ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #53

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 07, 2019, 07:56:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Praduk Hatyai

Oh...คุณเม.
ขวัญใจผมนี่ได้ทุกรูปแบบเลย..สงสัยงานนี้มีลืมบ้านเลขที่..

ylnox xonly

เชียร์ฟิน ฟินทั้งร้าย ทั้งดี ร่าน แต่ไม่มั่ว

pddy2545

เรื่องมันยิ่งยุ่งไปอีก พี่อามจะรีเทิร์น แล้วเมจะเลือกยังไงดี?

windy007

เมดูเป็นคนเก็บกดไงไม่รู้เนอะ

Tonpera

คงไม่ได้คุยงานกันหรอก ขนาดนนี้แล้ว ตัวเอกเหงาแล้ว

poongpong

อ้างจาก: icanfly เมื่อ กรกฎาคม 07, 2019, 10:36:43 หลังเที่ยง
เปิดตัวแรกมาผมนิฮ่าแตกเลย ใครว่ะฮ่าๆ ปล่อยไว้นะครับอ่านแล้วฮ่า

ช่วงนี้ก็ดีใจกับเมด้วย ได้คลายเส้นชีวิตหลังจากที่ตึงมานาน คิดย้อนกลับไปตอนเจอกันครั้งแรก โชคดีจริงๆที่อดทนและยังไม่ระเบิดจนมาได้กับพระเอกเราแต่ยังอดเป็นห่วงไม่ได้อยู่ดีถ้าไม่มีคนคุม

ถ้าเรื่องนี้มีความรักเข้ามาเกี่ยวข้องฟินยืนหนึ่งสุดๆทุกๆเวทีก็ไม่น่าจะเกินจริงเลย พูดตรงๆเลยก็เมียหลวง
แต่ปัจุบันเรือฟินยังสั่นๆอยู่

พี่อามนายจะมาทำตัวแบบไอ้ฝรั่งนักเย็ดหรือไอ้นักเรียนนอกขี้ยาไม่ได้นะยิ่งโกรธเงียบแบบฟินด้วยกะเวลาไม่ดีอดยาวๆ ฮ่าๆ

ปล. คำคมจากพระเอกเราวันนี้  "ตายรัง"

ปล.2 เรือบีในใจผมจมไปครึ่งลำแล้วได้แต่ส่งกำลังใจไปอุด

ปล.3 นึกขึ้นได้ ยัวเงียบไปเลยคงไม่ใช่เสร็จมันแล้วหรอกนะ ไม้ตายฟินหายเลยนะ

=={={={={}=}=}=}==
รักษาสุขภาพด้วยนะครับอย่าลืมเสื้อกันฝน ช่วงนี้ตกบ่อย

555 ผมกลับไปอ่านก็ฮาครับ พลาดไปได้ยังไง

air111fox

แต่ละคนเริ่มมีหนทางของตนเองแล้ว

kk2016

สาวเมย์เรื่องแสดงตัวตนจริงๆออกมาให้เห็นแล้ว จากสาวเรียบร้อยกลายเป็นสาวมั่น ชอบสาวแบบนี้จัง

Pooh

แล้วจะคุยงานกันรู้เรื่องไหมเนี่ยะ    ไม่รู้เตรี้ยมกันทันป่าว 555

sp502

ตอนนี้เมไฮโซสาวปล่อยตัวตนและด้านมืดที่แท้จริงออกมาแล้ว คงได้มันส์สุดๆละคราวนี้

Mini Config

เมเข้าสู่ด้านมืด แต่ก็น่าสงสารนะ

beerony

BooM_Za

มาคุยที่ห้องอะดีแล้วข้างนอกคนเยอะ

kennet

ตัวจริงของพระเอกเรายังไม่มาเลยนะ

Snowmouthain