ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่ 17

เริ่มโดย Koog Google, มิถุนายน 30, 2019, 05:54:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้หญิงคนที่นอนเป็นใคร

แฟนของไท
35 (38%)
สาวจากผับ
15 (16.3%)
สาวบริการ
6 (6.5%)
เมียของคนที่ทำงาน
36 (39.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 92

Koog Google

ในค่ำคืนแสงเดือนส่องสว่างนวล ณ ห้องนอนในคอนโดใจกลางเมือง
ไทชายหนุ่มผู้หน้าตาดีหล่อเหลา ได้นอนเปลือยท่อนบนมือโชว์หุ่นอันล่ำสัน พร้อมเอามือก่ายหน้าผากนอนนึกอะไรไปเรื่อย....

ไทชายหนุ่มหน้าหล่อหุ่นดีที่สาวๆต่างหลงไหล ซึ่งใครจะรู้ว่าแต่ก่อนเขานั้นเป็นคนที่รูปร่างอ้วนใหญ่ หน้าตาก็ไม่ได้หล่อเรียกว่าไม่มีสาวๆคนไหนเอาไปอยู่ในสายตา อ้วนความอ้วนใหญ่ของไททำให้เขาถูกเพื่อนล้อว่า หมีควาย แต่ถึงแม้จะเป็นคนอ้วนใหญ่ แต่สมองเขานั้นฉลาดเป็นกรด คะแนนเฉลี่ยในการเรียนเขานั้นระดับท็อปของโรงเรียน ได้เกียรตินิยมอันดับ 1 ทุกปี และโรงเรียนเคยส่งไปแข่งระดับชาติก็ได้ที่ 1 กลับมา ถึงแม้ตัวเขาจะเป็นเก่งฉลาด แต่เรื่องกายภาพนั้นถือว่าที่โหล่ของห้อง ด้วยรูปร่างที่อ้วนใหญ่จนเกินไปทำให้เขาเหนื่อยง่ายกว่าคนทั่วไป และกินเยอะกว่าคนทั่วไป ซึ่งทำไมปัจจุบันเขาถึงผอมและหล่อล้ำขนาดนี้ได้ เพราะปมอดีตในอดีตของเขากับแฟนเก่า

ไทถึงจะเป็นคนที่อ้วนใหญ่ สาวๆไม่เคยเหลียวมอง แต่เพราะไทเป็นคนมีเงิน (เงินของเขาก็มาจากที่บ้านที่ทำเกี่ยวกับกู้หนี้นอกระบบ) ทำให้สาวๆเข้ามาเขา ซึ่งไทรู้ดีเขาเลยไม่เปิดใจรับใครง่ายๆ จนจบการศึกษาระดับมัธยมปลาย  และเข้าสู่มหาลัยไทก็เจอสาวๆมากมาย แต่ทุกคนก็ทำท่ารังเกียจเพราะเขาเป็นคนอ้วนใหญ่ จนมีผู้หญิงคนนึงเข้ามาในชีวิตเขา เธอเป็นคนที่หน้าตาน่ารัก หุ่นดีเหมือนนางแบบ หน้าอกคัพ B เธอชื่อว่า เเก้ม เเก้มเป็นผู้หญิงที่เฟรนลี่มาก ยิ้มเก่ง คุยเก่ง และเเถมเที่ยวเก่ง ซึ่งเธอเป็นแรกที่ไม่เกียจเขาแถมชวนเขาคุยได้ตลอด ไปเที่ยวด้วยกัน ดูหนังด้วยกัน จนไทเปิดใจรับเธอเข้าในหัวใจ โดยไทได้ขอเธอเป็นแฟน ซึ่งเธอก็ตอบรับ และค่ำคืนอันแสนหวานหอมก็เริ่มขึ้น

อือๆๆ ไท ซี๊ดดดอือๆ

(ไทในตอนนั้นมีลำควยแค่ 7 นิ้ว)

ไทกระแทกเอวไขมันกระเพื่อม อยู่สองสามทีก็เสร็จสมอารมณ์ น้ำกามท่วมเต็มถุงยาง ไทเย็ดแก้มอยู่นาน ครึ่งชม. ทั้งคู่ก็นอนแผ่หลา และเวลาก็ผ่านไปไทด้วยความรักเขาก็ส่งเสียเลี้ยงดูแก้มในระหว่างเรียน โดยเขาปฎิเสธเงินจากทางบ้านและขอออกมาใช้ชีวิตคนเดียว โดยไททำงานและเรียนไปด้วย เงินที่ได้มาก็เปย์แก้มแฟนสาวสุดน่ารักของเขา ซึ่งอะไรๆมันก็ดูดีไปหมด แต่แล้วก็มีฟ้าผ่าลงกลางใจ เมื่อมีอยู่คืนนึงที่ไทรู้สึกไม่ค่อยสบายเลยขอลางาน(พาสทาร์ม)และกลับไปพักผ่อน โดยที่พักของไทเป็นห้องเช่าราคาถูกๆโดยเขาเป็นคนออกค่าห้องทั้งหมด และเป็นคนส่งเสียค่าเทอมและเงินให้แก้มด้วย ทันทีที่กลับมาห้องพักไท ไทถึงกลับแปลกใจเมื่อเห็นรองเท้าคู่นึงที่ไม่คุ้นตาถอดวางอยู่หน้าห้องเขา ไทรู้สึกถึงความไม่ชอบมาพากลจึงค่อยๆเอามือบิดกลอนประตู....ซึ่งแน่นอนมันล็อคจากข้างใน และกุญแจก็อยู่กับแก้ม เพราะวันนี้แก้มมีเรียนแค่ภาคเช้า ส่วนไทมีเรียนทั้งเช้าและบ่าย ไทเลยเอากุญให้เเก้ม และเอาชุดที่ทำงานติดไปด้วยเลิกเรียนจะได้เข้างานเลย แต่ด้วยวันนี้เขารู้สึกไม่ค่อยสบายเลยต้องกลับก่อนเวลา.....

ไทยืนอยู่หน้าห้องสักพักก่อนจะเดินลงไปขอกุญแจห้องจากเจ้าของหอ โดยอ้างว่าลืมกุญแจไง้ในห้องเจ้าของเลยให้กุญแจสำรองกับไท ไทเมื่อได้กุญแจก็ค่อยๆไขกลอนประตูและเปิดเข้าข้างในห้องอย่างช้าๆเบาๆ ในห้องนั้นมืดมาก แต่ดีที่ได้แสงสลัวจากด้านนอกส่องเข้ามาทำให้เขาเห็นสิ่งของในห้องได้เป็นลางๆ ไทก้มลงมองบนพื้นก็เสื้อผ้ากองกระจายไม่เป็นที่เป็นทาง และสิ่งที่ทำให้เขาช็อคก็คือชุดที่กองอยู่บนพื้นนั้นคือชุดนักศึกษาของแก้มแฟนสาวของเขา และชุดชัเนในตัวเก่งสีดำที่ตกอยู่ใกล้ๆกัน ทำเอาใจไทสั่น ก่อนจะค่อยๆย่องำปที่ห้องนอน ได้ยินเสียงเหมือนผู้หญิงครางออกมาจากข้างในห้อง และได้ยินชัดเจนเมื่ออยู่หน้าห้องไทถึงกลับใจสั่นเต้นรัว ก่อนจะค่อยเอื้อมมือไปบิดกลอนประตูและเเง่มดูข้างในทำเอาเขาช็อคกับสิ่งที่เห็นนั้นคือ แก้มแฟนสาวของเขาที่เปลือยกายล่อนจ้อนขึ้นค่อมอยู่บนตัวผู้ชาย ที่ไม่รู้ว่าเป็นใครมาจากไหน แต่สิ่งที่ทำให้ไทตกใจคืออาวุธที่มีขนาดกว่า 9 นิ้วที่กำลังเข้าออกในร่องแฟนสาวของเขาอยู่ทำเอาแฟนสาวเขาร้องดังระงม

ซี๊ดดดดด อือๆๆๆ โอ๊ยยยย พี่แม็ก หนูเสียววววไม่ไหวแล้ว ซี๊ดดดดอืออๆๆๆ

แก้วกัดฟันร้องก่อนที่จะดึงหน้าของคนที่แม็กขึ้นมาจูบ ทั้งสองจูบแลิกลิ้นกันพัลวันก่อนที่แม็กจะรั้งเอวแก้มและกระแทกงัดลำควยขึ้นทำเอาแก้มสะดุ้งเชิดหน้าร้องครางเสียงดังระงม

กรี๊ดดดดด อร๊ายยบยพี่แม็กกก ซี๊ดดดดด อย่าทำแบบนั้นซิคะ หนูสะ....เสียวว กรี๊ดดดดด

แม็กกระแทกเอวขึ้นใส่แก้ม ก่อนจะดันตัวแก้มลงแล้วกระแทกเอวใส่แรงๆเน้นๆ ทำเอาเสียงเนื้อดังกระทบกัน

ตับๆๆๆๆๆๆๆ

แก้มกรีดร้องออกมาด้วยความเสียวซ่านดังระงม ก่อนที่แม็กจะพูดกับแก้มออกมาว่า

ซี๊ดดดด อื้มมมม น้องแก้มจ๋าาา

แก้มสีหน้าเบ้กัดฟันด้วยความเสียว

จะ...จ๋าาาา อือๆๆๆๆ

รักพี่ไหมคะ? ซี๊ดดดดด

อือๆๆ ระ...รักซิ....คะ...คร๊าาาาาาโอ๊ยยยยย ซี๊ดดดดด (หน้าโยกไปมาตามแรง)

พี่เด็ดกว่าใอ่อ้วนไหม? ซี๊ดดดด อืมมมม

รี่พยักหน้าตอบ ก่อนกัดฟันด้วยความเสียว

ด...เด็ดกว่า.....คร๊าาาาาาาซี๊ดดดดด

แม็กกระแทกเอวใส่ไม่ยั้งดัง ปึ้กๆๆๆ

ซี๊ดดดดด ม...มันส์กว่าไหมคะ อูยยยย ซี๊ดดดดพี่จะเสร็จแล้วนะ.....

แก้มพยักหน้าก่อนจะตอบ

มันส์กว่าคร๊าาาาาา ซี๊ดดดดดโอ๊ยยยยพี่ หนูไม่ไหวแล้ว อ๊ะๆๆๆ กรี๊ดดดดดด

แก้มเอามือและขาไปรั้งเอวและคอของแม็กไว้ก่อนจะอ้าปากวอร้องครางดัง พร้อมกับเสียงเนื้อกระแทกกัน ป๊าบๆๆๆๆๆ อยู่หลายที

ซี๊ดดดด น้องแก้มมมม ซี๊ดดดพี่จะ...ซี๊ดดดด เสร็จแล้วนะ พี่ขอแตกในเหมือนเดิมนะ....อูยยย

ซี๊ดดดดด อืออออออ แตกในเลยคะพี่ ซี๊ดดดดดดด แตกกกก อ๊ายยยยย

และแม็กก็ถอนควยออกสุดลำและอัดเข้าร่องสาวของแก้มจนเธอตัวกระตุกขาสั่นรับน้ำเชื้ออุ่นๆเข้าท้อง

ซี๊ดดดดด อูยยยยย

แก้มครางออกมาก่อนจะเลียริมฝีปาก แล้วแม็กก็ซบลงที่อกแก้มสักพักจึงจะถอนควยออกทำเอาดัง ป๊อก และกลับมานอนบนเตียงแก้มลุกขยับไปเอาชิดชูมาเช็ดน้ำเชื้อที่ไหลออกในร่องสาวจนแห้ง แล้วจึงจะขึ้นไปนอนกอดแม็กและพูดคุยกัน

ใอ่อ้วนแฟนหนูรู้เรื่องของเราไหม?

(แก้มส่ายหน้า) ไม่รู้คะพี่.

ทำหนูถึงยังไม่เลิกกับมันแล้วมาคบกับพี่ซะทีละ

ก็... หนูต้องใช้เงินนิพี่ พี่ก็รู้นิว่าบ้านเขารวย

เหอะ.... หนูรักมันก็บอกเหอะ (ขึ้นเสียง)

ไม่ใช่นะพี่ หนูรักพี่คนเดียวนะคะพี่แม็ก ใอ่อ้วนนั้นแค่นอนด้วยหนูยังรังเกียจเลย อ้วนเหมือนหมีควายไม่พอ ยังเอาไม่มันส์เลย

แม็กถึงกับต้องมองหน้าแก้มและทั้งคู่ก็หัวเราะกันสนุก โดยหารู้ไม่ว่ามีไทแฟนตัวจริงของแก้มกำลังนั่งร้องไห้อยู่ข้างประตูก่อนจะลุกเดินออกจากห้องปิดประตูดังลั่น ทำเอาทั้งคู่ที่นอนอยู่สะดุ้ง....

หลังจากนั้นไทก็เปลี่ยนแปลงตัวเอง จากคนที่เคยอ้วนใหญ่กลายเป็นผู้ชายหุ่นล่ำสัน ลำควยที่เคยมีขนาดแค่ 7 นิ้ว ตอนนี้ได้รับการเปลี่ยนเเปลงจนกลายมาเป็น 10 นิ้ว หน้าที่เคยเต็มไปด้วยฝ้าและไขมันส่วนเกิน ตอนนี้เปลี่ยนมาเนียนหล่อ ทำให้สาวๆที่เคยมองเขาด้วยสายตารังเกียจตอนนี่กลับเป็นฝ่ายเข้าหาตัวเขาเอง จากคนที่เคยเหนื่อยง่าย และเย็ดแค่ครึ่งชม.ตอนนี้สามารถเย็ดสาวๆได้ข้ามวันข้ามคืนโดยที่ตัวเขาไม่รู้สึกเหนื่อย และส่วนใหญ่จะรับเขาไม่ค่อยไหว จนเวลาผ่านไปเรื่อยๆเขาก็ได้เจอกับเชอรี่หรือรี่ สาวสวยสุดX เมียของหัวหน้าเขาเอง ที่ทำให้เขารู้สึกเหนื่อยและสนุกอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน ตั้งแต่เขากลายเป็นคนใหม่ ยิ่งนึกถึงตอนที่รี่กำลังถูกท่อนควยของเขาเย็ดจนต้องร้องระงมลั่นห้องทั้งวันทั้งคืน มันยิ่งทำให้เขาเงี่ยน.....

(ผ้าห่มขยับ)
ไทสะดุ้งได้สติก่อนจะหันไปมองข้างๆตัวเขามีผู้หญิงนอนเปลือยโชว์แผ่นหลังขาวแน่นอยู่ ไทจึงขยับไปพลิกตัวจับผู้หญิงคนนั้นถ่างขาและยัดท่อนควยอันใหญ่ยาว 10 นิ้วเข้าร่องเสียวของเธอ

อูยยยย ซี๊ดดดดด ยะ...ยังไม่พออีกเหรอคะ ไท โอ๊ยๆๆๆๆๆๆ

ผู้หญิงคนนั้นหัวโยกสั่นไปมา พร้อมกับเสียงที่ดังระงมห้องนอน แต่ไม่ลอดออกมาข้างนอก.

Koog Google

poppyza

ตามจับได้ว่าเมียมีชู้ ตามจะทิ้งเมียไปหาคนใหม่ รึ ว่าต้องเป็นพ่อพระอภัยให้

Asura4237

ประตูห้องเช่า มีรองเท้าสองคู่เคียงกัน...

ไม่รู้ทำไมมันถึงนึกร้องเพลงนี้ได้ขึ้นมาทันที 555+

บทเล่าปมของไทนี่น่าสงสารนะ แต่แอบสงสัยว่าไท ไปโมน้องชายจาก 7 เป็น 10 นิ้วยังไง จะได้ไปทำมั่ง 555+

peddo

เนื้อเรื่องน่าสนใจขึ้นมากเลยครับ เมื่อมีที่มาที่ไปของตัวละคร อ่านแล้วก็สงสาร ว่าแต่ 10 นิ้วนี่มันจะไหวเหรอครับ กลับบ้านไปสามีน่าจะหาฝั่งไมเจอ ยังไงก็เบาๆหน่อยนะพ่อคุณ
ขอบคุณ​ครับ​

bigbuff

อ๋อ ไทมีปมในอดีดที่แฟนมีชู้เลยชอบเป็นชู้กับเมียชาวบ้าน ใช่ไหมครับ ::Dizzy::

kaithai

ไม่ทราบว่า เป็นผลงานแต่งเรื่อง ของท่านเองไหมครับ

ถ้าใช่ ผมจะย้าย เรื่องของท่าน ไปที่ห้อง "ผู้ประพันธ์บอร์ด" 

ขอบคุณมากครับ

Koog Google

อ้างจาก: kaithai เมื่อ มิถุนายน 30, 2019, 08:21:43 หลังเที่ยง
ไม่ทราบว่า เป็นผลงานแต่งเรื่อง ของท่านเองไหมครับ

ถ้าใช่ ผมจะย้าย เรื่องของท่าน ไปที่ห้อง "ผู้ประพันธ์บอร์ด" 

แต่งเอง100% ครับ
Koog Google

kaithai

อ้างจาก: Koog Google เมื่อ มิถุนายน 30, 2019, 08:32:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kaithai เมื่อ มิถุนายน 30, 2019, 08:21:43 หลังเที่ยง

แต่งเอง100% ครับ

ยินดีต้อนรับ นักประพันธ์หน้าใหม่  ของบอร์ด
และขอย้ายเรื่องนี้ ไปยัง ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด  นะครับ
ขอบคุณครับ

ponggunyuki2527

ความเจ็บปวดเป็นแรงผลักดันที่ดี

swss2511

ความหลังฝังใจที่ทำให้ไทเป็นแบบนี้

tantawanjames

มีความหลังฝังใจเลยเปลี่ยนตัวเองใหม่สุดยอดจริงๆไท

drof666

เจ็บจี๊ดเมื่อโดนแฟนที่ไว้ใจสวมเขาให้

kamlk