ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuusou] Teishi o Jiyuujizai ni Control! โปรแกรมควบคุมโรงเรียน [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 04, 2019, 03:03:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

โห เก็บเครื่องได้ไม่พอ  ทดลองใช้แล้วติดใจอีก  แถมระบบอมตะงี้ มันจะสุดยอดเกินไปแล้ว

เฮ้ย  จบหยั่งงี้จริงดิ  กลายเป็นปีศาจ 

Alongkorn'z

อจากเห็นหน้าคนประดิษฐ์จังจะจ้างทำสักเครื่อง​ อิจฉาครูจริงำ

kornsipa

Liftzthekop

มันต้องเวอร์ชั่นอัพเกรดเป็นทั้งตำบลอะไรอย่างงี้บ้างสิ 5555

แค่หยุดเวลาได้ก็โหดแล้วนะ บวกโหมดอมตะเข้าไปอีกโอ้ย ยอมเลย 5555

โกเบ ชาบูชะ

อยากได้สักเครื่องแหะ แบบนี้ มีขายที่ไหนมั้ง อิอิ

Alan Sarius

นี้มันรวมไอเทม 3 In 1 ชัดๆ

ตอนสุดท้ายหลุดเข้าโหมดปีศาจ คืออัลไลล ก้าวสู่ด้านมืดรึ

พ่องง

เห็นแบบนี้แล้วอยากได้คอมเครื่องนี้บ้างเลยครับ น่าจะมีฟ้าเหลือง

แตกไปขนาดนั้นยังเป็นคนอยู่ใช่มั้ยครับ555

patrict

จัดหนักขนาดนี้จะตายภายในกี่วันหว่า อาจารย์ใหญ่

โหมดอมตะนี่มันโหดดีจัง อยากได้แบบนี้บ้าง
แถมมีขั้นกว่าโหมดปีศาจอีกตะหากมันส์หละทีนี้

Tdestiny

ใช้คอมโบราณควบคุมโรงเรียนได้เฉยเลย

เนื้อหาสไตล์แนวหยุดเวลากับอันนี้ใกล้เคียงกันเลย แต่ก็เพลินดีครับ

เอ๊ะ หน้าสุดท้ายมัน แปลว่ามีต่อรึเปล่า555

รอชมเลยครับ กำลังมันส์

ittipol PHOPUENG

::Glad::ขอโหมดอมตะได้ไหม แล้วจะสอยทั้งโรงเรียนเลย  ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

qoury

Ecin FS

xfreestylex

คนคิดคงตายไปแล้ว น้ำหมดตัว 5555 แต่เราเห็นแว๊ปๆมีลบความจำหวะ หึหึ

ทิ้งท้ายด้วยโหมดปีศาจหวะ

mryenta4