ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuusou] Teishi o Jiyuujizai ni Control! โปรแกรมควบคุมโรงเรียน [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 04, 2019, 03:03:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

เอาละเว้ยเอาละว้า ของดีอย่างนี้ ขอสักเครื่องได้บ่

ตอนแรกก็นึกว่าท่านพิมพ์ อำตะ ผิดในหน้า 4 แต่พอมาหน้า 9 ก็รู้ว่าผิดแค่หน้าเดียว อืมๆ เก็บเล็กเก็บน้อยตลอดเลยเรา อิอิ

จะว่าไปลายเส้นเรื่องนี้สุดยอดจริงๆ ครับ ไม่ค่อยเผาแนวนี้ในเรื่องอื่น ถึงนิสัยพระเอกไม่ต่างจากเรื่องอื่นก็เถอะน่าาาา

::Thinking:: ::Thinking:: ::Thinking::

ที่เอามาให้ดูนี่ท่านอยากให้ทวงเหรอครับ อิอิ ไม่ทวงหรอกครับ

เอาเป็นว่าทวงดีกว่า หมดมุขจริงๆ ช่วงนี้ คิดอะไรไม่ออกเลยคร้าบบบ ขอสักสามเรื่องละกันที่จะทวง

FuckNote 2
หยุดเวลาสายควัน
[NCP] Kansen Infection ตอนต่อด้วยครับ เรื่องนี้หายแล้วเงียบ แถมเรื่องที่มาที่หลังดันจบก่อนด้วย

อีกเรื่องๆ โอลิมปิก​ครับ อีกตอนเดียวเองง่าาาา

ขอบคุณ​ครับ​

มันเป็นผลจากทานอสดีดนิ้วครับ 55 หลุดออกไปจักรวาลอื่นเลย สงสัยต้องรอกัปตันมาเวลไปช่วยกู้คืนมา

HaruKi02

เติม mod ชัดๆ อ่านอันนี้แล้วผมนึกถึงตู้ติ้ต่างใรโดเรม่อนแฮะ

ชอบคำนี้อะ หน้ากระดาษไม่พอ บก.ให้มาแค่ 20 แผ่น

demonnight2

tazasss01

ระวังแบตหมดก่อนน่ะ เดียวใช้ไม่ได้ขึ้นมาจะยุ่ง

มีหน้ากระดาษไม่พอด้วย 555 แต่โหมดปีศาจจะไปยังไงน่ะ จะมีตอนต่อไปหรือป่าวน่ะ

mummebuf

เพลยเสตย์ชั่นแบบนี้ซื้อที่ไหนน่าจะมีโหมดสะกดจิตเหยื่อจะได้มีอารมณ์ร่วม
มีการอาฟเตอร์ข็อค แล้วโหมดปีศาจนี่มันอ่ะหยัง ตอนนี้นังไม่ใช่ผีศาจหรอกหรอ

XYZ

อ่านๆ แล้วเหมือนพวกโปรแกรมโกงเกมส์เลยครับ
มีทั้งโหมดหยุด โหมดอมตะ นอกจากนี้ยังมีโหมดอะไรให้เล่นเพิ่มบ้างครับ

————————————————————————

เสียดายได้มาแค่ 20 หน้า ถ้าได้มากกว่านี้ท่าทางได้ดูโหมดปีศาจต่อครับ
ขอบคุณมากครับ

Phoowadol

คือ  ......อ่านไป ก็มีเริ่มคิดตามละครับ ว่า  ไอ้โปรแกรม ควบคุมโรงเรียน ตัวเนี่ย  มันต้องมีใครสักคน เคยใช้ มาก่อน แน่ๆ   แล้วคำถามที่สอง ก็ตามมา ในเมื่อ มัน สุดแสน วิเศษ ขนาดนี้ ทำไม ถึงถูกทิ้งไว้ในห้องเก็บของ แบบนี้หละ  มันต้องมีผล ข้างเคียง กับคนที่ใช้โปรแกรมนี้ ใน ภายภาคหน้า แน่ๆ ใช่มั้ยครับ 
    ว่าแต่....ตอนนี้ จะยังไงก็ช่างเถอะ  อีตา ครูคนนี้ มันคงได้ ฟาด ทั้งโรงเรียนแน่นอน  หื่นขนาดเนี้ย  ไม่พลาดชัวร์ ::Horror::
   Edit... อ่านจบ คำถามที่ตั้งไว้ ไม่ได้รับ คำตอบ สักข้อเลย  เออ.......แต่ว่าการได้ เก็บ เวล สาว ห้อง ม็อบ  ทั้ง9 นี่มันยอดของสุดยอด เลยนะผมว่า  ยิ่ง คนสุดท้าย  น้องนิชิโนะ  คนนี้ ลูกครูใหญ่อีกต่างหาก  ได้ที ขี่10น้ำเลยเนาะ  อิอิ   แถมไม่พอยังหวังผล ภายหน้า อีก  ไอ้หมอนี่ มันร้ายจริงๆ......
   ปล.  ไอ้โหมด ปีศาจ นี่มัน ขี้โกงชัดๆ   ถ้ามี ตอนต่อ  ผมว่า เจ้าครูหื่นนี้ จบไม่สวยแน่ๆ   ( แช่งมันเลย  ฐานที่ทำให้เรา อิจฉา )555

kit Nana

สุดยอดเครื่อง อมตะนิรันกาล
แบบนี้คนคุมคือเทพเจ้าล่ะ
เสียวไม่มีที่สิ้นสุด สุดยอดจิตนาการ

Edit : เครื่องมันสุดยอดสองโหมดแรกก็
ยิ่งกว่าสวรรค์แล้วววว
โหมดสามปีศาจ น่าคงน่ากลัว ???
ลุ้นตอนต่อไป

goorboyI

น่าจะมีโหมดตอบสนองหน่อยนะ นิ่งเกินไป

รอดูโหมดปีศาจเลยครับ น่าจะสบายตัวไปยาว ๆ

dragoness

ถ้าจะให้ดีต้องมีรีเทิร์นความรู้สึกด้วยนะ

โห ความรู้สึกกลับมารวดเดียวแบบนี้เพลินเลย

bigboy001

::Thinking:: ว่าแต่ทำไมเครื่องมันถึงคุมได้ทั้งโรงเรียนละ หรือว่าพวกเธอทั้งหลายเป็นหุ่นยนต์?? ::Thinking:: น่าคิดปะละ...

EDIT ทิ้งปริศนาไว้ที่โหมดปีศาจ แล้วก็กลายเป็นจริงๆ นี่มันโน้ตบุคพระเจ้าหรือยังไง???!!

Hungry

เสียดายใช้ได้แต่ในเขตโรงเรียน แต่โรงเรียนหญิงล้วนก้อคุ้มแล้ว ::Sobad::

ยังมีโหมดปีศาจอีกหรอเนี่ย จบห้วนไปนิดอยากรู้เลยจะเป็นยังไง

hermit312

ชอบตรงโหมดอมตะนี่แหละ อ่านการ์ตูนแนวนี้มาตั้งนาน พึ่งเคยเจอโหมออมตะ อันนี้และสุดยอดของจริง แต่เรื่องหยุดเวลาไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ เอาจริง เอาแบบมีอารมณ์ร่วมมันกว่า

อ้าวโหมดปีศาจคืออะไรนี่ น่าจะมีต่อ ค้างคาเลย

kazu36

มันใช้นอกเขตโรงเรียนได้ไหมหละ น่าคิดจริง ถ้า load software ขึ้นไปได้ ก็น่าจะคุมทั้งจังหวัดได้
อ่านแล้วยัง งง ว่า โหมดปีศาจ มันเป็นยังไง แน่น(ยาก)พิเศษ หรอ

OogigclubzaoO