ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] Milky White Therapy ออนเซ็นรักบำบัดใจ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 05, 2019, 06:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

แม่นางเอกสุดยอด จัดแผนให้ลูกสาวได้ผู้ชายสมใจ พระเอกได้ผ่อนคลายแน่ๆ

ตั้งใจจะมารีแล็ก ดันได้เมียซะงั้น แต่ก็เคยปิ้งกันสมัยที่ทำงานละ คงคุยกันง่าย

akerue

หาคนมาช่วยลูกสืบทอดกิจการหรือป่าว

นั่นล่ะได้ลูกเขยมาช่วยงานแล้ว

Thempz

garlicsclub

SikerWoo

เอ๋ ทำไมถึงไม่อยากทำกิจการต่อล่ะ ทำงานออนเซ็นออกจะสบายออก ฮ่า

ได้ลูกเขยมาทำงานช่วยซะงั้น ฮ่าๆ
TTT

dkwachara

โรงแรมนี้บริการดีจังอยากไปใช้งานแล้ว

ว่าที่เจ้าของโรงแรมคนต่อไป

mspeed

คุณแม่จัดให้ เป็นอย่างนี้นี่เองเหรอครับ
อ้อ สรุปว่าหาคนงานมาช่วยดูแลโรงแรมได้แล้วใช่ไหมครับ

warakij

เป็นการให้กำลังใจที่ดีมากๆ แต่ตรงที่จับน่ะ กำลังใจมาเกินร้อย

TZONE

เธอตั้งใจ หรือ จับผิดกันนะ แต้ไม่ว่าจะเป็นแบบไหน คงกลับลำไม่ทันล่ะนะ

Edit: พระเอกเราคงจะได้งานใหม่ในเวลาอันใกล้นี้ แถม ภรรเมีย อีกคน

bmmy80

คุณแม่...จัดให้ลูกสาวขนาดนี้ เห้อๆๆ   สงสัยคงแอบเห่ลกันตั้งแต่ทำงาน

วิธีหาลูกเขย....เหอะๆๆ

nuunung

แม่เป็นคนจัดการทุกอย่างเลยนะนี่ ลูกสาวก็เหมือนจะเป็นงานรู้ว่าต้องทำอะไร สงสัยพระเอกได้พักผ่อนและผ่อนคลายแบบสุดๆ แน่เลย

Edit แม่จับให้เป็นลูกเขยเลยโดยอัตโนมัติ ดีจริงๆเลย

fallenversa

การมาเยี่ยมเยียนรุ่นน้องที่ทำงานนี้มันทำให้รู้สึกดีขนาดนี้เชียว
..
เนื้อเรื่องรักๆใคร่ๆแบบนี้ ฟีลกู๊ดจริงๆ อ่านแล้วฟินจนต้องยิ้มตาม

Party Party

คุณแม่ช่วยขนาดนี้ ถ้าไม่ได้วันนี้แล้วจะได้วันไหนครับ

เป็นแนวรักกุ๊กกิ๊ก ที่สนุกครับ มีมุกตลกฮามาก ขอบคุณครับ
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

I2eI3oI2n D Ace

ลาออกจากงานมาเป็นสามีของรุ่นน้องเพื่อดูแลเรียวกังต่อแน่นอน

ฮาๆว่าที่ลูกเขยจริงๆแม่ผู้หญิงวางแผนไว้หมดแล้ว จงทำงานเป็นทาสที่เรียวกังแทนนะ