ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] Milky White Therapy ออนเซ็นรักบำบัดใจ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 05, 2019, 06:21:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

คุณแม่โคตรร้ายอะ จัดฉากหาผัวให้ลูก สวดยอดดดด

มีแนวคิดแหะเรื่องนี้ คนส่วนมากมักทิ้งในสิ่งที่เป็นอยู่ ไปหาสิ่งที่ตนทำได้ดีกว่า แต่สุดท้ายเราก็ไม่อาจทิ้งในสิ่งที่เราเป็นได้ อย่างนางเอก ตอนแรกบอกไม่ชอบเพราะไม่อยากรับช่วงต่อกิจการ เลยไปหาในสิ่งที่คิดว่าเราทำได้ดีกว่า แต่ก็ไปไม่รอด เลยต้องกลับมาอยู่ที่เดิม แต่นางเอกยังดีที่พ่อแม่ไม่ว่าอะไร โชคดีจริงๆ แหะ

::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

คุณแม่ร้ายจริงๆ น่าาา แหม่~ หาเขยมาช่วยเรียวกังแล้วนะครับ คุณนาย

ดูพระเอกน่าสงสารแปลกๆ แหะ แต่ก็ยังดีที่ได้เมียแถมงานใหม่อีก อืมๆ คงโคดีละมั้ง ฮ่าๆๆ...

อิจฉาโว้ยยยยย

ขอบคุณ​ครับ​

Akira Watanabe

::Shy:: แหม่ คุณแม่ชงมาซะขนาดนี้ ต้องจัดแล้วล่ะ

::DookDig:: เรียบร้อย ได้ลูกเขยสมใจคุณแม่

babieshottie

นางเปลี่ยนโหมดไวจัง คือผมดูไม่ออกจริงๆนะว่าซึนไม่ซึน เหมือนโดนแม่แกล้งแต่ตัวเองก็ว๊อนนะ

edit : ชอบนางเอกมากๆเลยครับ คือสู้อ่ะ ไม่ยอมให้เสียวคนเดียว 5555

goorboyI

แม่วางแผน ต้องการคนช่วยทำงานหละซิ  ::Evil::

เดาถูกซะงั้น 5555 เตรียมรับงานหนักเลย

นายไข่ย้อย

อยากให้จบพระเอกอยู่ช่วย งานนางเอก ลงเอย สุขสันจิงๆ ::Shy::

ว้าว จบแบบแฮปปี้นี่เหละ ฮีลตับดีแท้
อิอิอิ

r5r5r5

คุณแม่จอมวางแผน คุณลูกก็ตั้งใจจับ จะให้หางานใหม่หรือมาช่วยกิจการรรร  ::HeyHey::

เตรียมเริ่มงานใหม่ในฐานะลูกเขยได้เลย 5555

thetwo

เรื่องนี้เคยมีแปลแล้วรึเปล่าครับ จำเนื้อเรื่องกับลายเส้นได้
จบที่ประมาณว่าแม่นางเอกก็ยุให้แต่งงานหรือไงนี่แหละ แต่จบแบบแฮปปี้อ่ะ

เคยอ่านแล้วจริงๆ ครับ จากในเว็บนี้แหละ เพราะไม่เคยอ่านเว็บอื่น

ผมเช็คดูแล้วนะไม่น่าจะมีนะ

hentaiknight

ดูทรงแบบนี้ คุณแม่ส่งเสริมให้ลูกสาวหาสามีมาสืบทอดกิจการแหงๆ

น่านไง ว่าแล้ว แผนคุณแม่ แน่ๆ

sawongsad

พระเอกเราคงชะได้พีกผ่อนหรอกแบบนี้ บอกเลยยันหว่าง

Liftzthekop

โดนจับเกียร์ยังงั้น ยังไงก็ต้องเดินหน้าเท่านั้นน้า พระเอกของเรา 5555

แม่นี่ละตัวร้ายที่สุดเลย แผนเนียนมาก 5555

CoolNook Thangsakul

จับผิด หรือจงใจกันเนี้ย คล้าหมับพอดีมือเลยนะหล่อน

Fireworks Art

เนื้อเรื่องเดินดีครับ กำลังสนุก ภาพสวยดีด้วย

ผิดคาดเล็กน้อยครับ นึกว่าจะได้กันยากกว่านี้ หรือ มีไรหักมุมเกิดขึ้น หุหุ
แต่ก็ดีครับ ได้เร็ว จบแล้ว 

::DookDig::

patrict

พระเอกน่าจะได้เมีย แล้วมาเป็น ผจก. โรงแรมนี้

สรุปได้เป็นเขยจริงๆ ด้วยแฮะ ว่าแต่จะได้แม่นางเอกอีกคนไหมหนอ

CoolNook Thangsakul

ไอมุก หลอกว่ามีรอยที่ท้ายทอยนี้ ใช้ได้ทุกครั้งไปเลยนิ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

แม่ไม่ค่อยเป็นใจเลย  ดูๆ ไปสาวเจ้าก็มีใจซะด้วย

และแล้วแผนของคุณแม่ก็เป็นผล  ได้ลูกเขยมาจนได้