ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #53

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 07, 2019, 07:56:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ngvgas

เม น่าจะเก็บกดมาจากสถานะทางสังคม
พอเริ่มเปลี่ยนแปลงตัวเอง ก็เข้าทางพระเอกเลย

gusjung111

เมย์เปลี่ยนไปเป็นอีกคนเลยนะเนี่ย

gusjung111

::HoHo::เมย์เปลี่ยนไปเป็นอีกคนเลยนะเนี่ย

medsay

::Reader:: มารออ่านเหมือนรออ่านวันพีชเลย อาทิตย์ไหนไม่ได้เสพจะลงแดง ทั้งเนื้อเรื่อง รูปภาพ ตัวละครแต่ละตัว สุดจริงๆ อยากรู้ว่าจะทำไงให้เมติดใจกว่านี้นะ อิอิ ดูเหมือนบีจะอึดอัดนะ อยู่กะแฟนใหม่ ฟินก็ดูเป็นห่วงดียัวเริ่มจางแล้ว ไก่ยังพอมาบ้าง ขอบคุณครับ สู้ๆนะครับเป็นกำลังใจให้

badkitty

ด้วยฐานะทางสังคมที่ปิดกั้นความรู้สึกแท้จริงของเมย์ที่รอวันปลดปล่อย
คงใกล้เวลาที่ฉนวนระเบิดนี้จะฟุ่งออกความ คงไม่แพ้สาวๆคนอื่นอย่างแน่นอน

abcxyz

เมย์แรงขึ้นเรื่อยๆ กำลังมีเสน่ห์เลย แต่ผมกลัวจะแรงไปจนหมดเสน่ห์จังเลย เอาพองามได้มั๊ยครับท่านนักเขียน ผมขอร้องงงง

ัuffa555

::GiveMe:: คุณเมย์นี่จุดติดแล้วไปได้ไกลเลยนะครับเนี่ย

jukjik

ติดตามจนไม่เหมือนเรื่องแต่งแล้วครับ มันเหมือนเรื่องจริงที่เอามาเล่าให้ฟังซะมากกว่าเนี่ย ::HeyHey::

chaosman

ดูๆพระเอกรักฟินแต่ไม่แสดงออก เมแค่อยากปลดปล่อยหรืออยากจะลงเอยกับพระเอกต้องติดตามต่อไป

saman

โหสุดยอด ผมตามตั้งแต่ต้นยันจบเลยครับ ถ้าครั้งหน้าลงก็จะอ่านอีก  ::Suffocate::
ฝันให้ไกล..ไปให้ถึง

thementos

เรื่องเดินทางแบบเดาไม่ถูกเลย ว่าจะจบแบบไหน และไม่อยากให้จบด้วยเลย

taimon

เอ๊ะยังงัยๆนา สรุปๆจะเหลือใครบ้างล่ะเนี่ย

taimon

ฟินก็ยังอินดี่เสมอต้นเสมอปลายแต่ก็ยังคอยเทคแคร์ตลอด ส่วนเมก็เริ่มแรงขึ้น แต่อย่างว่าแหละเมื่อถึงจุดๆนึงคนเราก็จะหลุดโลกได้เหมือนกันเพราะส่วนก็เคยเจอพี่สาวท่านนึงคล้ายๆแบบนี้เหมือนกัน

chana chana

ballnakrab

เป็นความสัมพันธ์ที่ดูซับซ้อนมากเลย ฟินมีอะไรกับตองไหม บีอีกไหนจะเม ::Waiting::