ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วางแผนให้เมียเอาหลาน 2

เริ่มโดย Judy, กรกฎาคม 01, 2019, 07:50:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Judy

เหตุการวันนั้นผมไม่ได้บอกปอยนะครับว่าผมแอบถ่ายไว้ กลัวปอยจะอาย ผมเลยคิดว่าไม่บอกหน้าจะเป็นการดีกว่า แล้วผมจะได้รู้ด้วยว่าเมียผมจะทำตัวยัง ทั้งสองคนก็ทแบบปรกติทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับยังคงพูดคุยกันปรกติ ผมลงทุนซื้อกล้องจิ๋วมาสี่ตัวซื้อไปเกือบห้าหมื่น ผมต้องโกหกปอยว่าเพื่อนยืม โดนบ่นหูขาไปครับแต่คิดว่าคุ้ม ในร้านชำผมไม่มีกล้องวงจรปิด เป็นร้านเล็กเลยไม่จำเป็นต้องติด ผมติดไว้ในห้องนอนสองตัว ด้านบนหัวที่นอน กับด้านข้าง ห้องน้ำ แล้วก็ในร้าน ส่วนของในร้านจะติดไว้ตรงโต๊ะคิดเงิน หลังจากนั้นผมก็วางแผนไห้สองคนอยู่ด้วยกันสองต่อสองบ่อยๆ เรื่องอย่างว่าเราก็มีอะไรกันเรื่อยๆ โดยทำแบบเดิมคือไห้เมียผมกอดหลานไว้ตอนเย็ดกัน ผมก็ไม่ได้แบบกระแทกแบบเต็มตัวนะครับพยามทำเบาๆสาวยาวๆทำเนิบๆเสียวไปอีกแบบ จนมีอยู่คืนหนึ่งครับผมออกไปกินเหล้ากับเพื่อน พอตึงๆหน่อยครับแต่แกล้งเมา กลับมาแฟนกับหลานก็ปิดร้านขึ้นชั้นบนกันหมดแล้ว เข้าห้องผมก็เปิดเมียเลยครับแต่แกล้งทำเป็นไม่เสร็จจงใจทำไห้เมียอารมค้างแล้วก็แกล้งหลับไปนอนหันหลังไห้เมีย สักพักใหญ่ผมรู้สึกเมียผมทำตัวยุกๆยิกๆอยู่ด้านหลังผม เขยิบตัวออกห่างจากผม ไม่นานเมียผมก็ลุกขึ้นมาส่องว่าผมหลับยัง แล้วออกจากห้องไปไม่เกินห้านาทีหลานชายผมก็เดินตามออกไป เอาแล้ว ผมคิด ผมรีบจับโทรศัพมาเปิดแอฟกล้องจิ๋ว ผมเห็นเมียผมอยู่ในห้องน้ำรออยู่แล้ว สักพักเป้ก็เดินตามเข้ามา ทั้งคู่ยังดูเขินๆกันอยู่ อ้อผมติดกล้องไว้ด้านบนนะครับมันจะมองเห็นทั้งห้อง แฟนผมเริ่มก่อนเลยครับสงสัยจะหื่นจัด จัดการถอดชุดหลายชายออก พร้อมกับถอดชุดนอนตัวเองออก หลานชายตัวเตี้ยกว่าแฟนผมนิดหนึ่งแฟนผมจู่โจมเข้าไปดูดหัวนมหลานชาย ใช้ลิ้นเลียวนๆรอบหัวนมเป้ ทั้งดูดทั้งเลีย เสียงดังจุ๊บจั๊บคงจะเงี่ยนจัด เป้ได้แต่ยื่นห่อไหล่ด้วยความเสียว ปอยผลักเป้ไห้หลังชนผนังห้อง สีผิวทั้งสองคนตัดกันมากครับเป้ค่อนข้างคล้ำๆ แฟนผมออกไปทางขาวซีดเลย ปอยลากลิ้นไล่ลงไปที่หน้าท้อง ถอดกางเกงหลานชายออก ควยขนาดเคืองดีดพึ่งเกือบโดนหน้า ปอยไม่รอช้าครับใช้ปากงับเข้าที่หัวควยหลานชาย เป้เงยหน้าสูดปาดซี๊ด ตอนนี้คงไม่ต้องอายกันแล้วละครับ จากภาพมุมสูงแบบนี้มันได้อารมจิงๆครับไม่เสียดายเงินเลยที่ซื้อมา แฟนผมโชลีลาเต็มที่ ทั้งดูดทั้งเลียไล่ไปจนถึงไข่ ปอยอมควยไห้หลานชายอยู่นานมากครับ น้ำก็ไม่แตกสักทีจนผมเมื่อยปากแทน เมียผมคายปากจากควยหลานแล้วจูงเป้ไปนั่งบนชักโคกครับ แล้วปอยเอาควยหลานเข้ามาใส่ล่องนม  เอามือตัวเองบีบนมเข้าหากันแล้วโยกขึ้นโยกลง
นมขาวๆตัดกับควยดำ ผมน้ำพุ่งไปรอบ ทั้งปอยทั้งหลานชายตอนนี้จ้องไปที่ควยกำลังโดนนมรูดขี้นๆลงๆ ทำอยู่ไม่นานเป้ตัวเกรงเอามือไปบีบที่ไหล่ปอยแน่นแล้วกระตุกน้ำเสียวออกมาเต็มนมของปอย ทั้งสองลุกขึ้นเหมือนจะพอแค่นี้ แต่ป่าว ปอยลุกถอดกางเกงขาสั้นกับกางเกงในออก แล้วมานั่งอ้าขาอยู่บนอ่างล้างหน้า เป้มองตาแทบถลน ปอยจับมือเป้มาจับตรงหวางขาตัวเอง แล้วพูดเสียงอ๋อยว่า "ทำไห้น้าเหมือนวันนั่นหน่อยสิ" ดูเป้ยังเก้ๆกังๆไม่ทันใจปอย ปอยเลยขว้ามือเป้ดึงนิ้วกลางออกมาจ่อตรงรูเสียวของตัวเอง อีกมือก็แหวกล่องเสียวออกจากกัน ปอยค่อยกดนิ้วหลายชายช้าๆจนสุดปลายนิ้ว แล้วดึงมือเป้เข้าๆออกๆช้า สักพักก็ปล่อยให้เป้เป็นคนทำเอง เป้เริ่มตั้งสติได้ก็เริ่มเป็นคนทำเอง เปลี่ยนจากนิ้วเดียวเป็นสองนิ้ว เริ่มชักเข้าออกเร็วขึ้น ปอยกัดปากเงยหน้ามือจิกขอบอ้างแน่น ปอยกดคอหลานซุกเข้ากับหน้าอกตัวเอง เป้ไม่รอช้าเอาปากดูดเข้าที่หัวนมน้าตัวเอง เป้ทำอยู่ไม่นาน "อื้อๆๆๆ"เสียงครางรอดออกมา แล้วปอยก็กระตุกน้ำแตกคานิ้วหลานตัวเอง ปอยถึงเข่าอ่อนนั่งพับเพียบลงกับพื้น แล้วปอยก็ไล่ไห้เป้ออกมาจากห้องน้ำ ถึงตอนนี้ผมรีบวางโทรศัพแล้วแกล้วหลับต่อ ไม่นานเป้ก็เดินเข้ามาในห้อง ทิ้งช่วงสักนิดปอยก็เดินตามเข้ามา จากเหตุการวันนี้ผมรู้สึกว่าเมียผมยังกั๊กๆอยู่คือทำแค่ภายนอกยังไม่ยอมสอดใส่ คงยังเกรงๆผมอยู่ แต่ผมกลับรู้สึกแปลกๆคือ ไม่ค่อยอยากมีอะไรกับปอยครับ ตั้งแต่แอบดูสองคนแอบเสียวกันผมรู้สึกว่ามันตื่นเต้นมากกว่าการที่ได้เย็ดเมียสะอีก เวลามีอะไรกับปอยผมก็ทำพอเสร็จๆไป และหลังๆมาดูทั้งสองสนิทกันมากขึ้น เริ่มถูกตัวกันมากขึ้น แล้วจู่ๆวันหนึ่งเมียผมก็ถามผมว่า "ตัว ตัวเลิกคิดจะไห้เค้ามีอะไรกับหลานแล้วเหรอ" ผมก็ตอบไป "ก็ไม่นิเห็นตัวไม่ชอบไม่ใช่รึ ทำไมรึเหรอว่าตัวเปลี่ยนใจแล้ว" "เปล่าๆเค้าแค่ถามเฉยๆ" แล้วเราสองคนก็เงียบไป แล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น จนผมต้องไปทำธุระไห้แม่ผมต่างจังหวัด เมียผมก็จะตามไปด้วยนะครับ แต่ผมบอกไห้อยู่เฝ้าร้านนะดีแล้ว ไม่อยากไห้ปิดร้าน เมียผมอิออดนิดหน่อยครับเพราะผมต้องไปเป็นอาทิตย์ ผมก็บอกมีหลานอยู่เป็นเพื่อนไม่ได้อยู่คนเดียวสักหน่อย แฟนผมก็ไม่ได้พูดอะไรต่อ แล้วผมก็เดินทางออกทำธุระไห้แม่ต่างจังหวัด ช่วงนี้ผมย้ายแอปกล้องจิ๋วของผมมาใส่ในไอแพทครับจอใหญ่สะใจแถมดูทั้งสี่กล้องพร้อมกันได้ด้วย ตอนกลางวันไม่มีอะไรมากเพราะหลานออกไปเรียนหนังสือ ยาวจนมาช่วงปิดร้าน ผมก็โทรไปหาเมียผมถามสาระทุกสุขดิบพอเป็นพิธีแล้วก็วางไป มารอลุ้นว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นเหรอเปล่า ผมรอลุ้นยันหกทุ่มแต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นจนผมหลับไปก่อน พอตอนเช้ามาเช็คย้อนหลังก็ไม่มีอะไร พอเข้าวันที่สองผมก็โทรไปปรกติแถมทิ้งปมไห้ด้วย "ท่าเหงาก็ไห้หลานช่วย" เมียผมก็บอกว่าบ้าด้วยน้ำเสียงเขิลๆแล้วก็วางโทรศัพไป ผมต้องมาลุ้นอีกว่าวันนี้จะมีอะไรหรือเปล่า จนเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึง ทั้งสองคนปิดร้านเข้าห้องนอน ผมสังเกตถว่าวันนี้เมียผมไม่ใส่บลา พอปิดไฟในห้องเหลือแต่ไฟบนหัวเตียงไว้พอเห็นทั้งสองคนชัดเจน เมียผมเป็นฝ่ายเขยิบเข้าหาหลานก่อยเลย สงสัยวันนี้อารมมาเต็ม เมียผมดึงหลานชายไห้ลุกขึ้นมานั่งแล้วทอดเสื้อหลานออก แล้วผลักไห้นอนลง แฟนผมเริ่มละเลงดูดหัวนมหลาน ไซไปทั่วตามซอกคอ ดูวันนี้ใจเย็นครับไม่รีบร้อนก็แหงละผมไม่อยู่ เมียผมเริ่มไซลงมาตามแผงดกไล่ลงมาสะดือ แล้วก็ถอดกางเกงหลานชายออก เมียผมค่อยๆประคองลำควยที่ตอนนี้แข็งตัวเต็มที่ ค่อยๆเอาปลายลิ้นละเลงเลียหัวควยไห้หลานพร้อมสงสายตากวานเยิ้มไห้ ตอนนี้เป้ได้แค่สูดปากจิกที่นอน กระเด้งเอวส่วนบ้างเป็นครั้งคราว ดูวันนี้เมียผมอยากโชฝีมือไห้หลานชายได้ถูกใจ เมียผมอ้อยอิงอยู่ตรงลำควยหลานอยู่นานมาก ทั้งดูดทั้งเลียไล่ไปยันดูดพวงไข่ ดูเมียผมจะถูกใจควยหลานเป็นอย่างมาก อยู่ๆเมียผมก็พูดขึ้น "เป้เคยเย็ดใครหรือเปล่า" "ไม่เคยครับ" เป้ตอบเสียงสั่น "จริงเหรอ"เมียผมทำเสียงอ้อนจ้องหน้าหลานเขม่ง "จริงๆครับ" สงสัยความอดทนของเมียผมคงถึงขีดสุด เมียผมลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออก แล้วขึ้นไปยืนคล่อมบนตัวหลานชาย ค่อยๆย่อตัวลง จับลำควยหลานชายจอเข้ากับล่องเสียวตัวเอง แล้วค่อยๆกดลงช้าๆ น้ากันหลานกำลังมองล่องเสียวค่อยๆกลืนแท่งลำเข้าไปอย่างช้าๆ"ซี๊ดดดด"ปอยหลุดปากครางออกมา "แน่นจังเลยเป้ อ้า ทำไมมันใหญ่อย่างนี้" ปากบ่นแต่ตัวเองก็กดล่องใส่จนมิดลำ ปอยนั่งยองๆแช่ไว้อยู่อย่างนั่น ก่อนจะค่อยๆยกก้นขึ้น น้ำหล่อลื่นออกมาจนเต็มลำหลานชาย พอยกก้นสุดแล้วก็ค่อยๆกดลงอีกครั้ง "ซี๊ดดดดด"ปอยครางยาว พอเริ่มเข้าที่ปอยเริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้น "อ๊าๆๆ อี๊ๆๆๆๆ" ตอนนี้ปอยครางออกมาแบบเต็มที่ เริ่มส่งแรงกระทบมากขึ้นจนเสียงเนื้อกระทบกันดังออกมา "ตับๆๆๆๆ" ปอยโน้มตัวลงไปเลียหัวนมเพื่อเพิ่มความเสียวไห้หลานชาย เป้เริ่งเด่งเอวรับ เป็นภาพที่สุดบรรยายจริงๆ ตอนนี้ใจผมมันสั่นจนแทบจะทะลุออกมานอกหน้าอกแล้ว ไม่คิดว่าเมียเราจะเงี่ยนได้ขนาดนี้ "อ๊าาาา น้ำแตกแล้ว โอ้ยแตก แตกแล้ววว" เมียผมแทบจะกรี๊ดออกมาด้วยความเสียว ก่อนกดหนอกอัดลำควยหลานแน่น ปอยฟุบลงไปนอนทับบนตัวหลาน ฮอบหายใจแฮก พอสักพักก็ลุกขึ้นมานอนข้างหลานชาย "เป้ลุกมานี้มา"ปอยสั่งหลาน เป้ลุกตามปอยบอก ปอยนอนพิงหัวเตียง "เข้ามาหาน้ามา" ปอยดึงแขนเป้ไห้แทรกเข้าไปตรงหว่างขาตัวเอง เป้แทรกตัวเข้ามา ปอยอ้าขาออกกว้างชันเข่าขึ้น ผลักอดหลานชายออกไห้นั่งคุกเข่าตัวตรงแล้วจับลำควยหลานชายจ่อตรงปากล่อง"ค่อยๆกดเข้ามา ช้าๆก่อนนะ"ปอยบอกหลาน เป้ทำตาม ลำควยค่อยๆไหลเข้าไปในล่องจนโหน่งติดกัน "ทีนี้กระเด้าช้าๆ" เป้ค่อยกระเด้าเอวตามที่ปอนบอก "อื้มอย่างนั่นแหละ" ปอยเอามือไปจับสะโพกเป้เพื่อเป็นคนกำหนดจังหวะเอง "อื้อออ อ้าาา เสียวจังเป้ น้าเสียวจัง" ปอยลั้งสะโพกหลานไห้กระแทกตัวเองเร็วขึ้น "เร็วเป้ เร็ว น้าจะแตกอีกแล้ว" เป้กระแทกเอวใส่ปอยเร็วจี๋ ปอยต้องเอามือขึ้นมาบีบหน้าอกตัวเองไว้เพื่อคลายความเสียว "แตกแล้ว แตกแล้ว อ้าาาาา"ปอยกระตุกตัวงอ พอปอยหายกระตุกเป้ก็กลับมาซอยเอวต่อ คราวนี้ทั้งแรงทั้งเร็ว ตัวกับนมปอยกระเพื่อมไปตามแรงกระแทกของเป้ "ตับๆๆๆ"เสียงเนื้อกระทบกันดังถี่ยิบ ปอยได้แต่ทำหน้าตาบูดเบี้ยว บีบหน้าอกตัวเองแน่นจนเนื้อนมปลิ้นออกมาตามง่ามมือ "นะ น้าครับ น้ำเป้จะออกแล้ว " "จ๊ะๆปล่อยออกมาเลย น้าก็จะออกอีกเหมือนกัน" เป้สอยชุดใหญ่ก่อนจะกระตุกฉีดน้ำเข้าล่องเสียวของเมียผม "อ้าาาาาาา" ปอยครางยาวเสร็จตามหลานไปอีกรอบ เป้นอนลงไปกอดปอย ทั้งสองนอนฮอบ ส่วนผมเสร็จไปสาม ในชีวิตไม่เคยเสร็จเย่อะขนาดนี้มาก่อน ผมเผลอหลับไปทั้งๆที่มือยังกำควยตัวเองอยู่ ผมสะดุ้งตื่นตอนนาฬิกาปลุกตอนหกโมง ตอนนี้ภาพบนหน้าจอไอแพท ปรากฏภาพน้าสาวกับหลานชายกอดกันกลม สักพักเป้ก็ลุงลงมาเปิดร้าน วันนี้วันเสาร์เป้ไม่ได้ไปโรงเรียน ผมมากดดูย้อนหลังสรุปทั้งสองคนยังทำกันต่อจนเกือบตีสาม เด็กมันแรงดีอย่างนี้ นี้เองผมว่าเมียผมคงติดใจควยเด็กแล้วละ

ALUTB01 .

แรงดีแบบนี้สาวอ่อนสาวแก่ย่อมติดใจเป็นธรรมดาครับ

Jonah MTS

แหม่ ผมเริ่มอยากเป็นเป้บ้างแล้วสิ

bigbuff

aliass

::Glad:: ได้อารมณ์มากเลยครับ มันขึ้นๆ ถ้ามีมุมภาพแบบแอบถ่ายมากำกับด้วยนี้จะเด็ดแมวดม มากเลยครับ

neoglaradar

เหมือนผลไม้ที่สุกงอมจริงๆ
เสียวมากกกกกกก ได้อารมณ์สุดๆๆ

รอตอนต่อเลยครับ อูยยยยยย  ::Glad::

pomy2

แนวโดนเด็กเย็ดนี่ชอบเลยครับเด็ดมากๆ

drof666

windranger1

สอบถามครับ มีต่อไหมครับ รอตอนต่อไปนะครับ

peerasup

แรงดีไม่มีตก หมากเกมส์นี้ยาวไกล น้าสาวติดใจหลานชาย

9toulek

ครั้งแรกของหลาน คงมีสว่างครับ