ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kikuichi Monji] Nyotaika Shite Yararemakuru Boku เปลี่ยนสมองลองเสียว (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2019, 04:28:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เบื่อจริง เวลาเล็งจะแปลเรื่องอะไรแล้วเวปเก็บตังขึ้นจองเนี่ย เลยต้องรีบแปลก่อนเลยกะจะดองซะหน่อย
เรื่องนี้ทำให้นึกถึงกาตูนเรื่องเก๋าโจ๋โก๋พันสวยแฮะ เปิดมามันคล้ายกันเป๊ะๆเลย แต่หลังๆชักไม่ใช่
จารย์คนนี้ไม่ค่อยมีคนแปล จำได้ว่าผมเคยแปลเรื่องหมอแปลกไป แต่สำหรับเรื่องนี้ ดาร์คนิดๆพอกระตุ้นตับ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาหาช่วงหลังด้วยนะ อุตส่าห์รีบแปลให้แล้ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

akasaboy

หืมมม เปิดหัวเรื่องมาแบบ เฮ้ยยย วิทยาศาสตร์สุดยอกเว้ยย้ายสมองได้ด้วย แต่ก็ดราม่าที่มาอยู่ในร่างน้องสาวที่ตายไปแล้ว แต่ยิ่งพีคคือโดนรุมทั้งที่ยังซิงอยู่นี่ดิ ปวดตับจริง ๆ สมกับคำว่า "เจ้าพ่อสายดาร์ก"

อากิระ โดนไปซะขนาดนั้น สติ สมอง คงล่องลอยไปหมดแระ ดูท่าแล้วคงไม่ได้กลับไปญี่ปุ่นแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

5t77c2466

ตอนแรกนึกว่าโดนเย็ด ตั้งแต่ ตอนนอนไม่ได้สติ

ฟื้นมาโดนแบบนี้ หลับไปชั่วนิรันจะดีกว่า

tcm12599

หลับไป3เดือน  ตื่นมาก็โดนเลย ใจคอจะไม่ให้เตรียมใจอะไรเลยหรือ ::Horror:: 

อารมณ์เหมือนหนังเรื่องนึงที่เคยดูเลย  ที่จับคนมาดัดแปลงร่างกาย  อื๋ยย สยอง

neokiseki

เดี่ยวๆมันเห็นเลือดตัวเองได้ไงโดนเอาอยู๋นะ

ความสุขทางเพศถ้าได้รับมากเกินก็เสพติดนั่นแหละ

B&B

ขอถามหน่อยครับ ที่จริงก็พอได้ยินมาบ้างละครับเรื่องนี้ เรื่องที่ว่า...

การนำโดจินมาแปลแล้วขาย มันผิดกฏหมายรึเปล่าครับ เพราะเคยได้ยินว่าห้ามนำมาทำในเชิงพาณิชย์

ได้อ่านโดจินของท่านมาปีนึงแล้วลองเดาๆ อายุท่านไปด้วย รวมท่านฮิปอีกคน ก็ยังเดาไม่ได้ว่าอยู่ช่วงไหน เว้นแต่ท่าน อายุน่าจะราวๆ 20 ต้นๆ รึเปล่า เพราะแต่ละเรื่องที่แนบมานี่แบบ ยิ่งในของวันนี้ก็พอบ่งบอกได้ว่า น่าจะมากกว่าผมแน่ๆ เอิ่มมม... ชั้งเถอะ อิอิ

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

เอิ่มมม... สุดท้ายก็ทนไม่ไหวสินะ อืมๆ

ถึงร่างกายจะเป็นผู้หญิงแต่สมองเป็นผู้ชาย ชื่อของเขาคือ อากิระ คุโด้ กำลังใช้มุขนี่เลยถ้ารอดจาก Mind_break ​ได้ แต่สุดท้ายก็ไม่รอด เฮ้อ~

พอพูดถึงเรื่องการผ่าตัดเปลี่ยนสมอง อยากรู้จริงๆ ว่ามันทำได้จริงรึเปล่าน่าาา

ขอบคุณ​ครับ​

MooOon

ลายเส้นสวยเเต่.......เนื้อหาปวดตับจัง ไม่มีอารมหื่นเลย ไหนจะตัวเองยังไม่ตาย

เเล้วน้องตายไม่พอ ยังต้องมาอยู่ร่างน้องสาวอีก เเล้วโดน ผู้ชายที่ไหนมาทำกับร่างกายน้อง

ตัวเองอีกเป็นผม ถึงรอดก็จะหาวิธีฆ่าตัวตายดีกว่า -*-

------------------------------------------------

จริงๆด้วยไม่มีอารมหื่นเลย T^T เกือบจะอ้วกด้วย 555+ อ่านไป อินไป

ว่าถ้าเราเปงพระเอกจะเปงยังไง ดีที่ไม่ได้กินข้าวหลังจากอ่าน ไม่ไหวเเนวเเบบนี้

เลือกตายดีกว่าจะมาเจอไรเเบบนี้ -*-

เง้อออ ผมขอโทษ ผิดไปแล้ววว เดี๋ยวหาหวานๆแก้ให้  ::Orz:: ::Orz:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

ไม่เปงไรครับ พี่ แปลได้ตามสะดวกเลย ผมตังหากที่ต้องขอบคุณที่คอยแปลงานต่างๆให้ได้อ่านอะครับ

เอาจริงๆ มันก็คงมีคนชอบเเนวนี้ละมั้ง ผมเคยเจอ H เมะเรื่องนึงจำได้ว่ามี 4 ตอน ผมโดนหน้าปกเรื่องหลอก เเม่ง

ตอนหลังๆ เหงตัดเเขน ตัดขา เอากัน (ตัดเฉพาะพวก ผญ) เหลือเเต่ตัว เเม่งก็ยังเอา ถ้าจำไม่ผิด เหงมีเอาเเทงลูกกะตา

ตาบอดอีก จริงๆ ผมก็ไม่เข้าใจ ว่าคนที่ชอบ รสนิยมเเนวนี้ ทำไมดูอะไรพวกนี้ถึงมีอารม -*- เอาจริงๆ

อันนี้เข้าใจครับ แนวนั้นมี ตอนผมเจอแรกๆก็รู้สึกเหมือนกัน ว่ามันสนุกตรงไหนไม่ขำนะเฮ้ย มีการถลกหนังเอามาปิ้งย่างด้วย
ถึงผมจะชอบแปลแนวดาร์ค แต่ผมพยายามไม่แปลพวกนั้นนะ ที่โหดสุดก็คงเป็นดิซซี่ผจนภัยมั้ง แต่เพราะภาพสวย
+กับไม่มีคนแปล เลยเอาวะ แปลก็แปล มีหลายคนบอกโดที่ผมแปลหลายๆเรื่องดาร์คไม่สุด เพราะผมไม่ชอบแบบสุดๆไง
มันไม่ได้อารมแถมจิตตกทั้งคนอ่านคนแปล เอาแบบฝืนใจนิดๆก็พอ เนอะ ^ ^

lip30164

ย้ายสมมองมายังนี้ ปวดหัวแต่ต้นเรื่องเลย

สุดท้ายก็ไม่ไหวลืมตัวตนจนได้  ว้าแย่จัง

4251522

หมอวางแผนไว้แบบนี้รึเปล่าย้ายสมองมา แล้วจับข่มขืน

Edit สุดท้ายฝืนฮอโมนเพศหญิงไม่ไหว สมองน่าจะค่อยๆเปลี่ยนเป็นผู้หญิงเอง

noohun

นี่พระเอกมันไปทำกรรมอะไรไว้ถึงได้เจอแต่เคราะห์ซํ้า กรรมซัดขนาดนี้ ::Horror::
แต่คล้ายกับเก๋าโจ๋ตรงที่โดนผ่าตัดเท่านั้น แต่รายนั้นแค่ศัลยกรรมหน้ากับหุ่น ยังเหลือตุ้มอยู่ แต่เรื่องนี้หนักกว่าเยอะเลย ต้องมาใช้ชีวิตในร่างน้องสาวตัวเอง แล้วยังจะโดนข่มขืนอีก

อีตาหมอเถื่อนนี่ ทำไมไม่ติดต่อเรื่องค่าใช้จ่ายกับทางบ้านคนไข้เล่าาาาา
ปล.ดร.แกเป็นกูลสินะ เปลี่ยนสีตาได้ด้วย

BlackSkuLL

เออแหะ เหมือนจริง แต่โหดเถื่อนกว่าเยอะเลย ร่างกายยังไม่ฟื้นดีพี่ๆก็จัดเลยแหม่

อีแบบนี้ตอนจบไม่คืนร่างละมั้งผมว่า 555+
::Ahh::

Phoowadol

ต้นเรื่อง บรรยาย มาแบบนี้ ผมว่า ไม่ใช่ ปวดตับ นิดหน่อย แล้วมั๊ง ครับ แนวนี้ มัน สีดำสนิท ค่อนข้างทำร้ายจิตใจ เป็นอย่างมากเลย ความเห็นส่วนตัว นะครับ  อาจเป็นเพราะ รสนิยม ผมไม่ชอบเห็น ผู้หญิงถูกทำร้าย หรือถูกกระทำโหดๆ ด้วยแหละ  อ่านมาถึง ตรงก่อนซ่อน  ผมนั่งทำใจอยู่เลยนะครับ จะอ่านต่อดีมั้ย หวั่นใจยังไงไม่รู้สิ  แต่ก็อยากรู้ ว่าต่อไป จะมีอะไรเล่นตลกกับ นางเอก เอ๊ะ ไม่ใช่ ต้องพระเอกสิ  เอ๊า...อ่านต่อไป ฮึบๆ
      Edit นี่ มันตายทั้งเป็นชัดๆ  แค่ไอ้สองตัวนั่น มันข่มขืน ยังไม่พออีกเหรอ  มาเจอ พวกเถื่อนนี่ ตั้ง20คน เข้าไปอีก  ไม่ฟื้นเสียยังดีกว่า  เฮ้อ......แต่ว่า เฮ้ย!?!? เกิดไรขึ้น ไหง นายปรับ สภาพ กลาย
เป็นหญิงเต็มตัว ได้หละ หรือ ว่า โดนจนกลายสภาพ เองอัตโนมัติ 
  ปล.  เรื่องนี้ ให้ 5 กระโหลกไขว้ เลยครับ  เตือนไว้ก่อนเลยครับ ไม่เหมาะกับ คน อ่อนไหว  นะครับ เรื่องนี้   ขอตัวไปกินยา แป๊บนึงครับ

รู้สึกผิดนิดๆแฮะ  ::Sweat:: 5กะโหลกไขว้นี่คิดได้ไง  ::Oops::

patrict

เปิดเรื่องมาก็เด็ดเลยครับ ผ่าสมองมาใส่น้อง แต่โหดไปนิดตรงที่ต้องรับว่าน้องสาวตาย แล้วยังโดนเปิดซิงในร่างน้องอีก

สรุปติดใจแท่งไปโดยปริยายตามร่างกาย โหดไปนิดแต่ก็แปลกดีครับ

elviswhat

เฮ้อ พาน้องมาเที่ยวฉลองแท้ ๆ แต่กลับต้องมาตายนี่ แล้วก็สลับร่างอีกคล้าย ๆ face off เหมือนกันแต่อ้นนั้นแค่สลับหน้าอันนี้สลับสมอง มาอยู่ในร่างผู้หญิงคงรู้สึกแปลก ๆ แน่ ๆ

โดนมีนี้ทุกวันก็ต้องเปลี่ยนเป็นหญิงบ้างล่ะ เพราร่างกายเป็นหญิงนี่น่า แค่สมองเท่านั้นที่เป็นผู้ชาย

exhausis123

ถ้าชื่อเรื่องแบบไลท์โนเวลน่าจะเป็น
ตายทั้งทีมาเกิดใหม่ในร่างน้องสาว
แต่เรื่องนี้ดูไม่ค่อยไลท์เท่าไหร่
ออกดาร์คเลยล่ะ ตื่นปุ๊บโดนข่มขืนปั๊บ

เอ่อ ไม่ดาร์คธรรมดาละ
ถูกจับส่งซ่อง โดนรุมจนสภาพจิตใจแตกเลย