ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] Milky White Therapy ออนเซ็นรักบำบัดใจ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 05, 2019, 06:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

flukehaha

คงลงเอยกับรุ่นน้องแหละต่างฝ่ายต่างต้องการมีคู่ครองกันแล้ว
***นางเอกซึนนิดๆแหะน่ารักดี
Manchester United Football Club
We are Red Army

b522055023

แม่บ้านก็ร้ายกาจ ::HoHo::

ชงให้ลูกสาวอย่างเดียวเบย  ::WowWow::

ว่าแต่พระเอกก็ใช่ย่อยนะคับ  ::Touchy::

--------------------------------------------

พระเอกโชคดีจุง ได้มาแช่น้ำร้อนผ่อนคลาย  ::DayDream::

และได้แฟนกลับไปด้วย  ::GiveMe::

tadds

มาแช่ด้วยแบบนี้เสร็จแน่นอน น่าจะจบแบบเพราะเอกอยู่ที่นี้ด้วยมั้งครับ ชื่อเรื่อง เอาเป็น ออกงานมาหารัก ดีปะครับ
edit: สุดท้ายก็อยู่ที่นี่จริงๆด้วยสินะ

kate999

ขอบคุณที่นำเรื่องนี้มาลงครับ ภาพสวยและเนื้อเรื่องก็เสียวดีครับ

เม้นท์มักง่ายข้อความห้ามเม้นท์/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบนถาวร

(S)Kater

เรื่องนี้สนุกครับ แถมเป็นอันเซ็นแล้วด้วย เนื้อหาแนวๆบ่อนํ้าร้อนนี่แหละผมชอบนัก
อ่านแล้วฮิลเพลินดี ยิ่งมีแม่สื่อแม่ชักเป็นใจแบบนี้ด้วย ลาออกแล้วมาช่วยกันดูแลกิจการเถอะ

ดูไอ้เม้นท์ข้างบนท่านซิ เม้นท์แบบเดียวกันทั้งเรื่องท่านเรื่องผม  ::HeyHey::
ส่วนผมชอบเรื่องสาวข้างบ้าน ออนเซ็นแบบนี้เป็นเรื่องรองครับ
  ::ChuChu::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

mummebuf

แม่ร้ายมากแต่นางเอกก็ร้ายคว้าได้ตั้วหล่ยอน่างไท่คว้าคว้าจู๋หมับเลย

OuTDooRz

มือแม่นมากเลยครับ เดียวมีกิจกรรมพิเศษ xxx กันในบ่อน้ำอุ่นเลย

สรุปได้เป็นผู้ดูแลกิจการโดยพฤตินัย ^ ^

~MoMo~

นางเอกหุ่นดีมากเลย
คุณแม่ก็ดันเต็มที่

จับผิดขนาดนี้ คงไม่รอด
ปล่อยเลยตามเลย :))

นางเอกน่ารักมากเลย
ต่อไปคนได้ย้ายมาทำงานนี่แทนแล้วล่ะ

akasaboy

สุดท้ายไอ้หนุ่มนี่ ก็มีความสุขกับกิจการออนเซ็นที่บ้านนอกอย่างมีความสุข

แม่ผู้จัดการทุกสิ่งทุกอย่าง รู้ใจลูกไปหมด
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

แฟ๊ต บอย

คุณแม่จะหาผู้จัดการครับ.....????        คุณแม่ได้ผู้จัดการเรียบร้อย...อิอิ     

pool.sax

เรียวกังสุดสยิว คุณแม่ไฟเขียวครับ เรื่องนี้

lock18z

ออกจากงานมาเที่ยวออนเซ็น โดนคุณแม่จัดลูกสาวให้อีก คงได้อยู่ยาวๆ

คงได้อยู่ยาวๆเลย มาเที่ยวดันได้เมีย

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลของอาจารย์ท่านนี้ครับ จบเเฮปปี้เเน่นอน เเค่ตอนเรื่องผมก็ชอบ

เเม่ของนางเอกเเล้ว ทั้งจัดทั้งชงให้ลูกน่ารักมาก นางเอกก็เเลดูขี้เล่นพอๆกับคุณเเม่เลย

เเค่เเม่ลูกก็ทำให้อบอุ่นใจละ 555+ ส่วนพระเอกก็สมกับนางเอก เหมาะกันดี เพราะเห็นคิดถึง

นางเอกตลอด ผมว่าเเต่เดิมนางเอกคงเฉยๆกับพระเอกเพราะเห็นเป็นรุ่นน้องละมั้ง

เเต่พอเเม่ชนให้ขนาดนี้+กับพระเอกเเสดงออกนอกหน้า นางเอกเลยเเลดูเขินๆ เริ่มชอบพระเอก

ตอนจบหวังว่าจะได้เเต่งงานเข้าตะกูลนางเอกไปนะ จะได้สบาย+เมียสวยน่ารัก+เเม่ยายขี้เล่น 555+

------------------------------------------------------

นางเอกเริ่มมาขนาดนนี้ ยังดีที่พระเอกเป็นฝ่ายรุกบ้าง หลายเรื่องนางเอกต้องรุกจนจบละนะ

ยังดีที่พระเอกโชวความเป็นชายเป็นคนนำบ้าง เหมาะสมกันดีมากคู่นี้ เสียด้ายที่ไม่วาดไปจน

ถึงตอนได้มาอยู่ด้วยกันดูเเลธุรกิจ ออนเซ็น เเต่จบเเบบนี้ ยังไงก็คงไม่พ้นได้เเต่งด้วยกันอยู่เเล้วมั้ง

เเม่นางเอกชนให้ขนาดนนี้ เเต่สุดท้ายชอบนิสัยเเม่นางเอกสุดละ มีเเกล้งบอกว่า รอยที่คอมาจากไหน

สุดท้ายดันบอกนางเอกว่าล้อเล่น 555+

ท่านเม้นท์ซะขนาดนี้ผมเกรงใจนะเนี่ย เม้นท์ซะยาวเลย ถ้าทุกคนเม้นท์ได้แบบนี้ผมว่าไม่ต้องมีม็อดแล้วล่ะ  ::HeyHey::

ถ้ามีเรื่องราวต่อสงสัย ลูกเขยต้องจัดแม่ยายอีกคนเสียดายแม่ยายไม่เร้าใจนี่ซิ
::Beggar::

tanawichar

มันใช่หรอ นั่งข้างๆกันต้องเอามือไปล้วง555
คุณแม่ร้ายมากจับคู่ให้เฉย

nekki

ชอบมุมมองที่พระเอกแช่ออนเซนแล้วมองบนไปเจอนางเอกเข้ามา บอกได้เลยว่ามันเป็นศิลปะ ว่าแต่ไปจับเกียร์พระเอกแบบนี้ไม่รอดแน่นางเอกเรา

สรุปฮาตบท้ายได้อีกนะคุณแม่... ว่าแต่ตอนทำงานนางเอกก็มืดมลเหมือนกัน พระเอกเลยไม่กล้าจีบกับนางเอกตอนทำงานเลยมั้ง