ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] Milky White Therapy ออนเซ็นรักบำบัดใจ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 05, 2019, 06:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

เรื่องนี้ป๋าชาติตั้งเรื่องชื่อให้ว่า"ออนเซ็นรักบำบัดใจ"

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ensd-07

จับผิอ จับผิด มันพลังชีวิตเต็ม เดี๋ยวก็โดนหลอก จับใหม่นะ ไม่ทันแล้ว ขอแลกพลักชีวิต ในออนเซ็นเลยละกัน กลายมาเป็นลูกเขย

คุณแม่ใจกว้างวางแผนให้ได้ลูกเขยเลยนะนี้

Northstar Rta

ท่าทางพระเอกจะได้พักผ่อนที่ออนเซ็นนี้อย่างเต็มที่เพราะมีสาวสวยดูแลแบบสุดๆแน่เลย
พระเอกได้เป็นเขย คงต้องดูแลกันเหนื่อยแน่ ทั้งกิจการเรียวกังและนางเอก

Boran Mark

คุณแม่จอมวางแผน กะให้ลูกสาวได้แฟนเพื่อจะได้สืบทอดกิจการนะซิ

virgoranger

แหม่คว้าหมับเลยนะแม่นางง

Edit แผนแม่นี้สุดจริงๆ

Hungry

ทำอะไรพิเศษๆให้คุณ อะไรพิเศษๆคืออะไรหนอ พระเอกสบายตัวแน่ๆ

แผนของคุณแม่นี่เฉียบเด็ดจริงๆ ว่าแต่คุณแม่รู้ได้ไงว่าทั้งคืนครับ  ::HeyHey::

kenata

แหมๆ คุณแม่ อยากได้พระเอก เป็นลูกเขยไวๆ แหงๆ ถึง จัดให้ แช่น้ำพร้อมกัน 2 คนแบบนี้ อิอิ

edit : โดนจับแต่งชัวร์ๆ

::Oops::

yopern

ทั้งแม่เปิดทางซะขนาดนั้นแถมตัวเธอเองก็คงมีใจให้ คืนนี้คงได้รับบริการพอเศษแน่ๆ แต่น่าจะเริ่มอุ่นเครื่องตรงบ่อน้ำพุร้อนนั่นแหละ

edit เอาน่าได้เมียทั้งสวยและเซ็กซี่ขนาดนั้น ยอมทนเอาหน่อยเผลอไกลับไปลาออกจากงาน มาทำเรียวกังกับเมียดีกว่า

mindza2212

แหม่บังเอิญได้เหมาะเหม็งจริงๆเต็มไม้เต็มมือเลยนะ

คุณแม่จองตัวลูกเขยให้ลูกไปซะแล้ว

Phoowadol

โดจิน เรื่องนี้ ผม สัมผัส ถึง ความ สนิทสนม ความขี้เล่น ความรัก ของครอบครัว นางเอก ได้ดี เลยหละครับ ไม่รู้ ว่า ท่านอื่น จะ เหมือนผมรึเปล่า นะ   แต่การ เปิดทางของคุณแม่  นางเอก ที่ เหมือน จะเป็นเจ๊ดัน สนับสนุน ให้ พระเอก ป๊าบๆๆๆ กับลูกสาวตัวเอง ให้สำเร็จ นี่แหละ   คงอยากได้ พระเอกเป็นลูกเขย  สินะ อิอิ
    Edit.. ที่แท้ พระเอก ก็แอบ มีใจให้ กับ นางเอกมาก่อน นี่เอง  แหม่ ตั้งใจ มารีแลกซ์  แต่ว่า....การเสียน้ำ เสีย เหงื่อ แบบนี้ ก็ถือเป็น การ รีแลกซ์ ได้รึเปล่า น๊าาาาา.......  ไหนๆก็มาถึงขนาดนี้แล้ว  ไม่ต้องหางานใหม่ ทำละเนาะ  แม่ยาย ออกตัว  ขนาดนี้ ก็เป็นเขยบ้านนี้ พร้อม รับหน้าที่ บริหาร กิจการ ต่อเลย ละกัน  อิอิ
   ปล. ก่อนจบ  แม่ยาย ยังเล่นมุข ทิ้งท้าย รอยดูดหลังต้นคอ อีก   ชอบอะ แม่ยาย แบบนี้  น่ารักดีเนอะ

เรื่องนี้มันลงเอยมาตั้งแต่ต้นเรื่องแล้วครับ ยังไงก็ไม่หักมุม แต่ออกแนวน่ารักๆทั้งคู่ ผมก็ชอบนะ  ::JubuJubu::

niceanglev

นางเอกน่ารัก ขี้เล่น น่าจะเก็บกดมาไม่น้อยตั้งแต่ช่วงทำงาน เหมือนจะชอบพระเอกอยู่แล้วด้วย แบบนี้สงสัยพระเอกได้ลาออกจากงานมาอยู่กับนางเอกแน่ หุๆ

Edit 555 แม่ช่างรู้ใจ แบบนี้ลูกเขยไม่หลุดมือแน่นอน

dxoogo124

ยังไงนิดูท่าละเป็นหาคู่แน่ๆ

นั่นได้เป็นเจ้าของเลยสะงั้น

DARKAXL

เหอะๆๆ คุณแม่จัดฉากให้ท้ายกันแบบนี้ก็จัดไปอย่าให้เสียสิคร้าบ เผลอๆจะได้เป็นลูกเขยที่นี่แน่ ::HoHo::
ชีวิตมนุษย์เงินเดือนมันก็ชวนเครียดจริงๆแหละนะ มาออนเซ็นเจอสาวแบบนี้มันต้องปลดปล่อยให้หมดจนหยดสุดท้าย

สุดท้ายก็ตรั่บๆกันยาว ลางานได้เมีย คุ้มสุดๆ

elviswhat

ไม่อยากทำกิจการที่บ้านทำไมทั้งที่สถานที่ออกจะสวยดูสบายขนาดนี้ ออนเซ็นสามารถแช่ได้ทั้งวันไม่มีเบื่อแบบนี้. แล้วฮอโกะชายสุดโชคดีที่มีลูกน้องสาวแอบชอบอยู่แล้วเป็นโบนัสในการมาพักผ่อนที่นี่อีก

555 คุณแม่จอมวางแผนนี่เอง อยากจะได้ลูกเขยมาสืบทอดกินการต่อล่ะนิคุณแม่

คือถ้าอยู่จริงๆมันเรื่อยๆเฉื่อยๆไม่มีอะไรเร้าใจไงครับ ถึงต้องลองไปทำงานที่อื่นดูบ้าง
พอทำงานจริงถึงได้รู้มันบีบคั้น เลยกลับมาทำที่บ้านดีกว่า แถมแม่ได้ลูกเขยมาช่วยทำงานอีกคน

nakchakun

นางหุ่นดีจัด พระเอกน่าจะได้จัดจนพอใจ คงจะลาออกจากงานแล้วมาช่วยออนเซ้น(ลูกเขย)รึป่าว อยากให้เป็นงั้นอ่า

ถ้ามีตอนต่อนี่ต้องเป็นแบบที่บอกแน่นอนได้ดูแลกิจการต่อแน่นอน