ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 7 : ค่ำคืนของหนุ่มสาว

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 03, 2019, 05:29:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FLYINGPIG

กัปปะเมื่อเห็นเช่นนั้น เลยทิ้งแตงกวาในมือของตน แล้วตรงไปกัดกินแตงกวาของนายน้อย 5555555555

Debaker Singlek

ยังไม่18ยังขนาดนี้ แล้วถ้า18ละ จัดหนักกันแน่ทั้ง2คน
#แม่ก็คือแม่ ยิ่งมีกันแค่2คน(แม่และลูกสาว) แม่ก็ย่อมเป็นห่วงลูกสาวเป็นธรรมดา และฐานะทางครอบครัว ทางสังคม ทางตระกูลแล้ว แม่ยิ่งคิดหนัก เลยลืมคิดไปว่า ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้น.

4251522

คิวบิจะคอยกันไม่ให้ริวกะกับคิราระมีอะไรกัน จนกว่าจะอายุ18 สงสารคิวบิเลยต้องเหนื่อยมากแน่ๆ หนุ่มสาววัยกำลังอยากเลย แตงกวาของริวกะยิ่งใหญ่ๆอยู่ด้วย555

gritkin

คิราระเป็นคนที่โชคดีนะครับ ถึงจะเจอเรื่องเเย่ๆตอนเเรกเเต่ก็ดีๆในตอนท้าย

ntcomX

คิราระช่างเป็นคนดีจริงๆ สมกับที่เป็นเมทของนายน้อยริวกะ ::YehYeh::

ka55anova

แหม แล้วตกลงคิราระมาเป็นเมดได้ยังไง เพราะเกือบจะได้เสียกันอยู่แล้ว ต้องยกให้เป็นคนพิเศษอักคนก่อนสิคร้าบ

txxt30

แหม นึกว่าคิราระจะโดนริวกะจัดเต็มซะแล้ว ต้องรอลุ้นตอนต่อไป 

อิทธิพล ทบชา

อ่านแล้วรอลุ้นให้เจาะสาวคิราระเร้วๆนะเจ้าริว

mewzira

1. คิดเห็นอย่างไรกับเนื้อเรื่องครึ่งแรก ตอบจิงๆ อ่ายแล้วหงุดหงิด ที่ริวไม่ได้เสียบคิระซ่ะที จนแอบด่าผู้แต่งไปหลายยก 555

2. หลังจากอ่านทั้ง 2 พาร์ทแล้ว คิดเห็นเช่นไรกับตอนนี้ครับ อยากให้บท ต่อสู้ กับ บทเลิฟ กระชับและชัดเจนกว่านี้อีกนิด ดูยืดยาวไปหน่อย ส่วนการบรรยายเนื้อเรื่องหลักเพลิดเพลินดี ชอบมากครับ

19662509

คิระของผมเกือบโดนเยเสียแล้ว
ทั้งรอทั้งลุ้นมานานก็ยังไม่เข้าสักที
ต้องรอถึง18โอ้ยนานๆๆๆๆๆ

mrcat2019

Achita Sanitpon

อ๊ากกกกกกกกก ในที่สุดดดดดดดดกดนางเอกก็ถูกกินซะที ขอบคุณมากครับ

Am1112mA

ขอไทม์ สคิปไปตอนที่คิราระอายุ18เลยได้ไหมครับ (คนแก่ใจร้อน) ::HoHo::