ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #53

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 07, 2019, 07:56:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pooplalaa

longpipo

ผมว่าพาเมไปสวิงอีกทีก็ดีนะครับ ปลดปล่อยความเป็นสาวสังคมบ้าง เ้พราะเมเองก็ชอบอยู่แล้ว

zamakarn

ง่ะ บีหายยาวๆไป เมื่อไหร่จะกลับมานะ

อิทธิพล ทบชา

ใจจริงชอบนะความสัมพันธ์เเบบนี้ไม่ผูกมัดใครดี เเต่ลึกๆคงต้องถามใจว่าน้ำหนักของตัวเอกนั้นจะลงเอยกับสาวคนไหน

สถาพร

ฟินกับเมลงตัวสุดแล้ว แถมเมไม่มีพี่อามแล้ว

Komratouy13

อัศวิน รัตนแก้ว

ปิดท้ายด้วยน้องฟินนี่สุดยอดครับ สงสัยจังผู้ลงทุนใหม่คือใคร

Mr Donut

Phoowadol

ตามความรู้สึกของผม ในตอนนี้นะ
อีกไม่นาน เม น่าจะได้กลับไปคืนดีกับ พี่อาม แน่ๆ เพราะสถานะทางสังคมมันเอื้อ....บวกกับ ความร้อนแรง ของเม คนใหม่  ทำให้ พี่อาม  อยากได้เม กลับคืน มาแน่ๆ  แต่ไม่ต้องกังวล ว่า จะไม่ได้ มาแจม กับพระเอกอีกหรอก  ด้วยรสนิยม อย่าง เม กับพี่อาม  ยังไงๆ ต้องมีอีกชัวร์
    ส่วน ฟิน เหรอ ......กับความสัมพันธ์ ที่มีให้กันกับ ตอง  เวลานี้ ผมยังมองว่า แค่เป็นเพื่อนที่ดี ต่อกันแค่นั้นแหละ เขาทั้งสอง ยังไม่พัฒนา ไปถึง แก้ผ้าเอากัน หรอก (มั๊ง) ::Thinking::  เน๊าะ
    ตอนนี้ เหมือน เม จะมีบทบาท มากเป็นพิเศษ  แต่ยังไง  ด้วยความ เป็น นางเอกตัวแม่  อย่าง ฟิน แค่ โฉบ มาช่วย ประสานงาน คุยงาน ให้ พระเอก แค่แป๊บเดียว ก็ วาดลวดลาย ความเสียว ซ่าน ให้ผู้อ่าน อย่างผม เคลิ้ม ชนิด เล่น เอาลืม คุณ เม ไปเลย  สมแล้ว ที่เป็น สาว เบอร์ หนึ่ง ของพระเอก
  ส่วน บีนี่สิ  เล่นไปอยู่ไกล ถึง ฮ่องกงแถมยัง ปันใจ มีแฟนใหม่ ไปละ ช่วงนี้ คงห่างกันสักพักแหละ   แต่ตามความรู้สึก ลึกของผม  ผมยังเชื่อว่า บีจะต้องกลับ มาในไม่ช้านี้ อย่างแน่นอน  อาจ เพราะ ความ ขี้หึง ของแฟนใหม่นี่หละ ที่เป็น ตัวแปร  ทำให้ บี ซึ่ง เป็นคน ค่อนข้าง เฟรนลี่  อาจจะเบื่อนิสัย ของเขา แล้ว กลับ มาพักใจ กับพระเอกอีกครั้ง ในไม่ช้านี้แหละ
  ว่าแต่  ยัว นี่สิ ช่วงหลังๆ มานี่ หายไปเลยเนาะ  เวลาคงไม่ตรงกับอะนะ
   เอาที่ ชัวร์ๆ คืนนี้ ดีกว่า ผมว่า แซ๊ป ซี๊ดซ๊าด กัน ยันเช้า แน่ๆ เพียงแต่ว่า  พระเอก  จะยอม ให้ ฟิน ไปฟิตเจอร์ริ่งกับ พี่ อาม เหรอ  ผมว่า ไม่น่าจะได้ น๊าาาาา...เพราะ คนอย่าง ฟิน ลงถ้าให้ ก็ ให้ ไปนาน ละ  แต่ ล้วงควัก เล่นเสียว แค่ ภายนอก  อันนี้ น่าจะ ได้ อยู่ ไอ้ บท จะได้ สอดแท่งลำเข้าไปในตัว ฟิน เหรอ  ย๊ากกกก.....(ผมหวังไว้เช่นนั้นนะ)  แอบหวง 555
  ปล.  ยังไงๆ ผมก็ ยังทีม บี นะครับ  รอเธอกลับมา  คร้าบยบ

wacha

Damusan

โอโห้ น่าจะได้ฟิลลิ่งมากๆเลยนะครับ ตอนซอยไปแล้วผู้หญิงต้องเก็บอารมณ์ตอนโทรศัพท์เนี้ย

nongoo144

winnythepooh

เห็นชุดฟินแล้ว งานการเลยไม่ได้คุยกลายเป็นออกกำลังกายแทน

Alan

เรื่องปัญหาครอบครัวที่ใครก็ไม่อยากเจอ สงสารเมขึ้นมาเลย...

Ton222

มาแล้ววว หายไปนานสนุกเหมือนเดิม