

จะว่าไงดี มาเเนวนี้คงปวดตับ หวังว่าตอนจบ จะจบเเฮปปี้ดีๆเเบบเรื่องที่เเล้วนะ

ที่มี7เรื่องที่ได้ทั้งเเม่เเท้ๆเเม่เลี้ยงเเล้วก็น้องสาวไม่เเท้อะ คนเเต่งคนนี้ชอบเเนว

จะทำให้ปวดตับเเต่ทำไปทำมาดันจบเเฮปปี้ซะงั้น หวังว่าเรื่องนี้จะเเฮปปี้เหมือนกันนะ

คนพี่ที่ออกไปก็คงไม่รอดเหมือนคุณเเม่สินะ

-------------------------------------------------

รู้สึกอวยคนพี่ขึ้นมาเลยนะ หวังว่าคนพี่จะไม่ได้กับคนอื่นนะ เเต่คงหวังยากกับนักเขียนท่านนี้-*-

อยากให้ไอ้ผู้ชายที่ได้กับเเม่พระเอกตอนเเรกตายไปเเบบเรื่องก่อน 555+ เเต่ดูเเล้วคงปวดตับยาวๆ

ส่วนสาวๆผมทอง เเม่ลูก ดูเเล้วคงไม่รอดพระเอกอีก เเต่พระเอกของอาจารย์ท่านนี้ดีนะ อยู่เฉยๆ

ก็ได้เอากับสาวๆสวยๆง่ายๆไม่ต้องจีบอะไรให้เหนื่อย -*-

kit Nana

น้าคงจัดแล้วทั้งแม่ ลูก

พี่สาว คงต้องมาช่วยเทรนน้องให้เป็นตัวแทน
ครอบครัวจะได้สุขสันต์

Edit : จบตอนแล้วหลายซับหลายซ้อน
ผู้แต่งวางโครงเรื่องน่าสนใจ
เดาว่าคงแก้แค้นกันระหว่างครอบครัว
และอาจจบลงด้วยดี มีผลผลิตทุกคน

noohun

ลักษณะนี้ จิยะจังก็คงเสร็จอีตาเรียวสุเกะไปแล้วสินะ ::Horror::
มีแววตับแตกกว่าเรื่องคุณแม่เยอะเลย ไม่ใช่แค่ดาร์คหน่อยๆแล้วมั้ง

ทำไมผมรู้สึกเหมือนตัวอย่างจะหลอกยังไงอยู่นะ
แล้วมีตัวละครใหม่โผล่มาอีกต่างหาก

Tsan3

แค่ครึ่งตอนแรกก็ดูจะปวดตับตายกันแล้ว 555 จะดาร์คแค่ไหนรอลุ้นเลย แต่ตัวละครพี่จิยะนี่วาดสวยมาก

Edit : แง ติดแน่ๆ แนวตับๆหลายตัวละครแบบนี้ ตอนหน้ามีเพิ่มอีก 2 โอ้ยยยยยตาย

lip30164

พี่ก็น่าจะไม่รอดเช่นกัน  โห หลายคนจังเดาไม่ถูกเลย ว่าจะดำเนินเรื่องแบบไหน

pamaaeng

คุณแม่ เสร็จน้าชายไปแล้ว
คุณพี่สาว ก็ท่าจะไม่แคล้ว .. เรียกไปคุยทั้งคืน คุยอะไรกัน?

น้าชายคงทำไม่สะใจ หรือปล่าว? นะ
กลับมาถึงบ้าน บุกจัดกับน้องชายอีก

ตัวอย่างตอนหน้า ...

จะมีสับขาหลอก หรือปล่าว?
ชุลมุนวุ่นวาย จริงๆ

felintiam

ก่อนหน้าพ่อตายน้ามันต้องเคยเอาทั้งแม่ทั้งลูกสาวแน่ ดูจากสีหน้าลูกสาว

ครั้งแรกกะน้องชาย น้าสาวลูกน้าสาว อะไรเนีย หยั่งกะสงครามแย่งมรดกเลย พระเอกได้มรดกจากพ่อคนเดียวแน่ๆ

CoolNook Thangsakul

พี่มันน่าจะเสดน้ามันด้วยละมั้ง แล้วทายมายหน้าแนะนำตัวถึงมีแต่จิยะละเนี้ย สงสัยคนแปลจะอวยเป็นพิเศษ

CoolNook Thangsakul

เรื่องนี้มันจะมั่วเซกกันเกินไปละ ตอนจบนี้คงทั่วถึงกันหมดทุกคนเลยมั้ง

eka1325

แม่สวยแบบนี้ ลูกชายคงอยากจัดแม่แน่นอน พี่สาวเจอแบบนี้คงเงี่ยนแน่เลย  สอนน้องชาย กันไปเลย

jayleno